1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tường thuật off 10/10 thần dân KBC trang 18 nhào vô

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi h82vn, 24/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Uầy lại có cả buôn dưa lê bán dưa Mĩ ở đây hén cái vấn đề tình cảm muôn thủa luôn tồn tại mọi lúc mọi nơi hehe
  2. DanhiPedersen

DanhiPedersen Thành viên mới

HIc... bây giờ em mới biết là cái gì không phải văn xuôi thì cũng không có nghĩa là thơ ạ.
    cảm ơn bác chungtm2k nhiều nhiều.
    Được DanhiPedersen sửa chữa / chuyển vào 17:21 ngày 14/10/2004
  3. baggio182

baggio182 Thành viên rất tích cực

trời đất cái mụ này
    tại lúc đó đói quá chứ bộ
    công nhận em mồm mép thật nhưng cũng phải thông cảm cho người đang thiếu thốn thức ăn và giấc ngu cũng như tiền bạc là em chứ,hehe
    hôm rối vừa đánh xong cái danh sách ủng hộ thì mạng down, điên không chịu được.
    hôm nay mỏi lắm, để khi khác nhá, nói chung là được 970K,hehe, kỉu này mình ôm tiền chạy là vừa
  4. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Hèm em ứ bít đâu em là SV mà góp quỹ tận 50 k hèm mất cả tháng tập bóng của em đến nhẽ 19k500 thôi hahhaa
  5. Nogoodfriend7

Nogoodfriend7 Thành viên rất tích cực

Tiếc wa'' ko đi được! Thôi, hẹn mọi người dịp khác vậy!
  6. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

chờ vài tháng nữa nhé! đúng là toàn to mồm. sống hết mình, chơi nhiệt tình, trẻ không chơi già lại tiếc chú ạ
  7. thelocbkhn

thelocbkhn Thành viên mới

Hôm nay mới có cơ hội nhiều để "xâu xé" cái topic này......Mọi người đã nói hết những hiện tượng xảy ra rồi còn đâu nữa!!! Chỉ muốn nói rằng buổi đi chơi rất thú vị và đầy ý nghĩa!!!
  8. hoangtutrau

hoangtutrau Thành viên rất tích cực

Nghe chừng cái vụ offline của box Hải Dương tụi mình chung với Bắc Ninh và Bắc Giang có vẻ xôm đây . Lần sau tiếp tục nhá . Tôi cũng mong là chúng ta luôn vui vẻ . Hy vọng được gặp mọi người vào 1 ngày gần nhất . Cám ơn sự nhiệt tình của các bạn Bắc Ninh và bắc Giang đã tạo điều kiện cho các thành viên của box Hải Dương chúng tôi có 1 buổi offline vui vẻ . Box Hải Dương cũng mong nhận được những bài viết của các bạn ủng hộ , cùng phát triển box chúng tôi . Thanks !
  9. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

cảm ơn tất cả các thành viên đã đến tham dự buổi offline vừa qua , tuy rằng chúng ta đến từ nhiều box khác nhau nhưng buổi offline đã thực sự diễn ra trong tình đồng hương , đoàn kết như anh em một nhà ! rất mong nhận được sự giúp đỡ , tham gia hơn nữa của các bạn trong các buổi offline cũng như online trên dđ .
  10. laxanhcodon

laxanhcodon Thành viên mới

Híc, sao chẳng nói gì về sự tham gia của box hà giang và box lạng sơn nhỉ. cuộc vui hôm đó hai box tham gia nhiệt tình mà .hai box cũng hy vọng lần sau sẽ được giao lưu và học hỏi,rút kinh nghiệm .Để lần sau off tốt hơn .
    ANH CHỈ TIẾC SAO CÁ LẠI ĐỚP MỒI