1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tường thuật trực tiếp - Khách sộp tuần này: UliUli - "Hà Nội phải tự hào khi có những người như chún

Chủ đề trong 'Quán trọ Zimbabwe' bởi Redtulips, 26/04/2010.

1. 12 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 12)
  1. 2000tuoi

2000tuoi Thành viên mới

Khi bác Hai mới lấy vợ, cứ tưởng vợ mình là nhất, 2000 năm nay, thấy vợ chú nào cũng đẹp hơn vợ mình. Vợ người thì đẹp, vợ mình thì anh dũng, thế mới đen. Thôi chả dám phát biểu gì đâu. Kiêng kiêng. Có kiêng có lành. Vợ tớ cũng có nick trên diễn đàn này đấy. Thỉnh thoảng bác gái 2000tuoi vẫn đi tuần núi xem chồng mình đang tán yêu quái nào. Bác Hai thì sợ tán nhăng cuội rồi lại tán trúng vợ mình. Vợ mình mà hiện nguyên hình thì có dùng Kim thuyền thoát xác cũng không tránh được cú chém ngang lưng. Sợ lém.
  2. LieofDali

LieofDali Thành viên mới

Điểm danh. Nhưng sau cú ăn chơi trác táng, em bò lết cả ra nhà nên chả dám phát biểu rì đâu ạ. Chỉ hỏi bác Hai về với đồng bào Tây Ninh thấy ra sao ạ?
    Còn em tin với nhan sắc mặn mà của bác Hai, cỡ anh Stefan cơ mà, thế nào vợ bác Hai cũng hoa nhường nguyệt thẹn, chí ít 2000 năm trước cũng là hoa hậu, anh dũng thì chắc rồi
  3. tovimy

tovimy Thành viên mới

He he, câu trả lời được accept
  4. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

Mừng bác 2000tuổi đi công tác về. Bác chuẩn bị tinh thần lên máy chém, à quên trả lời câu hỏi của mọi người nhé!
  5. 2000tuoi

2000tuoi Thành viên mới

Bác Hai đang cố trả lời hết câu hỏi để đặt câu hỏi phản pháo mà chưa xong. thế mà đã định chém tiếp rồi à? Này món bác Hai dai ngoanh ngoách chứ chả ngon lành gì. Hãy hướng câu hỏi dành cho những anh chàng khách sộp khác như Kinh Vân Ngu ngu, Lý Thông... chẳng hạn. Đội này thịt thơm lắm. Trẻ mà.
  6. mimoza123

mimoza123 Thành viên mới

Bác 2000tuổi về sớm thế? Bác đi rừng, chắc là điều kiện của người dân còn nhiều thiếu thốn, thế điều đó có cản trở gì trong việc hành nghề của bác không ạ? Nếu có, bác đã khắc phục như thế nào? (Chỗ này em yêu cầu bác tả thật kỹ)
  7. maybeU

maybeU Thành viên mới Đang bị khóa

Keng!
    Cắt!
    Bác Hai đã trở về.
    Vì vậy, thay mặt chủ topic (tức bạn Redtulips xinh đẹp, hiền dịu), mình xin được đề nghị với các bạn là chúng ta hãy mắm môi mắm lợi, kiên nhẫn chờ đợi bác trả lời các câu hỏi từ trước mà cho đến giờ vẫn chưa được xử lý.
    Cho đến khi bác trả lời hết các câu hỏi này (tính đến câu hỏi của bạn Mimoza vừa pót xong), thì chúng ta lại trở về với luật mỗi người chỉ hỏi 5 câu cho mỗi pót và phải đợi 3 pót liên tiếp của nick khác hoặc khách mời trả lời xong câu hỏi thì mới đặt câu hỏi tiếp.
    Xin quý vị hết sức thông cảm và thương cảm cho nỗi căng thẳng và khó nhọc của con mồi, ấy chết, khách sộp yêu quý của chúng ta!
    Then kiu!
    Và chúc quý vị 1 buổi đêm bình yên!
    Được maybeU sửa chữa / chuyển vào 12:59 ngày 04/05/2010
  8. 2000tuoi

2000tuoi Thành viên mới

Tuy là rừng rú thật nhưng bệnh nhân thì không phải địa phương, toàn từ thành phố kéo về. Nguyên nhân trục trặc thân thể do đời sống lệ thuộc công nghệ và ô nhiễm. Vì thế họ cần được chữa ở một nơi xa ánh sáng văn minh, không internet. Biện pháp điều trị thì rất nhiều thao tác phức tạp không dể kể. Điều kiện quan trọng là phải hoang dã tự nhiên. Môn bí truyền này chỉ có thưc hành là đơn giản, ai mục sở thị một lần cũng dem lòng hâm mộ.
  9. LieofDali

LieofDali Thành viên mới

Bác Hai ôi, bác còn nhớ đã quên cái gì ko ạ?
  10. maybeU

maybeU Thành viên mới Đang bị khóa

Uh, nói mới nhớ. Bác Hai ơi, quà Sài Gòn, quà Tây Ninh đâu bác Hai ơi!