1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tường thuật chuyến du đấu Hà Nội (trang 2)_Những câu chuyện thú vị xung quanh chuyến đi

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi usa11_9_2001, 30/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. canhcaykho

canhcaykho Thành viên gắn bó với ttvnol.com

(Tiếp những cái nhất của 7X HN)
    6/Người đàn ông lý tưởng nhất:
    Bác De đã vinh dự túm cổ đc danh hiệu này.Mặc dù cả hội khề khà nâng beer,chỉ riêng bác nâng nc'''' ngọt và trà đá.Ngoại trừ cái vụ gái gú (-------> nhìn nick của bác ấy là biết )thì bác này đúng là ng` đàn ông lành mạnh nhất box 7X HN : Ko bia rượu,ko thuốc lá
    7/Bộ râu đẹp nhất:
    Vẫn lại alf bác De.Bác này chăn đc bộ râu đẹp,độc và đỉnh đến nỗi,USA đã phải thốt lên : " Mong abcs chỉ giùm em cách có đc bộ râu hoàn hảo như của bác".USA,em còn nhớ công thức "xây dựng "bộ râu ấy ko,post lên cho anh em cùng tham khảo nhá
    8/Nhiệt tình nhất:
    Chị Xuongrong.11h trưa,trời nắng gắt.Ko khẩu trang,ko găng tay,chỉ có 1 cái mũ mỏng mảnh trên đầu,vậy mà chị vẫn đến sân Thượng Đình để cổ vũ cho cả 2 đội.Hôm ấy XR@ hét to đến nỗi,TP20@ ngồi cạnh...im bặt vì liệu sức ko thể thắng nổi chị XR@.Công nhận chị XR@ dễ thương thật.Chị ơi,chị chưa có chồng phải ko?Em có ông anh trai chưa vợ...Chị ơi,hay chị em mình....hì hì....

[9. Người đen đủi nhất. - canhcaykho

Chịu hoàn toàn trách nhiêm trong việc đội bóng 7x thất bại thảm hại trước MUHP, tốn nhiều tiền gọi điện thoại nhất, có đôi dép cũ thì bị nhẩy mất.
    Và đặc biệt : Đang độc quyền đón tiếp em thuphuong20 thì bị lão nodbet nẫng tay trên mất. Sao hôm ấy cái xe của lão ấy không bị thủng lốp nhỉ?!
  2. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

KO pahỉ CCK la` ng` đen đủi nhất,mà là ng` ...nhát chết nhất: Đc em TP20@ "gợi ý " đến nơi đến chốn thế mà vẫn ko dám
    Có gì đâu mà khóc
    Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
    Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi.....
  3. thuphuong20

Có những sự biến mất ko có lời giải thích,đó là những bí ẩn cần đc khám phá.Bà con cô bác ai biết vì sao thì giải thcíh hộ cái nhé
    1/Vụ thứ nhất:
    12h trưa ngày 19/7/2003.Sau khi đưa bầu đoàn thê tử MUHP đến quán cơm Bách Khoa,thay vì vào quán cùng các thành viên MUHP + MUHN,Shinthangchonglen đã vớ lấy 2 cái xe rồi Beck Kotex hẳn.Sự vắng mặt của 2 thành viên này là 1 dấu hỏi lớn cần đc trả lời,khi mà cơm đã đến tận miệng,bụng đã còn cào,trời lại nắng gắt.HỌ đã đi đâu?Đã làm gì?Ko ai biết.Chỉ biết 3 tiếng sau họ trở lại với bộ mặt tươi hơn hớn và niềm sung sướng trào dâng.Xin lưu ý rằng thangchonglen là tên trùm buôn bán và tuyên truyền 3X
    Có gì đâu mà khóc
  4. notbad

notbad Thành viên rất tích cực

haha, vừa mới thay cái săm mới làm sao mà thủng được, trời còn thương người tốt mà. Tại ông canhcaykho không gấu lắm thôi.

Để đóng quĩ 7xHN hãy gọi cho Notbad
    Để được ôm hôn miễn phí hãy gọi cho Notbad
    Plzzz, plzzz see me
    Plzzz, plzzz kiss me

5. foreverlove83

foreverlove83 Thành viên mới

Tp toàn xuyên tạc người tốt thứ thôi.Chính xác là chỉ biến mất khoảng 1h20p .Phải về nhà lấy chìa khoá xe máy và Đi ăn chay Với Shi nên mới biến mất
    Vụ mất tích khó hiểu nhất và li kì nhấtVào hồi 2h khi uông bia với 7X xong trên đường trở về CHF TP@ và Notbad@ đã biến mất khoảng 20p 0 hiểu để làm gì và dẫn đến sự kiện TP@ biến mất khỏi đoàn MUFC về HP.Trong 1 ngày dài như vậy họ làm gì thì chỉ có mỗi họ biết mà thôi
    MÃI YÊU MÌNH EM THÔI,CHỈ EM MÀ THÔI
  6. foreverlove83

Từ Gợi ý là giải thích rõ ràng nhất của TP@---->Bạn biết là vì sao rồi đấy
    7X chuẩn bị có cháu bế rồi
  7. thuphuong20

thangchonglen đc đấy,nhưng chưa xong với chị đâu em ạ
    Có gì đâu mà khóc
  8. foreverlove83

Đề nghị TP@ giải thích rõ ràng hơn từ gợi ý để Trả lại sự trong sáng cho tiếng việt
  9. Duc_Manh_new

Duc_Manh_new Thành viên rất tích cực

10. trinh_y_kien

trinh_y_kien Thành viên rất tích cực

Ông DUCMANH@ trông thư sinh thía mà máu đánh nhau nhểy?Đi đâu cũng thấy gạ đánh nhau.Hôm nào xuống HP anh em mình thử làm 1 trận chơi?
    Dacing with The Devils