1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tường thuật vụ offline ngày 26/4 nè.

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi pc82genetic, 27/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babua_thuyloi

babua_thuyloi Thành viên quen thuộc

lắm girl xinh quá nhì? [​IMG] thê' tỷ đã giấm đc cô nào cho đệ chưa?tiếc quá ko đi đc [​IMG]... hẹn lần sau vậy [​IMG]
  2. nore

nore Thành viên rất tích cực

Chẹp!!! Nghe kể mà thèm. Hôm thứ bảy mình phải làm việc đến tận 6 giờ chiều. Oán cái lão trưởng phòng ghê.
    Ơ, pc82genetic ơi, hôm trước thấy bảo có cả hình mà?
    Nore
  3. cobengheokho

cobengheokho Thành viên rất tích cực

hèm,hình như ai cũng có lý do ấy nhẩy,lúc đầu thì cứ thể nào cũng đi,sôi nổi lắm,cuối cùng thành viên box ẩm thực mấy đâu,còn lại về cuối hình như thành offline của box nga mất rùi,xử lý sao nhỉ,treo nick đê
    ảnh cũng muốn có lém nhưng mà ko có máy,ko người chụp mà cũng có thấy chị pc nói gì đâu
    click here please:http://ttvnnet.com/forum/f_420
  4. pc82genetic

pc82genetic Thành viên rất tích cực

Hì, thực ra thì hôm đó có mang đi, nhưng mà còn mỗi 1 kiểu, với lại cũng quên khuấy đi mất, thôi tạm để lần sau nhá. Nếu có thể theo kế hoạch thì tháng sau chúng ta sẽ có buổi họp offline lần 2. Nhưng nếu mấy em 85 còn bận thi đại học, thì có thể đợi bao h thi xong thì họp cũng được.
    To cobengheokho: em ơi, hôm nọ về có sao ko, nghe mọi người nói em bị máu ko đông, lên tiếng đi cho chị đỡ sợ nhá.
  5. Ludwig65

Ludwig65 Thành viên mới Đang bị khóa

Ừ, lên tiếng đi em. Để anh đỡ lo.

Cuộc đời như giấc mộng
    Hạnh phúc được là bao
  6. cobengheokho

cobengheokho Thành viên rất tích cực

khiếp quá,mọi người nói cái gì mà ghê thía,em chỉ nói với chị miumiu là ko cầm được máu,thế mà loan tin thế nào thành máu ko đông,máu ko đông thì chít em rồi còn gì.Mọi người yên tâm,em ổn cả roài,ngoài 2 ngày đầu đi lại khó khăn thêm cái cấu tạo da của em khó lành vết thương nên mất tẹo máu,còn lại thì ổn cả
    Lần sau nếu có máy thì báo em một tiếng nhá,chị chẳng nói gì làm em cũng ngại,chẳng hỏi nữa chị pc ạ.Em hôm đấy sẵn cả pin lẫn máy nhưng mà ngại nên ko chụp nữa,hẹn lần sau vậy
    click here please:http://ttvnnet.com/forum/f_420
  7. pc82genetic

pc82genetic Thành viên rất tích cực

Hớ, thế thì chán quá đi mất. Thôi, đành để lần sau sẽ có hình vậy. Bây giờ em ko sao thì đỡ lo rồi. Hehe, chuyện buôn mà em, trách làm sao được. Lần sau họp ẩm thực, nhớ đi nữa em nhé.