1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TUYỂN BẠN GÁI CAO TRÊN MỘT MÉT BẨY MƯƠI , TUỔI GÂU GÂU

Chủ đề trong '1982 - Hội cún Hà Nội' bởi bittersweet82, 04/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ivyftu

ivyftu Thành viên mới

Hôm nay sếp đi công tác mới tranh thủ dạo qua cái topic này, thấy có quá nhiều vấn đề cần phải "mổ xẻ".
    Bạn gì đó đi du học ở Pari ơi!
    Tớ thấy bạn cũng có cá tính đấy chứ, nhưng hình như bạn quá tự tin với những cái mà bạn có thì phải?
    Bạn phê bình Chiquita là gay gắt, kích động nhưng có lẽ chính bản thân bạn cũng không kém phần kích động đâu. Bạn cũng dễ mất bình tĩnh và phản ứng mạnh mẽ trước những phản hồi của mọi người.
    Bạn bảo là bạn chỉ muốn tạo một topic sôi nổi, góp vui cho box của mình vốn đang ảm đạm, ý tốt thật đấy vì đúng là lúc này ai cũng căng thẳng nên nếu có thể mang lại nụ cười thoải mái cho mọi người thì đúng là rất ý nghĩa. Nhưng tạo ra tiếng cười cũng có nhiều cách lắm bạn ạ, không nhất thiết cứ phải dùng cách này.
    Thật ra Chiquita hay các bạn nữ khác phản đối gay gắt cũng không phải là không có lý do đâu. Này nhé, bạn phát ngôn bừa bãi lắm. Nào là con gái bây giờ sính hàng ngoại, rồi vừa câm vừa điếc...Hình như là bạn nghĩ đi du học thì có quyền đặt ra tiêu chuẩn cao đến thế?
    Xét cho cùng thì tiêu chuẩn ấy chả lấy gì làm cao. Lúc mình đọc xong mẩu quẳng cáo, rao vặt của bạn ý, mình còn nghĩ sao bạn có tiêu chuẩn thấp thế. Chỉ cần vơ đại một người trên 1m70 là xong, chẳng cần biết nguời ấy có hợp với mình hay không, tính tình thế nào, nhân cách ra sao. Nếu mà bạn nam nào cũng chọn bạn gái theo tiêu chuẩn dễ dàng như thế thì chắc là con gái chúng tớ chẳng sợ ế mất. Không cần học nữ công gia chánh làm gì, cũng chẳng cần biết công dung ngôn hạnh nữa. Chẳng trách bây giờ sao lắm cảnh con dâu chửi bới mẹ chồng đến thế!
    Mà thật ra thì đấy cũng là chuyện riêng của bạn thôi. Bạn gái của bạn, bạn thích tuyển chọn theo tiêu chí nào thì tuyển, chẳng liên quan gì đến ai cả, nếu bạn không phát biểu linh tinh.
    Thế nhé. Chiquita nói đúng, chẳng nên mất hoà khí vì một lý do rất hâm đơ này.
  2. bittersweet82

bittersweet82 Thành viên quen thuộc

ặ hay cĂi ông sỏp xó này chui tỏằô 'Âu ra mà fn nói tỏ** bỏĐy tỏ** bỏĂ vỏưy, bỏằT lỏĂi muỏằ'n gÂy sỏằ hỏÊ; ông chỏc mỏằ>i chui tỏằô xó nào lên hay sao mà dĂm chỏằc gỏạo bỏằ.n quan hỏÊ;
    "ng sỏp xó nói tôi 'ỏĐy cĂ tưnh, cỏÊm 'ỏằTng quĂ, ông cỏằâ khen quĂ lỏằi chỏằâ trong box82 còn nhiỏằu anh hạng cĂ tưnh hặĂn tôi nhiỏằu lỏm nên trặỏằ>c khi mỏằY mỏằ"m khen ai thi câng phỏÊi ngó trặỏằ>c ngó sau không là 'ỏằƠng phỏÊi hàng là phiỏằn cho ông sỏp xó 'ỏƠy, không chỏằông lỏĂi 'ặỏằÊc chỏằi khỏng 'ỏằ<nh và tỏằ hào vỏằ vỏƠn 'ỏ 'ó 'Âu
    Mà hơnh nhặ ông sỏp xó không cỏưp nhỏưp thông tin liên tỏằƠc hay sao y; thông tin mà anh bỏĂn 'ặa ra 'Ê diỏằ.n ra cĂch 'Ây hặĂn mỏằTt nfm rỏằ"i, khi 'ó chúng là hai ngặỏằi 'ỏằâng hai chiỏn tuyỏn nên 'Ê có mỏằTt trỏưn cÊi nhau nỏây lỏằưa còn bÂy giỏằ ông hỏằi bà con trong thôn xóm 82 này xem tôi và em gĂi chiqui cỏằĐa tôi rỏƠt thÂn thiỏt nhau, nhỏƠt là sau cuỏằTc cÊi nhau nỏây lỏằưa 'ó
    Và cuỏằ'i cạng kỏt luỏưn ông là mỏằTt sỏp xó cỏằc kỏằ bôn xê vưch và thông tin cỏằĐa ông liên tỏằƠc bỏằ< giĂn 'oỏĂn nên không hiỏằfu hỏt ẵ nghâa cỏằĐa topic và 'Ê phĂt ngôn lung tung;
  3. bittersweet82

tiên sư thằng châu béo, hôm tao rời hà nội bận quá không gặp được mày, tao thành thật xin lỗi mày nhiều, thôi hẹn hè sang năm anh em minh đi chiến nhiều hơn nhé chứ kỳ hè vừa rồi tao bận quá; thế con xe của mày đã chuộc lại được chưa, cái thằng dại gái cho mày chết cứ phóng ẩu, phóng bừa vì gái cho lắm vào
  4. bittersweet82

thằng bạn bên đấy có khoẻ không? noel này sang paris chơi đi anh bao chú ở nhà bẩy tầng của anh tha hồ chọn các em nhé, còn bác nào chưa tận mắt chứng kiến thì đừng có bàn tán lung tung không kẻo lại ăn đòn vạ lây đấy, nếu không muốn ăn đòn thì hỏi những cố nhân trong box như Châu béo, Hồ anh, Chiqui, và vitieubao thì sẽ biết kết quả thật ngoài đời ra sao, chỉ sợ chú châu béo khi nghe đến tên anh là chạy vãi tè ra ý như hôm bị anh công an giữ ý nhể hêhhhehhehhe
  5. MMF

MMF Thành viên rất tích cực

Hèm , mày đang đề cập đến thằng nào đấy ? Không phải tao đấy chứ
    hèm ... đứa nào còn cầm của mình vài $ ấy nhờ ? Không cận thẩn là nhà cửa thằng đấy chẳng mấy chốc mà đíu hiểu tại sao lại mất nóc nhá
  6. bittersweet82

hohhohooh hehhehhehh tao đi vội quá khônng liên lạc kịp với mày, thôi hè sang năm tao về tao gửi mày sau cả vốn lẫn lãi cộng thêm mấy em gái ngon nữa hahhahhâh nhưng bố mà gặp được mày là bố uýnh mày chết con ạ, mày dám dỡ nóc nhà bố à
  7. MMF

MMF Thành viên rất tích cực

Chẹp, toàn bài !
    Ông doạ cho mày sợ nhá, dạo này đang đi tập thể hình và chuẩn bị làm vài phát võ vẽ trở lại đấy . Chẹp ....
  8. bittersweet82

chẹp chẹp chẹp con trai cố gắng tập chân giữa cho dài đi rồi anh đây bố trí mấy em ở nhà bẩy tầng về xử lý mày hehhehhêhhhehhehhe
  9. ivyftu

ivyftu Thành viên mới

Ai xưng sếp với ấy nào?
    Người ta bảo là hôm nay sếp của người ta đi công tác, nên không ai kiểm soát, người ta mới thong thả online nghịch ngợm, hiểu không?
    Làm gì mà căng thẳng và hung hăng thế nhỉ?
  10. bittersweet82

thì bác phát ngôn bừa bãi trong box may mà còn răng để ăn cơm đấy , bác vào đây cẩn thận lời ăn tiếng nói không tự dưng hàm răng đi họp với sếp của bác luôn đấy nhớ chua chua chua chẹp chẹp chẹp con cái nhà ai mà dại thế dám vào đây trọc ngoáy các lão làng à,
    thế chú châu béo tập tành võ vẽ thế nào roài , đã lớn hơn chút nào chưa vậy để anh sai mấy đưa em út về kiểm tra lại mặt hàng cái nhể