1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tử vi ngày hôm nay 29/10/2016

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi hoatpham, 27/10/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoatpham

hoatpham Thành viên quen thuộc

Bạch Dương (21/3 – 19/4)

Tử vi hàng ngày 12 cung hoàng đạo Bạch Dương thứ tư này đừng để nỗ lực đạt đến thành công làm cho bạn gạt những nhân tình thương sang 1 bên. Đây cũng là ngày mà bạn không nên bỏ qua những điều mới lạ dù là lặt vặt, chúng sở hữu yếu tố quyết định cho các diễn tiến quan yếu của ngày cuối tuần này đó.

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Cuộc sống sở hữu quá phổ biến cám dỗ, đôi khi chúng khiến cho Kim Ngưu của chúng ta phát triển thành bế tắc, càng muốn thoát ra thì càng nhún mình sâu hơn nữa, ko lối thoát. các lúc thế này, bạn bè và gia đình là nơi bạn nên hình dong. chậm triển khai là lối thoát độc nhất giúp bạn có thể trụ vững vào những thời khắc cạnh tranh nhất. Bạn cũng nên rút ra cho mình những bài học quý giá sau những chuyện thế này nha.

Song Tử (21/5 – 21/6)

Ngày hôm nay có đến cho Song Tử cơ hội gần hơn sở hữu các mẫu đích của mình, dù trong mắt ai chậm tiến độ, nó có thể là mơ hồ, xa vời... Đừng để bất cứ điều gì cản trục đường bạn, hãy tự tin và mạnh mẽ lên nhé.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

nếu như người nào ngừng thi côngĐây trong đội ngũ của Cự Giải ko háo hức có các hoạt động tối nay, bạn nên tôn trọng lựa chọn của họ. Đây cũng là ngày mà bạn cần phải dàn xếp vấn đề cá nhân trong tập thể, tuy nhiên mọi thứ sẽ ổn thỏa ví như bạn sẵn sàng đối mặt mọi thứ một bí quyết cương trực, thành tâm.

Sư Tử (23/7 – 22/8)

Sư Tử à hãy nỗ lực làm thật tốt vai trò và nhiệm vụ của mình trong hôm nay rồi thật sớm thôi, bạn sẽ nhận được phần thưởng xứng đáng. có thể không với gì lớn tát lắm, nhưng bạn sẽ không biết được mình sẽ được gặp ai và được nhận điều gì, chậm triển khai với thể là các người hỗ trợ phần đông cho ngày mai của bạn sau này.Xem ngày giờ đẹp

Xử Nữ (23/8 – 22/9

Sự san sớt và quan tâm sẽ mang đến phổ thông điều may mắn cho Xử Nữ trong bữa nay. Bạn sẽ nhận được hơi phổ thông cảm tình trong khoảng mọi người cho những hành động cao đẹp và có nhân của mình, thật là hạnh phúc. ngoài ra Xử Nữ cũng phải hy sinh một tí lợi ích của bản thân, nhưng điều ngừng thi côngĐây cũng ko là gì nếu như sự hy sinh mang đến niềm vui và hạnh phúc cho bạn bè, người nhà phải ko nào?

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

khi cảm xúc của bạn thường nhật trở lại thì bạn sẽ nhìn thấy được điều gì đã xảy ra trong quá khứ, đặc trưng là sở hữu thể hiểu được tại sao mối quan hệ của mình lại thất bại. chừng như mọi thứ cứ lặp đi lặp lại giống nhau, bạn cố gắng phá vỡ vạc nó nhưng kết thúc chung cục cũng y tương tự. Lần này, hãy nên kiểm soát cảm xúc của mình và đừng để nó chen vào, thử và xem kết quả thế nào nha.

Thần Nông - Bò Cạp (23/10 – 21/11)

các trăn trở về chuyện tình cảm làm Bò Cạp sở hữu 1 ngày nặng tư lự. Việc trốn tránh các điều hiển nhiên chừng như là một thách thức to. bên cạnh đó, sau những phút lúng túng này, bạn với thể tập trung vào tiêu của mình và khám phá chúng trên mọi góc độ để đạt được thành công.

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

tâm huyết chan chứa và sung mãn trong ngày sẽ tạo cho Nhân Mã một nguồn năng lượng dồi dào đủ sức đảm nhiệm mọi việc một cách thức tiện dụng. Vai trò lãnh đạo của bạn sẽ là rất cần phải có cho tập thể để đạt đến thành công. ngoài ra, vấn đề giao thiệp lại gặp 1 số khó khăn nhất quyết, trong khi sở hữu quá đa dạng lời chỉ trích không hay nhằm vào bạn.

Ma Kết (22/12 – 19/1)

sở hữu một thế giới khác biệt giữa việc được yêu, và yêu một người nào Đó. một cách thức ngẫu nhiên, thật xuất sắc nếu như hai điều này xảy đến đồng thời, giúp trái tim bạn tận hưởng những xúc cảm ngọt ngào nhất. Hãy mở lòng và đón chờ nhé. Vận mệnh cuộc đời 12 cung hoàng đạo

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Chẳng có gì là sai nếu như Bảo Bình dị đồng quan điểm sở hữu ai ngừng thi côngĐây, bởi trong tình bạn chẳng sở hữu bất cứ hạn chế nào. Trong ngày, 1 kết nối mới mẻ đem lại niềm vui cho bạn, bên cạnh đó đừng bởi vậy mà bỏ qua các chi tiết vặt vãnh, chúng cũng đáng để để ý ấy.

Song Ngư (19/2 – 20/3)

Wow, mọi sức ép không còn đè nặng lên bạn nữa rồi, giờ thì hoàn toàn thư giãn và thả phanh nhé. Nhưng sẽ phải chăng hơn ví như bạn mua một không gian và khoảng thời gian yên tĩnh chỉ để nghĩ ngơi, và cũng là phương pháp giúp bạn nhanh chóng phục hồi lại nguồn năng lượng cho mình.
  2. meocon2014

meocon2014 Thành viên tích cực

3. selena91

selena91 Thành viên tích cực

tử vi ngày hôm này của xử nữ đọc không hiểu lắm