1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tường thuật buổi OFFLINE Chủ Nhật 20/6 (trang 3)

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi ledminh, 06/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mua_la_vang

mua_la_vang Thành viên mới

Cũng là cựu NTH mà chưa có dịp of với box. Thứ nhất vì không biết ( phải siêng vào mới được), thứ 2 sáng chủ nhật là off cafê với box 7X rùi, lần sau có off nhớ chừa phần mình nhé!
  2. Suhuynh

Suhuynh Thành viên mới

Vâng hình ảnh đây ạ! Mời các bạn ngự lãm:
    Từ trái qua phải: Tin_tac, Datphat (bị khuất), Suhuynh (khuất lun), Grace (bạn SH), em_be, vnspy, vanghoacuc, ledminh,primula...
    Ba người hàng đầu: Tuan_red (học NTH 1 năm khóa 89), Nam (CNTT Quân Đội), P. (Back1 Khoa CNTT)
    Từ trái qua phải: Tintac, Grace, embe, Sư tẩu, vnspy...
    vnspy và primula
    Tin tac (bé bự thiệt!)
    Ledminh và Primula
    Coi xong rùi nhờ bình loạn tiếp cho vui cửa vui nhà lên nha!
    Được suhuynh sửa chữa / chuyển vào 23:19 ngày 20/06/2004
    Được suhuynh sửa chữa / chuyển vào 23:27 ngày 20/06/2004
  3. Suhuynh

Suhuynh Thành viên mới

Tiếp đê!!!
    Được suhuynh sửa chữa / chuyển vào 23:01 ngày 20/06/2004
  4. vanghoacuc

vanghoacuc Thành viên mới

Buổi offline đầu tiên vô cùng thân mật
    Đó là cảm tưởng của VHC.
    Cho đến tối ngày 18/06, sau khi đã luyện 20 trang 8 của các bạn NHT, thì VHC cảm thấy các bạn rất là vui, tình cảm rất là chân thật và dễ thương...cho nên đành hy sinh sự bí ẩn của nick VHC.....sáng ngày 20, phải xách xe chạy đến cổng 2 để tám chung
    E hèm..... lúc mà 8 với mấy em thì mới biết...khả năng 8 vô cùng cao...đứng ở cổng trường có mí chục phút à....mà 8 đã chạy qua tới Châu Âu lun, chứ không chỉ 8 về ngôi trường cũ, thấy cô cũ không nữa
    Em-be ui, em-be thật là hiền hơn so với chị tưởng tượng đó nha, trẻ hơn trong hình (hai chị em mình khen wa khen lại)...mà nói chung sao thấy con gái NTH hiền wa'' ha
    ledminh ở ngoài thì không khác trong hình bao nhiêu, VHC chỉ hơi bị bất ngờ với cái giọng nam rặt dễ thương đến như vậy thui (nhất là lúc ledminh không chịu lấy tiền để trả tiền nước của chị á)
    Trùi ui, mới gặp nhau lần đầu mà sao bạo ghê...mọi người giao lưu rất vô tư....chiện gì cũng hỏi hết
    Hehehehe.. cho đến khi đến cafe Vothuong thì mới thấy cái người già hơn mình xuất hiện. Suhuynh đúng là sư huynh, già wá...nhưng mà anh ấy vui ghê hen các bạn
    Còn nhìu nữa, 1 primula hiền lành nghịch ngầm nè, 1 vnspy rất hăng hái tuổi trẻ nè...hay chọc phá người khác nè, tin-tac mập nè, datphat trầm tĩnh nè, người vậy mà là chủ tịch hội độc thân bộ không ai thấy nghi ngờ seo?
    Heehehe..mún viết nhíu nữa mà tự nhiên busy rùi...
    các bạn khác viết tiếp đi hen
  5. Suhuynh

Suhuynh Thành viên mới

Chùi ui! Tui như dzầy mà nhỏ vanghoacuc kiu là "Già" được hông hở trời? Chỉ có cái là bị tui dzành mất danh hiệu người già nhất Box thui mà! Làm gì mà thâm thù nhau thế hả??????
    Được suhuynh sửa chữa / chuyển vào 19:31 ngày 21/06/2004
  6. vnspy00787

vnspy00787 Thành viên quen thuộc

Miễn bình luận về những tấm hình được đăng.... chỉ có điều.. không có tấm nào có hình suhuynh cả.. tiếc thật
  7. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

hic, em gái mình lên hình ăn ảnh quá đi chứ, vậy mà cứ nằng nặc một hai đòi anh hai nói suhuynh xoá hình mình đi mới kỳ chứ !
    Anh hai không có đủ thẩm quyền đâu em ơi, mà anh hai cũng không có biết xài photoshop ah !
    Xem mấy cái hình này nếu không giải thích rõ ràng e là có người sẽ hiểu lầm là trường Nguyễn Thượng Hiền là trường Quốc Tế, bị dzì có cựu học sinh là . . . người nước ngoài muh !
    To em-be : hic, lần nào gặp cũng chê anh gầy hết là seo ah ? Dạo này ráng en uống tẩm bổ lắm rồi đó he he !
    To vanghoacuc : cám ơn chị nhìu nhìu, lần đầu tiên có người khen em có . . . giọng nói dễ thương ah ! , Em thấy chị cũng hiền với lại trẻ trung lém, không có "già cả, lớn tuổi" như lúc trước em tưởng tượng đâu ạ ! (dạo này box mình có "phong trào" khen qua khen lại nhỉ ? Méc công người ta nhìn vô rùi kiu "Mèo khen mèo dài đuôi" )
  8. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

Wow hình đẹp quá phải không mọi người
    Máy xịn + Người xịn = Hình đẹp đúng quá rồi còn gì
    Mà sao tấm có Sư huynh bị khuất nhỉ? Cả chị vanghoacuc với chủ tịch Hội độc thân (datphat) nữa, tiếc là ko thấy rõ ha.
  9. vanghoacuc

vanghoacuc Thành viên mới

Hiiiiii, suhuynh ơi!!! đàn anh thì phải nhận già để đàn em thấy mình trẻ chứ
    Sáng Chủ Nhật, nắng sớm, gió nhẹ, cafe ngon, hoa tươi và huynh đệ đồng môn ngồi bên nhau........tuyệt nhỉ???
    VHC đề nghị lấy bài này làm bài hát của Box Nguyễn Thượng Hiền
    Ngồi lại bên nhau này bạn thân ơi, ngồi lại bên nhau cùng hát ca. Bạn bè thân yêu cách xa lâu rồi giờ ngồi bên nhau hát ca vui đùa, truyền lại cho nhau hơi ấm bạn bè.
    Ngồi lại bên nhau kể chuyện nhau nghe, chuyện buồn, chuyện vui, chuyện chúng ta về ngày xa xưa ở bên ngôi trường, về ngày hôm nay với bao khát vọng. nắm chặt tay nhau ta bước vững vàng.
    Nhớ những lúc gắn bó bên nhau hôm nào. Nhớ ánh mắt thắm thiết trao nhau nụ cười. Nhớ tiếng nói tiếng hát thiết tha trong lòng. Và nhớ những nước mắt của ngày chia tay ta xa nhau
    Hãy giữ mãi giữ mãi trong tim bạn bè những ước muốn ước muốn với bao hi vọng. Những sóng gió bão tố sẽ qua trong đời. Và hãy gắng sống xứng đáng cho nhau.
    hihihihi..ngồi lại bên nhau cùng uống cafe
  10. hoatuongvi_nth

hoatuongvi_nth Thành viên mới

hix, nghe bà con tường thuật mà...Tiếc quá, ngày đó HTV định đi nhưng mà em bận rùi. VÌ ngày đó em phải đi học thêm AV đến tận 9h lận á. Định là đi rùi, nhưng mà vì em đi học bằng xe đạp nên ngại, mất công mí anh chị lại phải chở. Thế nên em gọi điện cho anh MInh rùi zềTha lỗi cho em.
    BÀ con đi chơi zui quá hà