1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tử vi ngày 03/03/2017 cho người cung Xử Nữ

Chủ đề trong 'Album' bởi kieutrinhdt16, 02/03/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kieutrinhdt16

kieutrinhdt16 Thành viên mới

Tử vi ngày hôm nay cho thấy bạn sẽ phải trải qua một ngày khá là nặng nề và áp lực, dường như mọi công việc đều đổ dồn lên đầu của Xử Nữ khiến bạn không thể nào phản ứng lại kịp thời. Suy nghĩ cả ngày khiến đầu óc bạn chẳng thể tập trung làm một việc gì cả, sự nghiệp ngày hôm nay có nguy cơ đi xuống. Bạn nên giữ bình tĩnh và không tham gia vào bất kì một cuộc tranh cãi nào kẻo gây chuyện thị phi trong công ty với đồng nghiệp cũng như chịu sự trách phạt của cấp trên.

Để không bị thụ động trong cuộc sống và công việc, bạn nên thường xuyên xem tu vi hang thang Dong phuong miễn phí để có thể chuẩn bị sắp xếp công việc một cách hợp lí.

Tử vi ngày 03/03 cung Xử Nữ(ảnh minh họa)

Bạn hoàn toàn xứng đáng với khoảng thời gian tốt đẹp và hạnh phúc đang chờ bạn trước mắt nếu như bạn dũng cảm quên đi quá khứ và thử thách bản thân trong một lĩnh vực mới. Cũng vì thế bạn không dễ dàng để cho bất kì một ai làm tổn thương đến cảm xúc và sự quyết tâm của mình vào lúc này, bạn sẽ trở nên nhạy cảm với mọi người xung quanh, bất kì những gì họ nói hay làm đều khiến bạn để ý. Bạn nên để tâm trạng của mình được nghỉ ngơi bình tĩnh trước khi bắt đầu một công việc mới.

Chuyện tình cảm của bạn cũng không khá hơn chút nào so với sự nghiệp bởi tính cách cao ngạo của bạn trong giao tiếp với mọi người. Bạn sẽ khiến nửa kia khó chịu bởi tính cách khoe khoang của mình. Bạn nên nhớ để tìm được người bạn đồng hành cùng mình trong tình yêu một cách chân thành, bạn cần phải thể hiện được những mặt tốt của mình một cách trung thực chứ không phải ba hoa về những khả năng của mình Để tìm hiểu thêm về mối quan hệ của mình, bạn nên xem tu vi tron doi theo ngay thang nam sinh tại xemtuvi.mobi nhé.

Xử Nữ nên bình tĩnh trong tình yêu

Hôm nay tình yêu và sự nghiệp không tốt đẹp khiến cho bạn cảm thấy khó chịu và nóng nảy. Bạn cần bình tĩnh lại để tránh bị đau đầu, chóng mặt và stress. Ngoài ra bạn cũng dễ bị các bệnh liên quan đến nhiệt như nhiệt miệng vì vậy ngày hôm nay bạn nên tránh ăn đồ nhiều dầu mỡ hay đồ cay nóng, thay vào đó nên uống nhiều nước và ăn nhiều đồ ăn mang tính hàn, giải nhiệt như hoa quả và rau củ.

Đánh giá tổng kết ngày hôm nay của Xử Nữ:

Tiền bạc 40%

Sức khỏe 40%

Tình yêu 60%

May mắn 60%

Con số may mắn 85

Màu sắc may mắn: Đen

Để biết thêm nhiều hơn về vận mệnh của mình sắp tới, bạn có thể xem tử vi hàng tháng 12 cung hoàng đạo 12 con giap miễn phí tại xemtuvi.mobi nhé.