1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tử vi hàng ngày 12 cung hoàng đạo thứ 2 ngày 5/9/2016

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi hienmeo93, 04/09/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hienmeo93

hienmeo93 Thành viên tích cực

Tử vi hàng ngày 12 cung hoàng đạo của bạn thứ 2 ngày 5/9/2016 Xử Nữ sẽ có những bài học cuộc sống quan trọng trong ngày bữa nay.

Bạch Dương (21/3 – 19/4)

Tử vi 12 cung hoàng đạo ngày 5/9/2016 Bạch Dương bắt đầu một ngày đầu tuần giả dụ muốn thuận lợi thì hãy cố gắng tránh tối đa những xung đột, tranh cãi. nếu bạn không cùng quan điểm với đồng nghiệp thì tốt hơn hết hãy giữ thái độ tĩnh tâm cố định, trong những trường hợp như vậy thì dù cho chỉ là 1 khích bác bỏ nhỏ cũng sẽ tạo nên một xung đột lớn.

Kim Ngưu (21/3-19/4)

1 việc không thuận tiện với Kim Ngưu trong ngày bữa nay lại là tương tác tới tình cảm, việc bộc bạch lòng mình khiến cho bạn trở thành lúng túng hơn bao giờ hết. Bạn có thể lý giải là không muốn làm cho người khác thương tổn, nhưng trên thực tiễn thì đó lại là cách để bản thân bạn cảm thấy dễ chịu hơn đấy.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Cự Giải giàu cảm xúc và rất sôi nổi, chính điều đó khiến cho bạn được rất nhiều bồ quý. Và đó cũng chính là nhược điểm của bạn, dễ bị tình cảm chi phối, hay tính cả nể của bạn rất dễ bi người khác lợi dụng. Học cách nhìn nhận vấn đề dưới con mắt đa chiều và dùng lý trí để giải quyết công tác sẽ giúp bạn hạn chế được nhược điểm trên.

>>> xem ngày giờ tốt mua xe tháng 10

Sư Tử (23/7 – 22/8)

Bạn cần phải cố gắng tĩnh tâm để giải quyết ổn thỏa những vấn đề riêng của mình. Trong ngày bữa nay, bạn cần phải lưu ý lắng tai những quan điểm của những người tác động, bởi có thể họ đang rất lúng túng không biết giãi bày với bạn thế nào để bạn hiểu và cảm thông cho họ.

Thiên Bình (23/9-22/10)

Thiên Bình hãy nhân cơ hội tiện lợi này để kết nối những bạn bè của mình và cùng họ tham dự vào những công việc hiện tại nhé. Bạn và họ sẽ tìm thấy nhiều niềm vui trong công việc đấy. lúc những người cùng chí hướng làm cho việc cùng nhau sẽ tạo ra được 1 môi trường làm việc hiệu quả, năng suất nhưng cũng không kém phần sôi nổi đâu.

Bọ Cạp (23/10 – 21/11)

thời kì này có những người đang cần tới sự hỗ trợ nhiệt thành của bạn để công tác được trơn tuột, thuận tiện. cho nên đừng vì chút lợi ích cá nhân mà tính toán với họ nhé. ngoài ra khi bạn có 1 kế hoạch cụ thể cho cả tuần khiến cho việc thì mọi việc sẽ đi vào quỹ đạo và trót lọt hơn trong thời kỳ thực hành nữa đấy.

>>>> chọn giờ đẹp khai trương

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Nhân Mã đang muốn đổi thay cuộc sống hiện tại, và bạn vẫn đang mò mẫn để tự tìm đường đi trong một lĩnh vực hoàn toàn mới với mình. Những điều đó sẽ làm cho bạn cảm thấy áp lực và căng thẳng sẽ làm tác động tới những việc ngày nay. Điều bạn cần hiện giờ là san sớt những khúc mắc và suy nghĩ của mình với 1 người có kinh nghiệm, cảm giác được chia sẻ và có những lời khuyên có ích sẽ giúp ích cho bạn rất nhiều trong thời gian này.

Ma Kết (22/12 – 19/1)

bữa nay quả là một ngày vô cùng bận rộn với Ma Kết, bạn cần phải lên lịch và ghi rõ những việc cần giải quyết trong ngày, có như thế bạn mới không bỏ lỡ việc quan yếu nào cả. Và mọi chuyện sẽ đều được bạn giải quyết ổn thỏa và chu đáo vào cuối ngày thôi mà.

Ngoài ra các bạn có thể xem thêm tử vi 12 cung hoàng đạo tại phongthuyhoc.info