1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tường thuật quả offline mừng sinh nhật 2 tuổi (trang 3, tiếc cho ai ko đi đọc đừng thèm nhá)

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi usa11_9_2001, 17/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tiamo_lestr

tiamo_lestr Thành viên quen thuộc

Thằng này lại gái với gú đây.Thằng này vì gái bỏ anh em.Hehhehe đùa chút thôi đừng giận.Cố gắng thu xếp để đi cùng anh em cho vui.
  2. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

Đây là bữa tiệc sinh nhật của box MUHP , cảm thấy đi được thì đi ko đi được thì nghỉ , nhận thấy mình là người trong cùng 1 box 1"ngôi nhà" thì tham gia , chứ đé-o chấp nhận cái lí do gì để nghỉ cái ngày hôm nay cả , còn cố nghỉ thì sau này mất quyền lợi trong box và tiếng nói của mình ko còn trọng lượng thì tự chịu thôi .
    To all : chỉ còn 6 tiếng nữa là đến giờ G rồi , cùng nóng lên nào
  3. usa11_9_2001

Cuối cùng thì cái ngày tổ chức kỉ niệm cũng đã đến , ngày 5/6 , chúng ta đã hết sức cố gắng để dời lại ngày liên hoan sao cho mọi người cùng vui nhưng đến cuối cũng được 4 mống : Usa11_9_2001 , Beckhamania , tiamo_lestr và than_phan_ngheo , tất cả tập trung tại nhà Beck vào lúc 5h15 để cố nán chờ đợi 1 số member nữa nhưng ko thấy ai và thế là
    Come on go go go !!! đến hàng lẩu (lúc này mỗi nguời đã lệ quyên 50k) Giờ ăn đã điểm có mấy em tiệp thị bia Forter xinh vật ra mời mình uống bia chả nhẽ lại từ chối , em tống cho 4 chai bia uống như nước lã pha màu thế mà nó lấy 11k/chai vãi đái (miẹ biết thế uống bà nó Heineken 12k/chai) quay sang món ăn , có 2 món chính bẹ sữa dê nướng và bánh đa rán , hic 2 món cùng ngon nhưng vì bánh đá rẻ nên ăn nhiều , tất cả đẫ giọn lên bàn và Dzô keng 1 cái chúc mừng nào . vì thời tiết khá nóng mà lại đi ăn lẩu nhưng mọi người vẫn không vì thế mà giảm năng suất ăn uống , Tiamo người có biệt hiệu thằng ăn tham thì ko thể ko ăn nhiều , và thể hiện ở chỗ bia thì uống được 1 hớp mà đã ăn hết 2 3 cái bánh đa còn bẹ sữa nướng thì ...........ko kịp đếm . Ngồi ăn uống suốt 2 tiếng đồng hồ nhưng ko phải ăn nhiều nà 4 người còn mải kể chuyện về ngày xưa cái ngày mình đến với ttvn đến với MU rùi thì đủ các loại chuyện được lôi ra trên bàn tiệc nhưng chuyện của 2 năm qua những chuyện đã đi cùng tui làm suốt quá trình thành lập , xây dựng và phất triển MUFC Hải Phòng ăn uống 1 hồi mà ko biết mình đã ăn no và uống say lúc nào ??? nhưng cũng vẫn đủ tỉnh táo để kiểm và trả tiền ăn nhậu 160k , hic rẻ quá .
    Nhổ neo nào 4 người lại tiếp tục kéo về vườn hoa Nguyễn Du chụp 3 pô ảnh kỉ niệm 2 năm (để mai sang topic ảnh ngắm nhá ) lúc chụp ảnh trong dầu bỗng nghĩ lại chuyện của 1 năm trước khi MUHP ăn mừng 1 tuổi đông thành viên tất cả đều vui vẻ , chợt nhìn xung quanh chỉ còn 3 người và ta những member thực sự tâm huyết và trung thành với MUHP , và lại chợt nghĩ vào thời điểm này chính lúc này đúng ra sẽ còn nhiều rất nhiều member khác cũng có thể đang đứng tại đây cùng cười đùa cùng giơ 2 ngón tay chụp với nhau pô ảnh kỉ niệm , vậy tại sao ??? chính là vì cái tinh thần thiếu trách nhiệm ko tự biết mìh là ai của những member đó , ko hết mình vì MUHP (ko tiện kể tên ra đây) nhưng sau buổi hôm đó những người đó đã đánh mất chỗ đứng của mình trong box cũng như đội bóng , làm cho tiếng nói ko còn trọng lượng (mặc dù suy nghĩ ra box là cái gì ??? đội bóng là cái gì ??? Vô Bổ) .
    Kết thúc buổi ăn nhậu liên hoan tại quán cafe 23 Lê Đại Hành (ựa) mình say quá về thôi..........................
  4. than_phan_ngheo

than_phan_ngheo Thành viên quen thuộc

Bravo..........thật tiếc cho những ai hôm đấy ko đi được.........mang tiếng là thành viên của MUHP mà đến SN của box có được mấy mống.....chẹp.
    To Nam: Chị nghe nói là mày cũng đồng ý đi mà chả thấy cái mẹt của mày đâu..........mất công ku Trí đổi ngày giờ cho mày...lần sau đừng làm như vậy nhá....chậc.
  5. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Chắc nó trừ mình ra ....
  6. redmonster07

redmonster07 Thành viên mới

Em xin lỗi cả nhà nhá hôm ấy em cũng muốn đi lắm nhưng đi thế nào được, 3 giờ chiều em phải lên HN mất rồi,vẫn biết mọi người vì em mà phải rời ngày nhưng rời thế thì em cũng đành chịu.
    Em xin lỗi,năm sau chắc em rỗi rồi các bác cứ yên trí.
  7. Mino_United

Mino_United Thành viên mới

Chúc mừng BOX MUHP tròn 2 tuổi! Dzù ko thể có mặt cùng anh em, cũng mong đc nâng vại bia chúc mừng(he tớ thì cả 2 danh hiệu "dũng sĩ diệt bia" lẫn "dũng sĩ diệt mồi" đều chịu)...
    Nhưng mà thấy buồn quá... sao mà chỉ có 4 mống thế: để tôi điểm danh xem nào, thiếu: Thu_congtu, ong su lac lu,GirlsnRoses,... sao thế??? Ngày quan trọng thế này mà cũng vắng mặt đc sao???
    Bắt đầu từ sau bài viết của tôi, yêu cầu những ai ko có mặt buổi ăn mừng SN box lập tức Viết Bản kiểm điểm...
    Nào, bắt đầu...
  8. usa11_9_2001

Chú mày nghĩ với chú mày sẽ còn đến tận sang năm sao
  9. thisicodon

thisicodon Thành viên mới

đội trưởng làm gì mà tàn nhẫn thế , cho anh em đường lùi chứ,
    em cũng xin lỗi vì ko đi đưọc , nhưng căn bản là do em mù thông tin từ hôm thi tốt nghiệp đến gờ có lên mạng lần nào đâu
    em xin lỗi cả box ạ , đội trưởng đẹp trai bớt giận đi mà
    Được usa11_9_2001 sửa chữa / chuyển vào 12:45 ngày 09/06/2004
  10. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

thằng này chết đâu rồi mà vẫn vào viết bài cơ à ???