1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tuổi 18 cần anh chị giúp đỡ .....

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi ngoccongtu89, 20/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngoccongtu89

ngoccongtu89 Thành viên mới

Tuổi 18 cần anh chị giúp đỡ .....

Em có một vấn để nhờ anh chị giúp đỡ ! Năm nay em 18 rùi ! cũng có quan hệ với cả người yêu nhưng khi cho thằng bé vào trong thì chỉ rút ra đưa vào 2 3 cái là phun !!! chả đến 15s đâu !! người ta bảo nghỉ tý lần 2 thì được lâu hơn nhưng em cũng thấy như vậy ! Anh chị nào có kinh nghiệm giúp em giải quyết với !!!! EM nghe nói dùng thuốc chống xuất sớm thì được lâu hơn nhưng em sợ ko pík được bao lâu nữa !!! em cũng muốn đưa ny lên tới đỉnh mà !!! Các anh chị giúp em với !!!! EM xin cảm ơn !!!!!!!!!! Và cHo em hỏi là nếu dùng thuốc thì duy trì được chắc chắn trong bao lâu ạ!!! Anh chị nào biết địa chỉ khám cái này chỉ em với !!! Khám ở đâu kín 1 chút ! đi khám cái này ngại lắm ! LÀm trai thế này cung buồn quá :(
  2. yesterdaytoday

yesterdaytoday Thành viên mới

18 lo học hành đi chú, chú mới luyện mà hùng hục như bò thì 15'''' là nhiều rồi. Chú cứ nhẹ nhàng thôi, chui vào trong rồi thì ngâm hoành trong ấy đã
  3. DAIHATSUVN

DAIHATSUVN Thành viên mới

Này e ! muốn đưa ny lên đỉnh thì thì phải dạo nhạc đã , từ trên xuống dưới , dần dần và từ ngoài vào trong . Binh khí là tay và lưỡi . khoảng 15-20'' thì hành sự , như thế ny e ko lên đỉnh mới là lạ
  4. vtc09

vtc09 Thành viên mới Đang bị khóa

15S --> bạn kôhng thể là người yêu, người chồng lí tưởng rồi. Tốt nhất là bạn nên đi gặp bác sĩ, họ sẽ cho bạn lời khuyên hữu ích, nên tập luyện, ăn uống thuốc chỉ là giải pháp tạm thời không bền vững. Chứ nghe lời mấy anh trên này thì chỉ có đổ thóc giốg đi mà ăn mấy anh chỉ spim là giỏi thôi
  5. hoangvanhieu82

hoangvanhieu82 Thành viên mới

làm theo bác này
  6. Drugvn

Drugvn Thành viên mới

nhanh vãi chưởng !
  7. nhathuoconline

nhathuoconline Thành viên mới

8. fanX

fanX Thành viên rất tích cực

Nếu có quan hệ đến lần thứ...13 trở lên rồi mà vẫn còn tình trạng này thì nên đến bác sĩ . Thuốc thì có mà... hàng tấn cũng không đủ đâu .
  9. joliejolie

joliejolie Thành viên mới

mới quan hệ nên bị hồi hộp quá thôi e cứ tiếp tục chiến đấu là về sau ukie ngay í mờ
  10. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

Lần 2 mà vẫn thế thì có khi chú có vấn đề thật. Mà chú mới 18t đã muốn làm người lớn rồi, cẩn thận ng nhà gái nhà chú nó lại kiện tội "******** với trẻ vị thành niên" đấy. Tốt nhất nên đi khám, chứ nghe trên này toàn spam là chính, ít ông nào nói đc theo khoa học lắm