1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TỬ VI - Đúng hay Sai chưa biết... Thòi bói: Aurelius10

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Thu_6, 03/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lam_mai_anh

lam_mai_anh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Em xem hộ cho chị bạn:
    Lê Thu Hằng
    Sinh ngày: 31/08/85(dương lịch)tức là 16/07/85(âm lịch)
    Tí quên: Giờ sinh là từ 12h30-13h chiều.
  2. Khongco0

Khongco0 Thành viên mới Đang bị khóa

Thái âm ( hãm địa ) như thế mà bạn bảo là đẹp sao .
    Nó hãm lại chính vì những cái sao đẹp lung linh kia kìa (Hóa Quyền -Đào Hoa -Thiên Đức -Thiên Hỉ -Phúc Đức -Thanh Long -Thiên Quý -Thiên Tài )nhất là với hoa đã có chủ vì dễ ảnh hưởng đến hạnh phúc riêng tư nếu đi ra ngoài nhiều mà tính tớ thì hay đi thích gặp gỡ quen biết những người mới
    Ông ý bảo với tớ là thế
  3. januarygirl

januarygirl Thành viên mới

Cũng đông các bạn nam ghê
  4. aurelius10

aurelius10 Thành viên mới

Các bạn thân mến !
    Một số bạn PM cho tôi , phàn nàn rằng :
    - Phần cá nhân tôi xem có chỗ đúng có chỗ sai , nhiều chỗ xem ra không hợp logic !
    -Phần hạn xem lại thường đúng .
    Tuy thế , các bạn này không hề chỉ rõ tôi sai chỗ nào và cũng từ chối không cung cấp thêm thông tin .Điều này làm tôi hết sức băn khoăn .
    Tôi xem cho các bạn rất nghiêm chỉnh , lời lẽ và suy tính đều dựa vào bản thân và lá số của bạn mà đưa ra , đôi khi có thêm những nhận xét mà bạn không thể thấy trên bất cứ diễn đàn hay chương trình xem nào . Tôi nhìn thấy bạn như một cá thể trọn vẹn , độc lập trước mặt chứ không chỉ là những vì sao vô cảm ( mà tôi chưa từng thấy trên trời )
    Tôi xem cho các bạn để các bạn có thể hiểu thêm những điều thế giới huyền bí nói về bản thân , và , tôi có thêm thông tin trắc nghiệm để nghiên cứu công trình của mình . Cả 2 đều có lợi một cách tương đối ! Vì thế , nếu các bạn từ chối cung cấp thông tin hoặc cung cấp thông tin giả , nó sẽ làm tôi dần trở nên lạc lối khi xem cho những bạn khác và khi đặt giả thuyết để xem hạn cho các bạn ! Đây là điều rất nguy hiểm cho cả 2 chung ta !
    Tôi hiểu là thông tin tôi đưa ra là những thông tin tế nhị , thật chẳng hay ho gì khi bị người khác soi mói , bình loạn ! Mặc dù , tôi đã phải giấu đi nhiều thông tin quan trọng vì e , nó quá riêng tư ! Các bạn hoàn toàn có thể PM để phản hồi và hỏi lại , đúng không ?
    Với một số bạn có ý định tranh luận học thuật và có kiến giải riêng , điều này tốt cho diễn đàn này nhưng , đây không phải là mục đích của tôi . Rất tiếc không thể hầu tiếp cùng các bạn được , xin lỗi !
    Cuối cùng , nếu không giúp gì nhiều cho việc nghiên cứu cá nhân , và các bạn cũng không có ý giúp đỡ , tôi e là hoặc sẽ cho nick yahoo để xem riêng cho từng người hoặc phải chuyển đến một diễn đàn ở một trang web khác !
    Thân ái !
  5. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

Ôi...Topic đã nói là tin hay ko thì tùy mà...đúng hay không còn tùy vào mỗi người...mà có phải cứ xem là đúng 100% đc đâu...số phận con người ta còn phụ thuộc vào chính họ cơ mà.
    Bạn aurelius10 xem cho mình với.
    - Nữ
    sn : 11/09/1988 ( 1/8 Mậu Thìn )
    Giờ sinh: từ 10h30 - 11h30 trưa
    Cảm ơn bạn nhiều !
    Được Kj3u_Ljnh sửa chữa / chuyển vào 18:04 ngày 07/02/2009
  6. thuyyy

thuyyy Thành viên mới

Cho nick yahoo để xem riêng thì tốt quá ạ , nhưng mà post ở diễn đàn này cũng không sao . Bạn aurelius10 đừng dừng việc xem cho mọi người nhé
  7. onfootpro

onfootpro Thành viên mới

Dịch vụ free chất lượng cao , coi tớ với
    Nam : 9/7/1984 ( lịch dương )
    1 giờ đêm .
    người hay bị mệt mỏi và lười quá , bạn có thuốc gì cho tớ luôn một thang .
  8. dia_con

dia_con Thành viên mới

đặt gạch xem hộ chị em với
    Nữ , sinh 17/12/1987 , đẻ lúc 12h30 trưa . Tất cả mọi thứ đều là tương đối nên có đúng hay sai j` e cũng o hề complain đâu bác yên tâm :D. Tặng bác bông hoa
  9. aurelius10

aurelius10 Thành viên mới

Chào bạn !
    Tôi e là bạn không hiểu ý tôi lắm ! Tôi thích bạn complain và mong muốn nó là khác !
    Nhưng , khi làm việc này , bạn cần giúp tôi chỉ rõ chỗ sai và bổ sung thông tin thêm ! Có vậy , tôi mới có thể giúp bạn và việc nghiên cứu của bản thân được !
    Hơi rắc rối phải không , xin lỗi về điều này !
    Thân ái !
  10. bienxanh85

bienxanh85 Thành viên mới

Hị hị, xem hộ e đwợc ko bác? Năm nay năm tuổi của em ko bít tnao nhỉ?
    Nữ, sinh ngày 5/7/1985 (duơng lịch). Giờ sinh: khoảng 3h30 chiều.
    Hị hị, xem hộ e xem bao h lấy chồng, thấy mọi người giục ghê quá...