1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tường thuật hôm đi họp vừa rồi.

Chủ đề trong '1984 Public' bởi babygenie, 10/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babygenie

babygenie Thành viên rất tích cực

Tường thuật hôm đi họp vừa rồi.

Hic hic 3h chiều tui genie và thằng Doraemon lên tầng 2 Quán sứ mà chẳng thấy mống nào cả , 2 thang ngồi cứ ngóng sang xung quanh mà chẳng biết ai hết.
    3h15 , thấy 1 chú đẹp trai ngôi giữa ( hay lệch ?? ) chạy lên , à thì ra là chú hội trưởng , trông cũng khá ( riêng về điều này thì hội trưởng phải vote cho tui đấy )
    3 ông ngồi với nhau đến khoảng 3h30 thì thấy 1 bạn gái xinh xinh đi cùng với 1 ông khác ( sau này tui mới biết là lão RCE , nick nghe quái quái ) hic hic đôi này trông lệch cặp quá , bạn gái thì quá xinh còn ..................
    Sau đó đến lượt các bạn gái gì gì đó tui cũng chẳng biết tên (tui là thành viên mới mà ) và có 1 bé trong đó trông xinh đáo để , hỏi mãi mới biết tên bé đấy tên là Diệp ( ah !!!)
    Thằng Doraemon cứ xúm xít xin đổi chỗ để chụp ảnh , cuối cùng sau khi họp xong thì chụp được tới 24 kiểu tất cả , thật là kinh dị.
    Cuộc họp có phần vui hơn do có sự góp mặt của các bô lão lớn tuổi ( mà tui cũng chẳng biết tên ) và có sự vắng mặt của cha 8th ( thằng cha này mà đi họp chắc tui chết mất ) hóa ra cha 8th ko đi họp hội 84 mà lại đi họp hội 85 (riêng khoản này phải trừng trị ) Oh lúc sau có 2 bạn gái đến (WC và Zút giếc gì đó ) Ah xinh gớm nhỉ , hay quá.
    Ông hội trưởng thành lập đội bóng đá , do quá yếu đuối về mặt sức khoẻ nên genie tui đành xin chức đội trưởng đội nhặt bóng vậy.
    Cả hội đi ăn chân gà nướng , ai cũng ăn ngon lành , trừ tui , cái món này dai quá , cắn mãi mà ko được lại còn bị chẳy hết cả mỡ ra quần (siêu đen1!!) => cuối cùng tui phải đầu hàng cái chân gà .
    Ôi dài quá , còn nhiều nhưng do quá mỏi tay tui ko thể đánh được tiếp , ai đi họp thì kể tiếp để cho các chú ko đi thèm hehe.
    À mà ko ai vote sao cho tui à ?????

G:GentleE:ElegantN:NaughtyI:ImpressionE:Expert
    Just call me GENIE
  2. babygenie

babygenie Thành viên rất tích cực

mẹ ơi sozi em bị lạc đề rồi , hoá ra chú Gur viết bài dài gấp 20 lần của em ./
    G:GentleE:ElegantN:NaughtyI:ImpressionE:Expert
    Just call me GENIE