1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

- TƯỜNG THUẬT BUỔI GẶP GỠ THÂN MẬT KBC - Ảnh trang 6 & 7

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi vuthanhminh, 17/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanhk43

thanhk43 Thành viên mới

Vụ này thì em về nhì rùi, từ xưa đến giờ vẫn vậy, hôm qua mà không phải đi thì em hầu các bác thêm mẫy cái....
    Khà khà vui thật
  2. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Vui quá nhỉ thay mặt cho Mox KBC cùng toàn thể member cảm ơn thành viên box HT , HG,LS đã đến vui chung cùng anh em KBC .
    Em Nhím cũng đến à ...hề
    Hôm qua em cũng muốn Phone về lắm nhưng mà cái Sim em mới làm lại mất hết số của mọi người lên đành ngồi ăn cưới trong sự ........lo âu hichic
  3. thanhk43

thanhk43 Thành viên mới

KCB biểu dương tinh thần nhiệt tình của anh em nhà ta ,nhất là em ttvn_member .
    Đề nghị nhà mình thưởng cho ttvn_member !
  4. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Lý ra cũng nên để P trong danh sách mới đúng.Lý ra là hôm qua liên lạc với bác nguoiquanho nhưng chẳng thấy nhắc máy gì cả.Lý ra cũng được off vui vẻ lắm.Bao nhiêu cái lý ra...
  5. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Các bạn post ảnh nhanh đi để bà con ở xa được chiêm ngưỡng...
  6. havalo

havalo Thành viên mới

Ờ hờ chú tranvucu bớt chút thời gian post ảnh đi anh nóng ruột anh về Việt Nam bây giờ thì khối chú lại bị phạt say sưa chứ chả chơi
  7. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

Chà , giờ mới online được ! thấy mọi người offline vui quá hic...hic tiếc thật , lần đầu tiên vắng mặt trong các buổi offline .
    Mà sao thấy bên KBC nhiều thành viên mới lắm mà !?? sao đi có vài người thía !??? ảnh ọt , tường thuật đâu rồi !?? nhanh lên phát ! giờ mới thấm thía cái thân phận xa nhà khi mọi người offline ..hic..hic , rút kinh nghiệm lần sau ...cứ thía !
  8. travucu

travucu Thành viên mới

Dạ hai trưởng lăo KBC(havalo và vuthanhminh) cứ bình tĩnh ạ. Em chỉ có ảnh chân dung của các thành viên ở trong mobile thôi(mờ lắm ạ). Còn ảnh xịn chắc để anh nguoiquanho up lên sau ạ. Em chỉ dự phần cuối ở Hồng hạc quán, vì thế chỉ có một chút cảm nhận rằng tình cảm của anh chị em ở KBC vẫn nồng ấm như ngày nào, vẫn nhiệt tình và hăng hái lắm. Và tất nhiên là tửu ở Hồng hạc quán cũng ngon lắm. Cuối cùng thì cũng được thấy một đôi rất là thân mật cùng ở trong box KBC(tuyệt vời), cái này bí mật để mọi người tự tìm hiểu. Xúc động nhất là gặp em ttvnol_member, không quản ngại đường sá xa xôi, tuổi trẻ dũng cảm và nhiệt tình. Đề nghị với ban lãnh đạo KBC sẽ cử riêng một đội xe ôm chuyên đưa đón em ấy mỗi khi có offline của KBC. Thứ nữa là cảm ơn bác Nguoiquanho cùng với sự ngưỡng mộ sâu sắc. Bởi vì sao? Bởi vì bác dám đứng ra lãnh trách nhiệm tổ chức buổi off cho KBC mà kết quả của nó chỉ có thể nói gọn trong một từ là Tuyệt Vời. Buổi off cũng không thể có thành công như vậy nếu không kể đến hai bạn thanhk43, và vietsua mặc dù là hai thành viên rất mới,lần đầu tham gia off nhưng đã tỏ ra hoà nhập rất nhanh với toàn thể KBC. Hai bạn cũng không quan ngại đường xa đưa đón một số chị em trong KBC rất nhiệt tình và chu đáo. Và cuối cùng rất đáng biểu dương một số thành viên gạo cội của KBC chúng ta, gần như các bạn chưa vắng mặt trong buổi offline nào kể từ khi KBC ra đời, đó là: toctem1982, thò lò mũi xanh, natasa và cucthuytinh18. Cảm ơn tất cả mọi người đã góp phần cho buổi off thành công, cho tình cảm của KBC thêm thân mật và đoàn kết.
    P/S: Buổi off hôm wa một lần nữa nhất trí toctem1982 là thủ quĩ của KBC, đề nghị các mod,các thành viên ủng hộ và giúp đỡ để toctem1982 hoàn thành công việc của mình.
  9. nguoiquanho

nguoiquanho Thành viên quen thuộc

Post ảnh lên đây nè mọi người xem nhé, mình sẽ chú thích sau: 1 pô đầu tiên nè pà con
  10. nguoiquanho

nguoiquanho Thành viên quen thuộc

Pô thứ 2: