1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tường thuật trực tiếp và gián tiếp - Giải cờ vua thanh thiếu niên và nhi đồng toàn quốc 2002

Chủ đề trong 'Cờ' bởi Mahars, 25/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. metalari

metalari Thành viên quen thuộc

Hồi đó em lên 12 rồi chứ !!!
    Đùa thế thôi, chỗ em đánh bây giờ anh hết đau rồi, có cay cú gì em đâu, chỉ mong lần sau anh đến đội chơi thì đánh cho anh phát nữa cho anh chừa cái tật nhớ dai
    Anh vừa viết 1 bài dài ngoẵng để sorry rồi đấy nhé. Mà hồi xưa đánh với em anh toàn nhường điểm nhé, khoái quá còn gì. Đó là anh cố tình thua đấy, thấy rộng lượng không. Bây giờ thì anh đánh với em thì anh cầm 80% là toi rồi nhưng mà lúc đó thì k0 thế đâu
    Khi nào rảnh làm 1 ván ở yahoo nhé, ở đó anh được 1600, cũng cao ra phết.
    Có 1 chuyện em không nhớ, không biết nhưng anh nhớ. Đó là vào năm 92, 93 gì đó, em gái tội nghiệp của anh, nó cũng đi đánh giải HN, năm đó nó đánh hăng lắm, đến loạt cuối nó nằm trong top huy chương rồi, nhưng xui cho nó lại gặp em, hic, thế là em bóp nó mặc dù em thừa điểm huy chương vàng rồi, tội nghiệp nó thế, thế là nó xuống thứ 4, vậy là cả nghiệp cờ của nó chả được huy chương nào, vì sau đó nó ức quá bỏ cờ luôn. Hôm đấy nó còn kêu em ăn gian tuổi, tại vì em học hơn nó 1 lớp, về sau anh mới biết là em đi học sớm, hì hì.
  2. metalari

metalari Thành viên quen thuộc

Bác dân Bách Khoa thì thiết kế cho em LPH 1 đường hầm to và dài để còn chui xuống nhé. Tôi lúc nào cũng cực thiên vị em LPH rồi đó.
    Oái mà trời ơi, mọi người ơi, mọi người đâu rồi, xem có ông BK là gì của em Hạnh kìa, thế là uổng công tôi chờ đợi 7 năm ròng rã, hí hí. Nhưng mà thôi, là gì cũng k0 quan trọng, ai ủng hộ thành lập LPH Fan Club thì lên tiếng nha. Tôi góp 1 ảnh cực hiếm chụp từ năm 1995. Để khi nào scan lên đây cho mà xem, hiện scanner bị hỏng mất rồi, ráng chờ ít bữa.
    Ở Bách Khoa, vào box cờ, quen em Hạnh, thế thì đích thị là Mr Hoàng Tuấn rồi, đúng chưa?
    Quậy đã quá [r22]