1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tử vi đúng hay sai ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Ga`, 20/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Firmy86

Firmy86 Thành viên rất tích cực

ai chà... cho e tham gia với
    Nữ sinh ngày 2/1/1986
    ngày âm là 22/11/ất sửu
    Giờ sinh là 9h15'' sáng bác ạ... e hồi hộp chờ đợi
  2. StoneCool

StoneCool Thành viên mới

số này phải lấy người như ,,chú !
  3. angielina_nguyen

angielina_nguyen Thành viên mới

Thử cho tớ với! Hi hihi
    Nữ, sinh ngày 11 tháng 12 năm 1983 (dương lịch)
    Ngày 8 tháng 11 âm lịch
    giờ tí
  4. lovemoneys

lovemoneys Thành viên mới

các bác cho em bon chen phát
    Nam sinh: 05/01/1987 (dương) năm đinh mão
    thứ 2 06/12/1986 (âm) năm Bính Dần, ngày giáp dần
    nghe xuôi xem xin chân thành vote *
  5. dangkhauchi

dangkhauchi Thành viên mới

Nhà các bác bị dở à, người ta đi lấy chồng từ đời nào rồi còn xem tớ tí xem tớ vú
    Thích thì vào đây xem qua 1 tí cho vui này :
    http://laptrinhweb.tk/
  6. aurelius10

aurelius10 Thành viên mới

januarygirl
    Nữ
    Sinh ngày 1/1/1986
    Giờ: tý ( 0h30ph ạ
    Bạn thân mến , tôi xem cho bạn dựa trên 3 giả định rằng :
    1 : Ngày giờ tháng năm sinh của bạn được đưa ra chính xác theo trí nhớ của bố mẹ bạn .
    2: ngày , tháng đó là dương lịch , dựa theo nick của bạn
    3: có sự phù hợp giữa giờ sinh và ngày sinh ( bạn sinh vào sáng 1
    Nếu sau này, bạn phát hiện có bất kì sai sót nào , báo cho tôi ngay nhé !
    Hình dáng :
    Bạn là một cô gái có vẻ đẹp sắc xảo , dong dỏng cao ,khuôn mặt nhỏ và thanh tú mày đậm , ánh mắt tinh nhanh và hơi?sắc ! Đừng kiêng khem quá đáng , mảnh mai quá ,thắt đáy lưng ong quá đôi lúc cũng rắc rối lắm.
    Tính cách :
    Bạn không phải là người bền chí ,làm gì cũng nóng vội chỉ muốn chóng xong hoặc chỉ siêng năng buổi đầu , thích những nơi náo nhiệt để vui chơi , thích kết bạn với những người hào sảng , trọng nghĩa khinh tài .
    Đối với nhiều người , tính cách và cách hành động của bạn thật khó hiểu , nó như gió vậy , uyển chuyển và khéo léo , chẳng ai bắt được cả .
    Thuyết phục được bạn thật sự là cả một vấn đề lớn , khó khăn nằm ở chỗ , phải biết cách ăn nói sao cho dễ thương và ?ngọt ngào
    Khả năng :
    Bạn thông minh và nhanh trí , tôi nghĩ thế ! Ngoài ra , bạn làm gì cũng rất nhanh và quyết đoán , không suy nghĩ lâu !
    Có tài lãnh đạo và ?thích làm thủ lĩnh , tự tin , hiếu thắng và nói chung là khó chiều !
    Mỗi khi ra đường , tôi nghĩ là bạn chẳng cần phải nhìn quanh mới biết có vài chàng đang trồng cây si đằng sau mình ! Họ tự trồng thì tự tưới nước , bạn cũng nghĩ thế chứ !
    Bạn học giỏi (thuộc top 5 chứ ? ) tuy thi cử thường là không được như ý , thích kinh doanh và thích ..tiền như tôi vậy !
    1/ Công việc
    Bạn nên tự kinh doanh thì tốt hơn vì tôi sợ rằng bạn sẽ cảm thấy mình bị giam hãm trong môi trường công sở , nó thật tù túng và không hợp với bạn .Vả lại , để ai sai khiến đúng là chẳng dễ chịu ?
    2/ Tiền bạc
    Dù bạn là người khôn ngoan , thưc tế trong chi tiêu , tôi vẫn nói rằng bạn thực sự cảm thấy khổ sở nếu có một khoản tiền lớn cứ nhẩy nhót trong túi . Dù cho bạn không muốn nhưng vẫn cứ có việc sinh ra để phải chi .
    Thế nên , bạn chỉ khá giả thôi , không giàu được ! Nhưng cái hay là , bạn lại là người hay gặp may trong vấn đề tài chính . ( lúc khó khăn có người cho vay với lãi suất thấp hoặc không tính lãi , hay nhặt được tiền hoặc trúng số ..)
    3/ Nhà cửa
    Nhà mà bạn đang ở cùng bố mẹ ( và cả nhà riêng của bạn sau này ) , thường ở sâu trong ngõ , khó thấy , khó tìm . Đề phòng hỏa hoạn !
    4/ Bố mẹ
    bố mẹ bạn khắc khẩu , khó nói chuyện lâu với nhau . Họ cũng thấy khó nói chuyện được với bạn , tuy nhiên lại cưng chiều và hay trợ giúp tài chính cho bạn .
    5/Bạn bè
    -Thường không hợp tính , hay cạnh tranh , nói xấu , làm phiền lòng bạn .
    5/ Tình duyên và gia đình
    Bạn có nét đẹp riêng , nhiều người theo đuổi , tiếc là lận đận trong chuyện tình cảm . Người chiều chuộng mình thì minh không thích , người mình ?ocảm ?o thì toàn đối xử bất công !
    Chồng bạn sau này là người có tài năng , anh ta có lẽ hơi thấp nhưng có chí và ..hái ra tiền . Chỉ có điều , 2 người thường phải xa nhau hoặc tình cảm không mấy mặn nồng . 2 thế giới riêng , cả 2 đều quá tế nhị để hiểu nhau ,lo kiếm tiền , lo vun đắp gia đình , không cãi vã , không xung đột . Chỉ là ?không yêu nhau !
    6/Anh em
    -Bạn không có hoặc rất ít anh em , trong số họ có người mất sớm hoặc bị bệnh nặng về mắt hoặc thần kinh .Anh em không hợp tính nhau , không nhờ cậy được.
    7/ Họ hàng ( nội )
    Có nhiều người quyền thế và giàu có , đông đúc .
    8/ Bệnh tật
    Bạn có sức khỏe khá tốt , mũi và họng có hay bị đau (viêm ) không ? Đề phòng có vật kim khí va vào đầu mặt để lại sẹo ( nhỏ thôi )
    9/
    Vài việc xảy ra gần đây , chú ý là trong tử vi , tuổi hạn lớn hơn tuổi thực là 1 nhé !
    - Từ 16 đến 26 : học hành thi cử , công việc nói chung là thuận lợi , có tài lộc. Hay bị người ta chê bai , nói xấu !
    - 23 (2007) : Xung đột lời ăn tiếng nói với bạn bè , cha mẹ , hay bị đặt điều , nói xấu. Sức khỏe kém , khí huyết không điều hòa , có bệnh ở đầu hoặc mắt , có phải mổ không ?
    -24 : hay đau ôm vặt , hao tiền tốn của , tình cảm riêng tư sứt mẻ !
    -25: (2009) , có tài lộc , cẩn thận có vật sắc va nhẹ vào đầu mặt hoặc dễ viêm họng .
    Tóm lại , lá số của bạn thuộc loai trung binh khá . Không có gì quá xấu nhưng cũng không có gì xuất sắc .
    Bạn xem kĩ , nếu có gì sai hoặc chưa hiểu xin phản hồi lại cho tôi ngay !
    Thân ái !
    You must remember this
    A kiss is still a kiss
    A sigh is still (just) a sigh
    The fundamental things apply
    As time goes by
  7. Thu_6

Thu_6 Thành viên rất tích cực

Gái 84 có lấy được zai 81 không ạ?
  8. aurelius10

aurelius10 Thành viên mới

Chuyện lên xe hoa thì có gì mà không được ! Nhưng hợp thì không đâu ! Đó là ý tôi ! Bạn thân mến ah !
  9. Thu_6

Thu_6 Thành viên rất tích cực

Nghe nói là tứ hành xung gì đó. Nhưng có trường hợp ngoại lệ không ạ? Tớ mù về cái này lắm, mà các cụ thì lại rất mê tín
  10. kekhatgai

kekhatgai Thành viên mới

Tử vi chỉ được cả tầm vóc người chồng, người vợ thì việc éo gì cần nghiên cứu khoa học nữa, cứ lôi tử vi ra mà phang