1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Từng ngày qua dẫu đắng cay ...

Chủ đề trong 'Quán trọ Zimbabwe' bởi RyuSiWon01, 07/12/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. RyuSiWon01

RyuSiWon01 Thành viên mới Đang bị khóa

Hahaaaaaaaaaa ! Một người hận thù xong thì sẽ cảm thấy như thế nào nhỉ ? Vẫn tính cách ấy , vẫn con người ấy ... Chắc bây giờ H *** thì phải ! Ừ , Nông nổi và ngu dốt , cực ngu . Cuộc đời này bất công quá ! Trời ko cho mình thông minh , xinh dẹp , giỏi giang !
    Được RyuSiWon01 sửa chữa / chuyển vào 10:02 ngày 10/01/2004
  2. RyuSiWon01

Đêm qua , anh trai chủ động nói với mình vấn đề nan giải mà trước đây mình đề cập đến thì bị đe doạ .... chắc 2004 sẽ có nhiều biến đổi đối với mình ... Cuộc đời là một chuyến tàu à? Rồi thời gian sẽ buộc mình phải thay đổi tất cả , phải từ biệt cái ko thể giữ , ko thể cùng quỹ đạo .... Ảo ơi , mi giúp ta được nhiều giá trị lắm , nếu ko có mi thì ta mãi mãi ko lý giải được về con người đã từng gặp đã từng xa ... Ta vẫn ko mệt mỏi trên con đường tìm kiếm Hạnh phúc , hành trình mang theo chỉ có một trái tìm đã già , mắt đã mờ và một linh hồn bất tử !
  3. hang_li

hang_li Thành viên mới

Nghe Chij ma mui long qua ...em khoc day.....khoc cho voi bot cai buon chi a.....
  4. RyuSiWon01

Hic! . Nhiều lúc mình muốn chuyển ngôi nhà tinh thần của mình sang forum bên kia . Copy NK online mà vẫn chỉ là 1 topic vô hồn ---> hoá ra giá trị tinh thần là cái gì đó vô hình , ko phải cứ viết lách , gõ gõ là tạo ra được ngôi nhà tinh thần như thế này !
    Tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa !!! Vì ngại người quen vào đọc nên mình stop ... ko thể ngờ hết được 1001 kiểu du hành xa lộ thông tin ... Thôi thì cứ đọc , đánh thuế chả được mà cấm cũng ko xong .
    Được RyuSiWon01 sửa chữa / chuyển vào 19:47 ngày 19/02/2004
  5. RyuSiWon01

Stop!
    Được RyuSiWon01 sửa chữa / chuyển vào 19:51 ngày 19/02/2004
  6. angeloflife

angeloflife Thành viên rất tích cực

Sao mà mệt mỏi, chán chường như thế này. Đi chưa hết 1/3 quãng đời mà chỉ thấy toàn những buồn lo mà thôi. Cuộc sống chẳng lẽ cũng chỉ nhiều như thế thôi sao. Làm sao cho hết những khó khăn lúc này đây. Những người thân quanh ta, mà sao ta cứ thấy cô đơn thế này.
    Tìm trong đời một dấu ấn
    Tìm trong mơ một bóng hình
    <FONT face="Times New Roman
  7. RyuSiWon01

My God ! Tự nhiên cuối buổi chiều cảm thấy nóng ruột gan vô cùng , ngồi ko yên . Ai đang nhắc tới mình đây ? Hay 1người đang nhớ mình ? Biết chắc sẽ ko có mail , vậy mà vẫn chạy vào check mail . Cũng hơi thất vọng khi nhìn thấy con số 0 tròn trĩnh ! Nỗi nhớ ơi là nỗi nhớ , ko lẽ viết thư rồi gửi đi . Vô lý đùng đùng , thôi thì viết vào đây cũng gửi nỗi nhớ theo gió , theo mây được đó thôi !
    Nghĩ đến - lắc đầu - nghĩ nhiều hơn - le lói một niềm tin yêu - tích cực hơn - mơ ước sẽ thành hiện thực ?!!?
  8. RyuSiWon01

- Đất chật hẹp là thế , cái chốn này càng chật hẹp ! Thôi thì đất lành chim đậu .
    ... Lằng nhằng , ko nghĩ gì cả . Chẹp ! nhất định " mặt trời sẽ mọc " .
    ------------------------------
    Lối thoát
    Được RyuSiWon01 sửa chữa / chuyển vào 17:01 ngày 25/02/2004
  9. RyuSiWon01

Mình đúng là thông minh đột xuất - ngu bất thình lình ! Vẫn cái đầu mình , vẫn việc cũ , người cũ mà nhiều lúc loay hoay ko dám quyết cái gì cho ra tấm ra miếng ! Bây giờ thì khác , mình sẽ quyết một mình - ừm , hơi độc đoán một chút , nhưng ko thể để mọi người tác động rồi lại ko kiên định ... Có những chuyện mình ko thể nói với mẹ nhưng có thể nói với bố dễ dàng . Tất cả có giới hạn của nó , dường như đã đi đến đoạn kết , mình sẽ thầm lặng hành động từng việc cỏn con một , sẽ ko thể để mẹ biết vào lúc này . Xong xuôi thì sẽ báo cáo với bố mẹ để cả nhà ko phải lo lắng , nặng nề vì mình ...
    Đêm qua , anh xã cố gắng tìm cách thuyết phục mình , đem con ra để ràng buộc . " Lòng em nguội lạnh băng giá rồi , ko còn gì để hàn gắn nữa . Tổn thương quá nhiều vì bị xúc phạm rồi ! "
    Cứ nhìn cái xe máy là mình lại phát cáu lên . Chiều nay mình sẽ quyết định gọi thằng chợ giời trả được bao nhiêu thì trả - nếu ko mai mốt nó quá hạn sử dụng là mình ném ra đống sắt vụn cùng với công nông ! Từ mai mình sẽ đi xe buýt , (đỡ ô nhiễm môi trường) tiền đình hơi vớ vẩn chút xíu , chắc rồi sẽ chịu được xe buýt .
    Sau 3 ngày suy nghĩ triền miên , mình chọn ra được 3 phương cách cho một mục tiêu , " từ từ khoai sẽ nhừ " . Chỉ cần tự tin và vững tin mình sẽ đạt được . Sáng nay mình đi xác minh thông tin thực hư ra sao để còn a lê hấp ! Hoá ra mình biết kết nối thông tin của người này với người khác ... vấn đề là thời gian ...
    Được RyuSiWon01 sửa chữa / chuyển vào 11:49 ngày 27/02/2004
  10. RyuSiWon01

Hoang mang ... lo âu ... vui bất chợt ... buồn vu vơ ...
    Mọi giá trị đảo lộn chả biết đường nào mà lần !
    Chị L ... nói làm mình càng buồn nhiều hơn .
    Mẹ nói hết chuyện của mình với G , hoá ra cái Tr biết từ nguồn tin nào cũng ko biết nữa ? Cái G biết , cái Tr biết , cái n biết . Vậy là tất cả chúng nó biết ! Cả lớp biết ! Chán vật !
    G đưa ra những lời khuyên chân thành thiết thực đối với mình . Bạn thân nhất của mình là người tốt bản chất !
    Được RyuSiWon01 sửa chữa / chuyển vào 19:53 ngày 29/02/2004
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa