1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tường thuật trực tiếp - Khách sộp tuần này: UliUli - "Hà Nội phải tự hào khi có những người như chún

Chủ đề trong 'Quán trọ Zimbabwe' bởi Redtulips, 26/04/2010.

1. 9 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 9)
  1. mimoza123

mimoza123 Thành viên mới

Em cũng muốn phỏng vấn bác:
    - Bác làm thế nào để dung hoà giữa công việc với vợ bác nhỉ? Ý em là do vợ bác rất thoáng tính? Hay do bác giỏi giấu nghề với vợ?
    - Bác có con trai không ạ? Nếu có thì con trai bác đã có gia đình chưa? (Em hỏi thế là vì nếu con trai bác chưa có gia đình thì em... xí phần, các bạn nữ khác cấm tranh giành).
    - Nếu con trai bác có vợ rồi thì bác có... cháu trai hoặc cháu gái không? (Nếu bác có cháu trai, sau này em cho con gái em cưa chết cháu trai bác. Nếu bác có cháu gái, thì sau này em cho con trai em làm "phi công trẻ")
  2. LieofDali

LieofDali Thành viên mới

Mimoza nhanh chân thế Hụt mất khoản xí phần rồi
    Ơ bác Hai cho em hỏi nốt, trong đoạn băng em chả hiểu anh Stefan là anh nào, là cái anh hăm hở quay máy hát có cái loa chòe chòe như hình vỏ sò ạ?
  3. maybeU

maybeU Thành viên mới Đang bị khóa

Trời ơi, thảo nào vợ bác hay ghen thế!
    Em không tranh phần của Mimoza (khiếp! Rào giậu kinh thế! ).
    Em chỉ hỏi bác Hai có anh trai hoặc em trai chưa vợ hoặc bỏ vợ rồi không? Nếu không già hơn 1880 tuổi hoặc trẻ hơn em quá 20 tuổi là được rồi.
    Gì thì gì, thể nào chẳng thể có nét giống bác, nhở!
    Em xin hỏi thêm 1 câu nữa: bác đã phải ghen với vợ hay cô người yêu nào bao giờ chưa ạ? Hay toàn bị họ ghen thôi?
    (Mình dạo này tính toán kém quá, sửa liên tục!).
    Được maybeU sửa chữa / chuyển vào 11:30 ngày 27/04/2010
  4. 2000tuoi

2000tuoi Thành viên mới

Này này này. Bác tuy cũng hèn nhưng không đến nỗi hèn như cái thằng quay máy đĩa nhé. Xem lại hàng đi.
    Được 2000tuoi sửa chữa / chuyển vào 11:20 ngày 27/04/2010
  5. maybeU

maybeU Thành viên mới Đang bị khóa

Phù Du trêu bác Hai ít thôi nhá! Không bác lại không cho tốt nghiệp giờ!
    À, em xin hỏi tiếp: thấy bác Hai nói đang ở TP. HCM công tác, có phải bác vào đó để chữa trị cho các chị em miền Nam không ạ?
    Thế cơ sở hành nghề ở chỗ nào hả bác? Vào Viện Từ Dũ ạ?
    Nếu có thể, bác có thể mô tả sơ qua tiến trình chữa bệnh được không?
  6. NgumoVer3

NgumoVer3 Thành viên mới

Em hỏi nhỏ 1 câu: Thường các công trình cổ thì sẽ có rêu phong or đóng vẩy. Bác 2k tuổi chắc có vẩy or rêu phong? :D
  7. ULIULI

ULIULI Thành viên rất tích cực

Mình đoán bác Hai sử dụng biện pháp thụ tinh không trong ống nghiệm, đâu cần vào bệnh viện Từ Dũ.
  8. ULIULI

ULIULI Thành viên rất tích cực

Do đặc thù nghề nghiệp và thâm niên của bác Hai, số lượng con trai của bác là một con số rất lớn, rải rác khắp mọi miền đất nước, mimoza cần yêu cầu chi tiết hơn, ví dụ con trong giá thú hay con do nghề nghiệp, con trai độ tuổi là bao nhiêu ( vì con bác Hai cũng có loại già lắm, tầm 1980 tuổi mà lại già đều toàn thân mới chết...)
  9. mimoza123

mimoza123 Thành viên mới

Ấy, tớ thì con trai nào của bác Hai tớ cũng ok tuốt, miễn là mang gen bác Hai. À mà tớ chỉ có yêu cầu duy nhất, là tớ xí phần anh mà không nối nghiệp bác Hai ấy. Vì tính tớ thì thương người, con của chồng cũng là con của mình. Lỡ may con bác theo nghê bác, làm sao tớ kiểm đủ tiền để nuôi hết đây?
    Tiêu chuẩn đơn giản thế thôi, chứ con bác có 1980 tuổi hay kém tớ 1-5 tuổi tớ cũng ok hết. Tớ có nghề nấu cơm cho cánh phi công trẻ mà (cái nghề này là mẹ tớ truyền cho). Kể cả tất cả các bộ phận có già dần đều tớ cũng không ngại, bố tớ có nhiều rượu bổ lắm. Lấy trộm 1 ít mang về là trẻ hoá một số bộ phận ngay
  10. BKVAN99

BKVAN99 Thành viên mới

Bác Hai chắc còn nhiều hơn, nhìn Hai ngàn năm vẫn chạy tốt thế kia là đủ hiểu