1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tường thuật chuyến du đấu Hà Nội (trang 2)_Những câu chuyện thú vị xung quanh chuyến đi

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi usa11_9_2001, 30/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. AlexVu

AlexVu Thành viên rất tích cực

Hờ, thế thì TP20 mới dám phát biểu
    Còn đánh nhau hả, xin kiếu, chỉ có ** thôi
    Phù, mệt quá, em ơi
  2. foreverlove83

foreverlove83 Thành viên mới

Còn đánh nhau hả, xin kiếu, chỉ có ** thôi
    Phù, mệt quá, em ơi
    [/QUOTE]
    Nhưng anh Vũ ơi đến đú như hội đú mà còn chưa có gợi ýđâu .Nếu anh làm CT nhớ kiếm thêm người gợi ý được vào hội đú nhé
    MÃI YÊU MÌNH EM THÔI,CHỈ EM MÀ THÔI
  3. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

2/Vụ thứ 2:
    3 h chiều ngày 19/7/2003.Tại sân Y mịt mùng nắng gió(ắt hẳn bao_cat_sa_mac@ định chơi khó anh em).Trc'' trận đấu 5''.Chiến thuật của MUHP đc đưa ra:
    - Thủ môn: đi mượn
    - Hậu vệ: Mượn nốt
    - Còn lại: dân MUHP
    -----------------> CHia rẽ tình...đoàn kết của địch thủ
    Do Shin@là mũi tấn công nguy hiểm nhất nên đc MUHP chăm sóc rất kí càng.Kế hoạch rằng thì là,USA@,ng` đc giao nhiệm vụ kèm Shin@ lại thấp bé hơn Shin rất nhêìu ------------> Khó tranh chấp bóng bổng -----------> Cái khó ló cái khôn: Mỗi khi Shin@ nhảy lên đánh đầu,USA@ sẽ...khạc đờm nhổ 1 bãi nc'' bọt vào giữa ngực Shin@.Biện pháp này ko hiệu quả sẽ chuêỷn qua phương án 2: USA@,vẫn USA@ sẽ nhảy lên sử dụng 2 mũi mác gắn hcặt với 2 đầu gối củ lạc của mình nhằm thảng mông Shin@ mà...phang.Ko hiểu có bãi nc'' bọt nào của USA@ đc văng ra ko,nhưng sau 20'' thi đấu,USA@ đã ngay đơ cán cuốc ra sân bởi 2 cái đầu gối nhọn hoắt của Redman4ever@.Theo lời kể lại của USA@,trc'' khi bị nghỉ mát ở băng ghế dự bị,em trai này đã kịp...nhổ 1 bãi nc'' bọt,theo dự tính sẽ văng trúng ngực Shin@.Song,ác thay,đau đớn thay,gió sa mạc nổi lên đã làm bãi nc'' bọt thay vì tìm đến đích là ngực Shin@ thì lại tạt thẳng xuống...quần Shin@.Sự việc kì lạ nhất đã xảy ra: SHin@ về giặt quần ko thấy bãi nc'' bọt,vạy bãi nc'' bọt đó hiện giờ ở đâu?Phải chăng trong giây phút vui sướng vì chiến thắng,Shin@ và đồng đội đã.....???
    Có gì đâu mà khóc
    Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
    Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi.....
  4. bigghot

bigghot Thành viên rất tích cực

5. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

bac ơi không phải chị ý chú ý đâu mà do em kẻ lại đó , em vẫn có một thắc mắc là tại sao bài nước bọt to thế dính vào quần mà không thấy anh Shin phất hiện ra