1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TƯỜNG THUẬT CUỘC PHỎNG VẤN GIỮA CHỦ TỊCH BINGBANG VÀ BÁO GIA ĐÌNH VÀ XÃ HỘI(SẼ ĐƯỢC ĐĂNG LÊN SỐ BÁO

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi huyentrang, 13/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. huyentrang

huyentrang Thành viên rất tích cực

TƯỜNG THUẬT CUỘC PHỎNG VẤN GIỮA CHỦ TỊCH BINGBANG VÀ BÁO GIA ĐÌNH VÀ XÃ HỘI(SẼ ĐƯỢC ĐĂNG LÊN SỐ BÁO MỚI TU

PV:Chào anh ,hôm nay chúng tôi muốn phỏng vấn anh về chuyện tình yêu của một vị chủ tich.
    BB:hum hum,anh cứ tự nhiên.
    PV:Nghe mọi người nói anh ,va cũng như anh tự nhận xét mình là một con người đa tình ,điều đó có đúng không ?
    BB:Đúng là có chuyện đó,tui dúng là một chàng trai đa tình bởi tôi nhìn cô nào cũng thấy yêu cả.
    PV:oh,vậy chắc anh có nhiều mối tình đã đi qua đời anh.
    BB:(vẻ mặt thiểu não)Tuy tôi yêu nhiều nhưng mà chẳng được ai yêu.Đến bây giờ vẫn hic hic,ế mặc dù cùng thèm có bạn gái lắm rùi.
    PV:? Nhưng anh là một vị chủ tịch cơ mà,vậy các cô gái tronh box Ha Long đâu rùi,mà lại để cho Chủ Tịch eeeeeeế như vậy.
    BB:(vẻ mặt có vẻ bực tức)Các cô ấy chê tôi là mất tư gốc đến ngọn.
    PV:Vậy ư,thực sự tiếc cho anh lắm.
    BB:Vậy nên tui bây giờ đã đặt cho mình một mục tiêu,đó là lấy vợ Hà Nội,nhưng mà đến bây giờ vẫn ....................(mặt BB đỏ bừng bưng như sắp cho tui ăn đòn)
    PV:Thôi buổi phỏng vấn của chúng ta tạm dừng ở đây,dể anh lăy lại bình tĩnh.( tui lúc này sợ quá rùi,phải chạy thui không có dính chưởng)
  2. give_me_your_heart_now

give_me_your_heart_now Thành viên rất tích cực

em công nhận là anh bigbang có hơi hơi... chút nhưng em đính chính lại nha , có ai chê anh ý là mất gốc đến ngọn đâu. với lại anh ý còn sự nghiệp to lớn đấy là tìm chồng cho em gái trước mà. anh nhể
    bác đừng có mà bêu xấu anh em ở đây nhá
  3. BigBang

BigBang Thành viên quen thuộc

Trời ơi, vu khống quá đi. Rõ ràng là hôm trước đã khẳng định và chứng minh với PV báo gia đình và xã hội là mình vẫn còn cả gốc lẫn ngọn, thế mà bây giờ đã xuyên tạc linh tinh rùi..... hi hi đúng là nhà văn nói láo, nhà báo nói phét.. hê hê. Mọi người ui, đừng có tin nhé!

I CAN SEE THE BIGBANG IN YOUR HEART, IN YOUR SOUL
  4. yamaha6141

yamaha6141 Thành viên rất tích cực

Bác BIGBANG có em gái không vậy?nhìn bác đẹp trai thế chắc là em gái cũng xinh lắm đây,nhận em làm em rể bác nhé,bác BIGBANG muôn năm,anh rể của em muôn năm.
    MÙA THU Ở VIỆT NAM[/size=5]
  5. huyentrang

Em uh,chị nói thật đó,không oan tý gì đâu,hic hic.Em mà cũng bị anh ấy lừa à.Chuyện tình của anh ấy còn chưa có nữa là,thui em tự đi tìm cho mình đi không có lại giống anh ấy thì chít.
    To BigBang:ai vu khống ở đây hả bác,em chỉ nói thật những gì mà bác nói thui.Sự thật mà bác chối làm gì,nhận khuyết diểm để còn sửa chữa chứ,em chỉ muốn tốt cho bác thui.Em vốn từ bé đã tốt bụng rùi
    To yamaha6141:Đừng bị BB mê hoặc nha,rùi uh,nguy hiểm lắm.hihihihihi.Chít đấy
    Được sửa chữa bởi - huyentrang vào 13/04/2002 16:47
  6. Ngoc_Linh_new

Ngoc_Linh_new Thành viên rất tích cực

Thế chuyện gốc ngọn này có liên quan đến chuyện quả dưa chuột em nghe thấy ở sinh nhật bác New không đấy nhỉ hả anh BB ơi ????

Ngọc Linh
  7. Ghost_Killer

Ghost_Killer Thành viên rất tích cực

..Chết anh BigBang nhé..he..he...đi đâu cũng liếc mắt đưa tình làm người ta đến tận nơi tận chỗ người ta bắt đền,cưa cẩm...không cái dại nào bằng cái dại này..hic..hic...lỡ một cái thì phiền lắm..mà huyentrang thích dưa chuột lắm hả,Ngọc Linh?....
    Tiền không phải là tất cả nhưng chẳng làm được cái quái gì cả nếu thiếu tiền.
  8. huyentrang

To Ngoc Linh:Chuyen dua chuot nay khong co lien quan gi toi BB dau,ma chuyen nay la cua HT va CO ben 7x.
    To Ghost_Killer:Uh,sao biet Ht thich dau chuot vay.hihihihihih
  9. Ghost_Killer

Ghost_Killer Thành viên rất tích cực

Có gì khó đâu..he..he..nhìn cái lưỡi thò ra ngoài thế kia thì biết ngay ấy mà....không có dưa chuột hàng ngày thì chịu làm sao được....
    Tiền không phải là tất cả nhưng chẳng làm được cái quái gì cả nếu thiếu tiền.
  10. Milanista

Milanista Thành viên rất tích cực

hic hic, theo anh được biết thì em Huyentrang này thích ăn dưa chuột lắm, mà hình như trong chuyến đi HP, bao nhiêu dưa chuột là do em HT mua hay sao ấy

Trong cuộc đời này, việc có ý nghĩa nhất đó là đem lại hạnh phúc cho người khác.