1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tường thuật off 10/10 thần dân KBC trang 18 nhào vô

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi h82vn, 24/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhque

anhque Thành viên mới

Oài, iem dạo nì bận wá à. Bác nào rảnh lên tường thuật nốt hộ iem cái. Chả có thời gian mà online nữa.
    To laxanhcodon: Nick Y!M của ông là giè?

2. khongkhocdau

khongkhocdau Thành viên mới

Toàn để cho các bacs box khác nhận xét nhân vật box mình thui .Sau mấy ngày đêm suy tính ,cuối cùng em sẽ post một số nhận xét của cá nhân KKD về một vài thành viên chủ chốt của bõ mình trong cái ngày trọng đại đó .
    Bác Minh :Không hổ danh là "cánh chim đầu đàn "của KBC ,bác vẫn phong độ như xưa .Lần ọp này bác nhất quyết bỏ lại "bầu đàn thê tử "ở nhà ,quyết tâm dứt áo đi ọp 1 mình .Để chào mừng cho sự kiện trọng đại này ,bác đã tậu cho mình quả đầu 3 phân .Không hiểu có phải do đầu mới nên số bác không được hên lắm :Khổ công "chăn dắt "một chị cực xinh từ tối đến tận chiều ,thiế mà ở chặng cuối ,bác đã để cho đ/c vanyeuminhem vượt lên và đặt được người đẹp ngồi sau tay lái của mình .có đen đủi cho bác không ?Không biết bác hiện giờ thiế noà nhưng tối đó cứ phải nghe bác ngầm ngừ mãi câu :
    "Phen này ông quyết đi buôn ớt
    Vừa bán vừa cho cũng có xiền "
    Bác travucu :bác vẫn đủng đỉnh ,đĩnh đạc như xưa .Bác đi ọp mà như người ta đi họp chi bộ Đảng .Rất ít nói ,chỉ lặng lẽ quan sát mọi người ,mà nếu nói như cụ Nguyễn Ai Quốc "Như bà mẹ rình đứa con thơ tập nói ".Bác nói như thở ,và thở như...<cái nìa không đủ vốn từ để so sánh >
    Bác havalo :tay ôm đàn miệng ngêu ngao hát .bac chuyển "phỏm "rất nhanh ,đang từ quan họ nhẩy "phóc "ngay sang nhạc Phú Quang .Khiếp ,may mà bác còn phải ở Nhật 2 năm nữa nếu không thì khối cô biết tay bác .
    strangerman và nguoiquanho :Hết sức nổi bật ,2 bác như 2 ngôi sao lớn có khả năng che khuất mặt trời .Hết sức "xứng đôi vừa lứa ".Em rất ấn tượng hình ảnh bác strangerman thưởng thức bánh đậu xanh :nếu nói :ăn bánh đậu xanh là một nghệ thuật thì bác stranger nhà ta chắc chắn sẽ là một nghệ sĩ .
    Cô baggio:Ta hãy làm thử một phép so sánh nhỏ :nếu đặt cô baggio bên cạnh 2 bác stranger và ngươiquanho thì ta sẽ thu được hình ảnh gì ?2 quả trứng ngỗng và 1 quả trứng chim cút .hãy thử đặt họ cạnh nhau xem ,bạn sẽ biết ngay mà .Nếu cô baggio không thấy đôi mắt sáng quắc như đèn phe oto <khi nhìn bimbim >và một cái mồm <thô quá >cái miệng hoạt động liến thoáng <vì ăn ,uống ,nói ,cười >thì ối người tưởng KKD và Natasha dẫn theo 1 con cá mắm đi ọp .Chắc có lẽ cũng vì thân hình còm cõi của cô đã lay động tấm lòng bác Havalo mà khi nghe tới chữ "ủng hộ ",bác rút ngay 5 tờ mắm tôm ,đập thẳng lên mặt <bàn >.Các anh hùng ,hảo hởn của KBC cũng đồng loạt "rút súng ",ủng hộ quỹ "vì người nghèo "do cô baggio tạm thời đảm trách .
    Anhque :rất máu chiến ,bảo chị hát ,ok ,chị lao ngay ra sân khấu ,giựt phắt cái Mic trên tay bác Minh ,ca liền tù tì mấy baì quan họ trước sự ngơ ngác của mọi người .Rùi màn "đấu võ mồm "với bác Minh ,chị không hề tỏ ra thua kém .
    Còn sau đây là phác thảo một số nhân vật khác :
    Boy :chạy lăng xăng hết chỗ nọ đến chỗ kia ,đã thế lại không thèm mặc quần <dài >.Chắc định làm ứng viên cho giải "người đàn ông có cặp giò tăm nhất trong năm ".
    lò gạch <friendship 83 >:Được coi là biểu tượng của hình ảnh cây tre Việt nam .muốn hình dung ra anh ,bạn chỉ cần tìm 1 cái que .are you ready ?
    Natasha :Rất hiền lành ,ít nói đến mức khó hiểu .Cô cứ lặng lẽ uống ,lặng thầm ăn uống ,mặc cho thiên hạ cải nhau .
    Ngưu ma vương <huyetthumavuong <:Mới toanh ,mới gặp lần đầu .Nhưng có lẽ box của chúng ta lại có thêm một "người Việt Nam trầm lặng "nữa .
    Theloc :vẫn thiế ,cũng giống như Natasha ,anh chỉ mải tập trung vào chuyên môn của mình :tập trung ăn uống
    Cucthuytinh :Tiện thể mọi lúc mọi nơi để tiến hành công việc của mình .
  3. chungtm2000

chungtm2000 Thành viên mới

hiiiiiiiiiiiiiii, thỉnh thoảng vẫn vào đọc ở đây, thấy mọi người nói tên nick mình sai, biết vậy nhưng cứ để im .. mọi người làm gì , nhưng đến đoạn này thì phải lên tiếng.
    Tình .... cảm đích thực nó vậy đấy em ạ.
    nhờ mọi người gửi tới danhi pedersen bài...
    chiều nao anh với em... kể từ khi chia tay biết bao giờ ....., để lại mình anh nơi đây ngóng trông hoài một bóng hình ai...
    các bác điền hộ tên lời bài hát vào nhé
  4. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Tội nghiệp cho con la già của mình, híc, đã già yếu rồi còn phải cõng mụ Danhi, chả được khen thì thôi lại còn bị nguyền rủa, híc.
  5. DanhiPedersen

DanhiPedersen Thành viên mới

@ chungtm2k: hic... xúc động quá đi... lâu lắm rồi em mới lại được nghe những lời ngọt ngào như Mật... hi vọng mình không phải là Ruồi...
    @ vanyeuminhem: Bác tín nhiệm con la của em rồi, lần sau chỉ chấm em thôi, về mà bảo dưỡng con la của em đi.
    Được DanhiPedersen sửa chữa / chuyển vào 13:23 ngày 14/10/2004
  6. havalo

havalo Thành viên mới

Từ khi về Vietnam bây giờ mới được thoải mái vào net, mấy lần có ra quán nhưng không đủ kiên nhẫn để chờ (hic hic). Cảm ơn KBC đã cho mình một bầu không khí ấm cúng và thân thiện. Rất tiếc hôm đó có việc bận nên không tham dự hết cái vụ "ăn chơi tàn bạo" của nhóm. Chúc anh chị em luôn vui vẻ và mạnh khoẻo nhé.
  7. conhuighe9

conhuighe9 Thành viên rất tích cực

Chả thấy ai phát biểu nhời nào về sự có mặt của anh admin nhểy? Cái số mình đen...cả đời mơ được nhìn tận mắt 1 anh admin mà đến khi có cơ hội lại bỏ lỡ. Đau lòng.
  8. havalo

havalo Thành viên mới

Nghe có vẻ thiên vị nhỉ ước gì mình cũng được làm admin. Lần sau bạn cố gắng đi off nhé thì việc gặp được "niềm mơ ước" của bạn đâu có khó khăn gì.
  9. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Uầy chị H vào đây làm cái gì thế hả ...... định cuỗng cái gì của anh em còn xót lại thế ...... hihihi
  10. chungtm2000

chungtm2000 Thành viên mới

Có những điều không nói hết được bằng câu.
    Thật khốn khổ cho tôi
    Khi yêu mà không nói được
    Những lời nồng nàn kia
    Để trái tim tôi chết lặng