1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TUYỂN BẠN GÁI CAO TRÊN MỘT MÉT BẨY MƯƠI , TUỔI GÂU GÂU

Chủ đề trong '1982 - Hội cún Hà Nội' bởi bittersweet82, 04/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. srilanka

srilanka Thành viên mới

Bực quá! Ngồi hì hục đọc, toàn thấy ông Bit tơ và mờ mờ fờ nói chuyện.... Mất cả hứng!
  2. nhungnhotinhem

nhungnhotinhem Thành viên mới

HICHICHCHCC DUNG''LA` CAI'' TEN BIT NAY` COI TROI` BANG` VUNG ROI` CAC'' BAC'' OI...CHANG BIET'' HAN'' DU HOC O? CAI'' XU'' NAO` MA` LAM` KHIEP'' QUA'' CU'' NHU COC'' NHAY? DAY'' HÂHHHHAHHAHA....HAN'' TUONG? HAN'' LA` AI VAY TRUI` CHANG? BIET'' CO'' CO NAO` CAO NHU THE'' MA` CHIU. LAM` QUEN VOI'' HAN'' THI` NHUNG NHO TUI DAY CUNG~ XIN BAI'' PHUC. CA? 2.. DUNG'' LA` TROI` SINH 1 CAP. TUI DA~ O? TRONG TOPIC """CON TRAI DAO. NAY`......"""" CHANG? BIET'' TEN NAY` CO'' PHAI? LA` TEN MA` SWEET_OLIVE MUON'' DE` CAP. KO DAY NUA~ HICHIHCICIHC GIEO CA? TIENG'' ""FET'' "" CHO CANH'' CUN'' BOY CHUNG'' TA...THAT. DANG'' BUON` THAY.......
    ***********POST SCRIPT TO BIT DAY ...**********

NAY` TUI CUNG~ LA DAN DU HOC DAY THE'' CAI'' """NHA` DU HOC."" AY'' DANG DU HOC TAI XU'' NAO` DO'' CO'' BAN? LINH~ GI` MA` NGOAC'' MOM` TO THE'' HA? VE DOI NICK LA` " COC'' NHAY?" DI NHE'''' .......NHU VAY` NE`....HOP. HON...
    MUON'' SO CAO THAP'' VOI'' ""NHA` DU HOC."''DAY ... COME ON .......
  3. nhungnhotinhem

UI'' DUI` UI...........
    THE'' NAY` THI` NHUNG NHO'' EM LAI PHAI?THANH` THAT XIN LOI~ TOAN `THE? BA` CON CO BAC'' RUI` ...THAT RA LA` KHI VUA` XEM XONG CAI'' LOI` RAO VAT. CUA? TEN BIT NHUNG NHO EM DA~ THAY'' NONG'' CA? MAT MAY` CHAN TAY NEN THANH` THU? CHANG? BIET'' CAC'' BAC'' DISCUSS THE'' NAO` EM LIEN` BAY` VAO` HUNG` HAP. THEM.. NHUNG QUA? THAT NGHE MAY'' LOI` CUA? TEN NAY` DA~ CHUONG'' CA? TAI GAI CA? MAT''... RAT UNG? HO. CHIQUI KHI CHIQUI XAC. CHO HAN'' 1 TRAN. TOI BOI` HOA LA'' HÂHHHAHHA....( THE'' MA` CUOI'' CUNG` HICHIHCIHIHCHCIC ...)....THE'' Y'' CAC BAC'' THE'' NAO` NE`.. EM KO PHAI? NGUOI `CO'' CHAP'' DAU A..NHUNG CHI? TAI CAI'' TEN NAY` HAN'' NO? NHU PHAO'' DEM 30 AY''.. HAY LA` HAN'' CU'' NGHI~ HAN'' CAO NEN TOAN` NOI'' CHUYEN TREN MAY KO HA`... EM CUNG~ CHANG? MUON'' NOI'' NHIEU VE` TEN NAY` NUA~ DAU ...CAI'' TINH'' HAN'' KHOE KHOANG PHACH'' LOI'' THE'', NOI'' CHUYEN LAI CHANG? SUY NGHI~ GI` NEN CAI'' KIEU? ""CAU` HOA` ""NAY` EM KO TIN CHO LAM''.NHIEU` KHI HAN'' THAY'' CHI. EM HOI. TA PHAN? UNG'' MANH. QỤA'' HAN'' CUNG ON'',, HAY LA` BI. LUC LUONG QUAN` CHUNG'' DONG DAO? DAO` THAI? THANH` RA CUNG~ ON'' XUONG SONG'' NEN NOI'' VAY..... THOI NOI'' VE TEN NAY` NHIEU` QUA'' ROI` PHAT'' MET. ...... XIN CAC'' BAC'' BIEU? QUYET'' VA CHO Y'' KEN'' CUOI'' CUNG` DI A.....
  4. nhungnhotinhem

thứ nhất là phải viết bài có dấu mới là lịch sự... thứ hai là người lịch sự ko nói tục chửi bạn.... . Khóa. ((VTB)
    u?c Vi Tieu Bao s?a vo 22:04 ngy 29/09/2004
  5. bittersweet82

bittersweet82 Thành viên quen thuộc

hohohohoho em tưởng bác srilanka này bị sóng thần cuốn trôi từ lâu rồi cơ mà, sao bác vẫn còn thoi thóp sống được tới tận hôm nay để post bài hả
  6. bittersweet82

có ai cần bác buồn thay tôi đâu cơ chứ, nếu bác cảm thấy bị xúc phạm thì tôi nghĩ bác nên đi kiểm tra lại giới tính của mình, chứ tôi thấy bác nói bác bị xúc phạm chắc bác là con gái hả, mà theo bài bác viết tôi nghĩ bác là con trai
    mà cũng có ai cần bác phải bức xúc như thế đâu, quyền ngôn luận của mọi người mà, nều topic của tôi có vấn đề chắc cũng đã bị khoá từ lâu rồi chứ không còn tồn tại cho thế hệ sau như bác đọc đâu
  7. bittersweet82

bác này có vẻ thích lôi những chuyện xích mích của mọi người lên làm trò đàm tiếu nhể, bác đúng là thế hệ sau mà không biết điều gì cả, chắc bác cũng không biết là tôi và chiqui hiện đang là anh em kết nghĩa à, tôi nghĩ bác nên về mua thêm vài cái váy mà mặc cho mát mẻ, chứ tôi nghĩ bác mặc quần không hợp đâu khi mà con trai gì chỉ thích đi chọc gậy bánh xe thôi, nếu thiếu tiền mua váy thì để tôi mua tặng cho mấy cái mà mặc nhé
  8. kaplia

kaplia Thành viên mới

Topic này chát chít kinh thế. Thế mà mods cứ làm ngơ là sao? Làm mình lại phải...chát...chẳng lẽ không hưởng ứng. Thành viên mới năng nổ một tí. Nhẩy.
  9. bittersweet82

ơ hay cái bác này ở đâu ra vào đây nói năng lung tung thế; ai hút hít hay chát chít gì ở đây hả;
  10. kaplia

kaplia Thành viên mới

sờ toét của Cún 82 tìm được bạn tâm tình chưa. Cún này giới thiệu cho. Đảm bảo...súng bắn không nên, mua cho súng mới. Ok?