1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TƯỜNG THUẬT CUỘC OFFLINE VUI VẺ BOX HÀ TÂY LẦN 1

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi Lexcom, 27/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Lexcom

Lexcom Thành viên quen thuộc

TƯỜNG THUẬT CUỘC OFFLINE VUI VẺ BOX HÀ TÂY LẦN 1

Mọi người đi offline cảm xúc thế nào, có chuyện gì thì post vào đây nhé cho những người ko tham gia như tớ có thể xem.

Bài này của miuconbietnoi

hôm nay buổi offline của box Hà Tây nhà ta diễn ra rất chi là tốt đẹp, mình không phải là người văn hay chữ đẹp cho lắm nên không định làm " con chim bồ câu " đưa tin vui đến cho mọi người, hihi nhưng vào box vẵn chưa thấy bác nào post bài, suốt ruột quá, nên đành mạo muội kể sơ sơ cho mọi người nghe mà thèm vì bác nào hôm nay không đi offline thì phí và tiếc vô cùng tận,
    xem nào , bất đầu từ đâu nhỉ? có lẽ phần mở đầu như thế nào mình phải nhường cho bác toannt or gio_mua_dong_bac or chị... ( chị gì xinh xinh y nhỉ bác Toàn) hhihi nhiều quá bác qua em không nhớ hết ( em xin lỗi chị nhiều)
    vì do bận chuyện riêng nên mãi 6h30 mình mới tới nơi, hihi vừa thò mặt vào đã bị các anh chị lôi vào rôi, cha , hân hạnh thật vì được làm người tạm thời nổi tiếng( vì đi muộn nên bị mọi người chiếu tướng hết)

À mà tiếc ,rất tiếc cho các bác không đi offline nhá, vì các bác đã bỏ qua cơ hội gặp mặt những " nam thanh nữ tú , trai tài gái sắc" của box mình đây, không tin các bác cứ chờ bác toannt post hình lên mà coi, đảm bảo ngất ngây luôn,
    uh ,,, thôi mình không nói nưa đâu, để các bậc tiền bối nói tiếp đi, ai lại vô lễ không " kính lão đắc thọ " , lanh chanh nói hết phần của mọi người,

lần sau offline, các bác có đi không nào?

Sometimes the snow comes down in June.Somtimes the sun goes roud the moon......
  2. BANH_MI_CHAY

BANH_MI_CHAY Thành viên mới

Phúc BanMê-thang máy hỏng-tầng5-chụp ảnh-uống nước....và ......
    Bánh mì yêu bạn.
  3. Lexcom

Lexcom Thành viên quen thuộc

Bài này của godfather
    là một trong nhưng người trong box ta đi offline,em xin tường thuật lại cuộc offline hôm nay môt cách khách quan nhất
    6h bánh mì cháy và gio mùa đông bắc có mặt ở địa điểm đã định,khi đang đi lên tầng năm[thang máy bị hỏng nên phải đi bộ] thì gặp toannt và thất công đi xuống,vì đã nhìn thấy ảnh của toannt nên gió nhận ra ngay.một lúc sau thì ...[ ko muốn nêu tên]cùng bạn đến.godfather cùng cà fe ko đường ko đá đến,nhưng vì có việc nên cà fe phải về.đến muộn nhất là mui con biet noi[lý do là đến sớm quá nên lên mạng một lúc]
    vậy là có 7 thành viên đến,và cuộc họp mặt diễn ra vui vẻ,toannt giới thiệu mos thất công!sau khi chụp ảnh tất cả đồng ý về vì bận đi ca hai!còn ảnh ngày mai mọi người sẽ rõ,còn về cuộc bàn luận thì em xin nhường người khác

Sometimes the snow comes down in June.Somtimes the sun goes roud the moon......
  4. thienbinh_libria83

thienbinh_libria83 Thành viên mới

Ảnh đê các bác .... nam thanh nữ tú box mìn đâu ...ra mắt các bạn đi ...có gì tớ còn có hàng đi khoe các box khác ....lôi kéo sang rao lưu chứ ..... cho chiêm ngưỡng rung nhan cái nhẩy ....
    I want to live my life for the way I feel...!
  5. Toannt

Toannt Thành viên rất tích cực

Em Hermione711 ơi, sao chẳng thấy em tường thuật buổi offline gì cả, hay là em đang bị ốm vì buổi offline.
    Thôi anh tường thuật lại cho bà con nhé.
    Alô, Alô,
    Vào một ngày cũng như bao ngày khác, nhưng trong lòng mình cảm thấy rất là vui (mặc dù hôm đó là ngày thứ bảy vẫn phải đi làm và tối thứ bảy chẳng có người thương để đưa đi chơi , khổ thế đấy cứ nói đến chuyện này mà không sao cầm được nước mắt) vì hôm nay thay bằng việc như bao chàng trai vẫn phải làm là đưa bạn gái đi hít bụi, hị hị, nhưng mình thì không, nhiệm vụ của mình hôm nay cao cả hơn nhiều, thiêng liêng hơn nhiều, đó là đi offline Box Hà Tây. Xin được khẳng định lại một lần nữa là họp Box Hà Tây Capital pháy
    Ngay từ lúc mở mắt ra chạy đi "ấy" và đánh răng, vào trong nhà mặc quần áo thì trong đầu lại nghĩ không bít hôm nay mặc cây nào đây để tối còn đi đong và sự lựa chọn sau cùng là sơ mi trắng, vâng xin thưa với các bạn là sơ mi trắng, trắng như cỗ lòng của tôi vậy !
    Thấp thỏm mãi, nhìn đồng hồ thấy 17h 15'''', chuẩn bị đến giờ hoàng đạo rồi đây, tơn ọp cái com piu tơ tơ một phát thế là chạy vù vù về lấy cái máy ảnh, phòng như bay thẳng Hà Đông (có con sư tử) tiến ''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''
    Chỗ offline của chúng ta là Quán Cafe Phúc Ban Mê, chỗ này tưởng gì, mình vẫn đi qua suốt mà (nhưng chưa một lần đặt chân vào)
    Hạ cánh an toàn vào chỗ gửi xe, ra lối cầu thang máy thấy nói cầu thang hỏng (Đen thế không biết được, hy vọng là hôm nay đỏ tình đây). Quay đầu ra ngoài, gặp hai chàng trai trông rất là bảnh, sợ không dám hỏi, nhỡ không đúng thành viên box Hà Tây thì họ lại bảo mình là thấy sang bắt quàng làm họ, liền lôi Sevencong lên theo lối cầu thang bộ tiện thể tập thể dục luôn.
    Lên đến tầng 5, ngôi thở phì phò một chút rồi lượn một vòng xem có hội nào khả nghi không nhưng chẳng thấy hội nào cả, rồi chọn lấy một chỗ ăn khách nhất để an toạ. Lúc đầu chỉ có mình và Công công, ngồi được mấy phút gọi cốc nước uống, nhà hàng vẫn chưa kịp bê ra thì thấy có một nhóm mấy anh chị từ phía cầu thang tiến vào, theo phản xạ tự nhiên, mắt tia ngay vào một em gái duy nhất trong nhóm. Chưa kịp nói gì thì thấy một anh đẹp trai nhất trong nhóm nhanh mồn nhanh miệng gọi mình và công công lại ngồi, thế là nhận ra nhau. (Khổ thế đấy )
    Tất cả ngồi vào bàn, mình đảo mắt vòng quanh một lượt, đúng là toàn Nam thanh, Nữ tú, thấy mấy cậu phong độ cũng gần bằng mình, biết ngay là Trai Hà Tây. Phen này Trai anh hùng gắp Gái thuyền quyên lại chí choé ra trò roài
    Nước thuốc ra bàn đầy đủ, mùi cà phê ban mê, cùng khói thuốc hoà quện vào nhau thơm nức cả mũi, ánh đèn sân khấu dập dùi, còn người thì tán dương lẫn nhau, úi rùi ui tức cảnh si tình quá !
    Bước vào màn giới thiệu, như thường lệ trong buổi gặp mặt đầu tiên này các thành viên đều phải tự giới thiệu về mình. Xin được trích ngang là đến dự buổi gặp này là những thành viên ưu tú của các ban, nghành trong tỉnh nhà và là sinh viên ưu tú của các trường Đại Học trong cả nước sắp được cấp chứng chỉ con ngoan trò giỏi. Đầu tiên là: Gio_mua_dong_bac, thứ 2 là _godfather, thứ 3 là BANH_MY_CHAY, thứ tư là RockVN, cạnh Rockvn là một em rất rễ thương và girl xinh nhất chính là Hermione711, thứ 6 là tôi, Toannt ( vì tôi chọn chỗ cho mình mà) cạnh tôi là Sevencong
    Sau phần giới thiệu nick, các thành viên bắt đầu tham khảo lẫn nhau qua việc hỏi han thông tin cá nhân
    Ngồi một lúc thì xuất hiện thêm 1 em gái cũng vô cùng rễ thương (lưu ý là thương không dễ đâu nha) tất tưởi chạy đến, đó chính là em Miuconbietnoi, ưu ái cho sự đến muộn vì trước khi đi off em có bận online một chút, mình lền rút máy ảnh chụp ngay một bô, cái này gọi là " At the moment "
    Trà thuốc đàm đạo được khoảng 1h đồng hồ thì có 2 nhân vật (Rockvn và Hermione711) xin được tại ngoại trước vì lý do tế nhị nhưng mọi người ai cũng biết. Các thành viên còn lại tiếp tục đàm đạo cho đến lúc nhìn xuống bàn thấy một số cốc nước đã bốc hơi cạn cả roài và cái thằng "em ruột" đứa thì đòi ăn cơm, đứa thì đòi ăn cháo, Hu hu, thế nên Gió mùa đề xuất là có khi phải END chương trình VTV1, còn chương trình VTV2 xin được khất lần sau. Mình thì thế nào cũng được, và cũng không muốn để cho mấy thằng "em ruột" nó kêu ka nhiều và xin phép bế mạc buổi gặp mặt lịch sử sớm nhất của TTVN.
    Dạo bộ từ tầng 5 xuống, qua chỗ Studio, gỡ đôi kiểu ảnh tình củm và khi xuống đến tầng 1, rắt xe ra về lại làm thêm 2 nháy nữa không có về lại ân hận. Lúc này thấy lòng mình xao động quá, phải về mà lòng thì cứ muốn ngồi thêm chút nữa vì không muốn bỏ cơ hội tốt nhất trong những cơ hội tốt để làm quen với mấy thành viên trẻ đẹp.
    Cuộc họp đã khép lại trong không khí vui vẻ đầy nhiệt huyết của những thành viên có mẹt cho đến phút chót
    Thay mặt cho box, "thần dân" xin được gửi lời cảm ơn đến tất cả những ai có mặt và những người vì điều kiện khách quan mà chưa được tham dự lời chúc sức khoẻ và lời chào quyết thắng, chính các bạn là những người làm lên thành công của box Hà Tây.
    Xin chào và hẹn gặp lại trong những ngày online và những buổi offline lần sau.
    Được Toannt sửa chữa / chuyển vào 09:52 ngày 29/09/2003
  6. Sevencong

Sevencong Thành viên quen thuộc

Mong tất cả thành Viên Box Hà tây nhiệt tình ủng hộ box, tham gia nhiều hoạt động, nhiều bài viết.
    Bởi vì "Không ai ngoài các bạn" giúp box ta phát triển tốt được. Mọi người hãy coi đây là nhà mình để cùng chung sức xây dựng và trang trí tốt hơn.
    Đôi lời tâm sự.
  7. thienbinh_libria83

thienbinh_libria83 Thành viên mới

Kô cố gắng nghâm cứu từ đầu đến cuối tớ lại tưởng bác Toannt@ đang kể cho chúng ta nghe nhật kí một ngày đáng nhớ trong tuần của bác ấy chứ ko phải là tường thuật vụ off sớm nhất trong lịch sử TTVNOL của chúng ta ...........sò rí bác nhá... đúng là toàn nam thanh nữ tú ...tớ nói cấm có sai( mặc dù chưa được ngắm ....khen hàng tí ...nhớ post ảnh sơm sớm cho tớ ngắm nhá ...).....
    ....chúc mọi người vui vẻ ...........tớ bắt đầu thấy thích thích các bạn rồi đấy ( lại sắp có người để cãi nhau rồi ....he he he )
    I want to live my life for the way I feel...!
  8. Hermione711

Hermione711 Thành viên rất tích cực

Em xin lỗi mọi người vì đã ko post bài tường thuật như đã hứa. Mấy hum nay bận quá, toàn đi cả ngày. Để lần... offline sau em chuộc lỗi đuợc ko ạ
    Xét cho cùng mai là một ngày mới...