1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tường thuật chuyến du hí của MUHN và MUHP (trang 3)

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi hungjun, 26/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

Xin trích vài dòng để tường thuật chuyến MUHN thăm thú HP
    Đầu tiên là hành trình của MUHn xuống HP.Bọn tớ nhận được tin là 7h45 tối,đội HN nhà ta sẽ có mặt tại Ga HP.Nhưng do là ngày lễ nên chuyến tàu chở mấy bác MUHN phải đến...9h45 mới về tới Ga,làm anh em HP phải chờ dài cả cổ.
    Tưởng MUHN kéo cả 1 đến 2 đội bóng về,ai dè chỉ có vài 3 chú,lại có đến 2 thằng ko biết đá bóng như thằng Duy_woo với thằng Nam béo.Làm mấy chú MUHP thất vọng ra mặt.Nhưng ko sao,bắt đầu bằng bữa tối,món "bánh đá cua" đặc sản của HP,nhưng ko phải ăn ở chỗ cũ nữa.Có ngon hay ko thì phải để mấy bác MUHN nhận xét.Sau đó,cả hội tụ tập về nhà đồng chí USA để "tĩ tã".Điểm mặt từng người,MUHN có bác Shin,ông Brooklyn,thằng Duy,thằng Nam béo.Còn MUHP cũng chằng khá hơn,USA,trinh_y_kien (tức là tớ),và thằng Redmonster07.Cuộc chiến bắt đầu diễn ra,nhưng lại được chia làm 2 nhóm.Nhóm 1 của MUHN chơi tá lả,4 chú gà nhà ngồi sát phạt nhau.Còn lại 3 chú HP lôi nhau vào buồng xem đĩa VIP QNL của thằng Nam béo mang xuống.Hik,phim xem kích động tệ,1 chú lăn ra ngủ,1 chú xuống nhà tắm,chú còn lại (là tớ) chờ mấy bác kia chiến xong thì......di chơi đêm.
    (dừng ở đây nhé,lúc khác tiếp tục chuyến chơi đêm)