1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tường thuật chuyến du đấu Hà Nội (trang 2)_Những câu chuyện thú vị xung quanh chuyến đi

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi usa11_9_2001, 30/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. WinterHeart

WinterHeart Thành viên mới

Hai ông này bằng tuổi nhau mà 1 ông xưng bé 1 ông xưng ông. Hay qué. mÀ hôm đáy TYK@ đúng là ngất ngây thật
    Thèm ăn thịt người quá...
    Thèm ăn cháo quá...
    Thèm ... quá....
  2. Beckhamhp

Beckhamhp Thành viên rất tích cực

Thằng Chổng lên này láo nhểy , anh téng vỡ alô h , khi nào về HP thì mang cho anh 5 cái , 3 vàng 2 trắng ( ko biết nói thế này thằng ngu như chú có hiểu được ko nhỉ ? hehe )
    Thanh toán sau !
  3. foreverlove83

foreverlove83 Thành viên mới

Chả có anh đâu ,ít gọi ai là anh lắm chỉ có toàn trắng thôi 0 có vàng đâu.Mà về HP ngủ nhà em TP nhé
    VÌ MỘT NGƯỜI RA ĐI
  4. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Sau chuyến đi HN về,MUHP lượm lặt đc rất nhiều cái thú vị ,nay post lên đây cho bà con 3 bên cùng thưởng thức
    Những cái nhất thú vị
    Những cái nhất thú vị của 7X HN
    1/Bụng bự nhất:
    HTTĐT,áci bụng bự của bác này đã thu hút ánh mắt tò mò của tất cả các thành viên ,trừ dân 7X.Nếu như bác ko thuộc phe chổng lên thì ắt hẳn phải....5 tháng chứ chả chơi
    2/Vại bia lớn nhất:
    Vẫn là HTTĐT.BÁc này bắn 2 tay như 1.Mặc dù là cựu hội trưởng hội Rượu nhưng trên sân Beer,bác vẫn tỏ ra nắm ưu thế tuyệt đối.Ko có đối thủ nào địch lại đc bác.Tiêu biểu alf TYK@ đã ...dại dột ngồi cách bác tới 3 ng`,vậy mà vẫn phải lao vào WC rồi trở ra với bộ mặt trắng bệch.Theo lời kể của 1 số dân MUHP còn tỉnh táo thì khi leo lên tàu,TYK@ đã...đơ luôn,ko biết trời trăng gì nữa." 3 năm sau chúng em sẽ chiến đấu ngang ngửa với các bác"_đó là lời nói "cay đắng" cuối cùng của USA trc'' khi rời sân Beer.Nhưng xem ra 3 năm chưa thể đủ nếu dân 7X ai cũng như HTTĐT
    3/CHu đáo nhất:
    Ko ai qua mặt đc Notbad.Phải nói là tớ đã cảm động...suýt khóc trc'' tấm lòng + sự chăm sóc nhiệt tình của NB.Có lẽ bác này nên thêm dòng sau vào chữ kí: Để đc chăm sóc khi đau ốm,hãy gọi cho Notbad
    Ko tin à?Thử đi với NB 1 ngày,bạn sẽ thấy ngay mà
    4/Bô lão bô giai nhất 7X:
    Xin mạn phép khẳng định là BigDoremon.Trời ạ,bác này bô giai vật vã,nói chuyện lại cực duyên,cộng thêm tinh thần Ga lăng hết mình với phái đẹp.Ko hiểu các chị 7X tại sao đến giờ này vẫn để bác tung tẩy tự do như thế nhỉ???
    5/Siêu mẫu 7X:
    Ắt hẳn ko thể tuột khỏi tay của bác ...chẹp chẹp,quên mất nick rồi,anh NB ơi,nhắc lại tên bác này hộ em cái nhá.....Bác này đầu đội mũ "ông trùm",thân mang cái áo may ô + quần xà lỏn,tay vung vẩy cái còi sắt,miệng cười duyên đứng tạo dnág ngay tại SVĐ Thượng Đình giữa 12 h trưa.Đừng thắc mắc,bác ấy đang giữ trọng trách cầm cân này mực giữa 2 đội MUHP và 7X HN.Chỉ có điều khó hiểu là ngoài dáng đứng rất siêu mẫu,cả cầu thủ lẫn CĐV 2 bên đều ko nghe thấy bất kì tiếng còi nào của bác,thay vào đó là nụ cười tươi như hoa buổi sớm.Bác này "ăn" 2 mang chăng?Chỉ có Chúa mới biết.Ko,có thể cả 2 đội cũng biết vì họ đã hầm hầm lao ra biên đuổi thẳng cổ trọng tài về chỗ ...CĐV
    Có gì đâu mà khóc
    Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
    Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi.....
  5. thuphuong20

(Tiếp những cái nhất của 7X HN)
    6/Người đàn ông lý tưởng nhất:
    Bác De đã vinh dự túm cổ đc danh hiệu này.Mặc dù cả hội khề khà nâng beer,chỉ riêng bác nâng nc'' ngọt và trà đá.Ngoại trừ cái vụ gái gú (-------> nhìn nick của bác ấy là biết )thì bác này đúng là ng` đàn ông lành mạnh nhất box 7X HN : Ko bia rượu,ko thuốc lá
    7/Bộ râu đẹp nhất:
    Vẫn lại alf bác De.Bác này chăn đc bộ râu đẹp,độc và đỉnh đến nỗi,USA đã phải thốt lên : " Mong abcs chỉ giùm em cách có đc bộ râu hoàn hảo như của bác".USA,em còn nhớ công thức "xây dựng "bộ râu ấy ko,post lên cho anh em cùng tham khảo nhá
    8/Nhiệt tình nhất:
    Chị Xuongrong.11h trưa,trời nắng gắt.Ko khẩu trang,ko găng tay,chỉ có 1 cái mũ mỏng mảnh trên đầu,vậy mà chị vẫn đến sân Thượng Đình để cổ vũ cho cả 2 đội.Hôm ấy XR@ hét to đến nỗi,TP20@ ngồi cạnh...im bặt vì liệu sức ko thể thắng nổi chị XR@.Công nhận chị XR@ dễ thương thật.Chị ơi,chị chưa có chồng phải ko?Em có ông anh trai chưa vợ...Chị ơi,hay chị em mình....hì hì....
    Có gì đâu mà khóc
  6. plm44

plm44 Thành viên mới

hu hu... đáng thương cho cái CSDL của TTVN wá
    Để nói hết những cái nhất của 7X HN thì phải mất mười mấy trang quá . Thôi các em cứ thống kê từ giờ tới lúc lớn nhé!!
    no
  7. notbad

notbad Thành viên rất tích cực

Siêu mẫu 7x là varity_xyz.

Để đóng quĩ 7xHN hãy gọi cho Notbad
    Để được ôm hôn miễn phí hãy gọi cho Notbad
    Plzzz, plzzz see me
    Plzzz, plzzz kiss me

8. trinh_y_kien

trinh_y_kien Thành viên rất tích cực

Em thích nhất anh Dê,lập CLB luôn đê!
    Dacing with The Devils
  9. thuphuong20

Ừ,ahy thằng Kiện sang bên 7X HN lập FC cho anh Dê cái nhờ
    Có gì đâu mà khóc
  10. thuphuong20

Những cái nhất thú vị của MUFC HN
    1/Nhiệt tình nhất:
    DucManh.Luôn có mặt cùng MUHP 24/24h.DM@ là ng` lo từ chỗ ăn nghỉ đến việc di chuyển của MUHP.CẦn phải cảm ơn DM@ lắm lắm,5 * nhé?
    2/Mập nhất:
    thangchonglen với cái nick cực kì con gái: Foreverlove83.Có lẽ tại bởi là thành viên của box ẩm thực nên thangchonglen mới bầu bĩnh đến thế.Nếu đem bao_cat_sa_mac ra so sánh thì 2 bao_cat@ = 1 thangchonglen@
    3/Tư tưởng đen tối nhất:
    Vẫn thangchonglen .Em này đã quảng cáo giá 3X rất hời đến các em trai chăm ngoan của MUHP.Nhưng xét ra phi vụ này bất thành vì nghe đâu,dân HP đã tuyên bố: ở Hồ Tam Bạc rẻ hơn rất nhiều
    4/Nụ cười quyến rũ nhất:
    Đừng ai tranh chấp với Shinichi.Phải nói thật là MUHP có 2 thành viên nữ đi cùng thì cả 2 đều...ngơ ngẩn vì nụ cười của Shinichi.Một nụ cười sáng loá cả mắt.Ko chỉ có thế,nắm đc ưu điểm trong tay mình,Shinichi đã phát huy tối đa thế mạnh: ăn cười,nói cười,thậm chí đi ngủ cũng ko quên nở nụ cười.Trời ko phụ lòng Shinichi,sau khi biểu diễn những nụ cười P/S ấy,Shinichi đã có cả 1 FC bên MUFC HN.Hungjun chỉ có em SC làm Fan,nhưng FC của Shinichi đến giờ này,số thành viên phải giơ chân lên đếm rồi
    5/Ng` có cái râu quyến rũ nhất:
    Bên 7X HN có bác De đại diện đánh chiếm danh hiệu " Bộ râu đẹp nhất".Ko hề kém cạnh,MUFC vớ ngay danh hiệu "cái râu đẹp nhất".Xin lưu ý là cái chứ ko phải là bộ.Chủ sở hữu của cái râu vô giá này là AlexVu,tân hội trưởng hội Đú,ng` sáng lập ra hội Đú của MUFC.1 phút tò mò: ko hiểu có phải nhờ cái râu đỉnh của đỉnh này mà AlexVu đã kâu đc chị Meo_nhoc xinh đẹp?
    6/Xinh nhất:
    hẳn thuộc về Meo_nhoc .Trong đám con gái hôm ấy,chỉ có chị là nổi bật hẳn lên.Nhỏ nhắn,dịu dàng,chị mà làm vợ lão nào,hẳn lão ấy phải tu 3 kiếp.Meo_nhoc cũng là ng` nhiệt tình nhất nhì trong vụ tiếp đón MUHP.Sở dĩ có chữ Nhì vì chị đã...bỏ rơi MUHP để biến mất cùng hội trưởng hội Đú suốt 10h đồng hồ(Đã căn giờ chính xác,ko phải bàn cãi thêm)
    Có gì đâu mà khóc