1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tuyển chọn thêm mod cho diễn đàn

Chủ đề trong 'Bình Định' bởi tranhanam, 30/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tranhanam

tranhanam Thành viên mới

Tuyển chọn thêm mod cho diễn đàn

Tôi đề nghị tuyển chọn hêm MOD cho diễn đàn vì mấy lý do:
    1. Hiện nay trong thực tế chỉ có hai mod đang làm việc là tôi và chapi nhưng dạo này tôi bận quá nhiều công việc nên không thể theo dõi diễn đàn thường xuyên.
    2. Theo ý kiến một số thành viên, diễn đàn chúng ta còn thiếu người có khả năng khuấy động phong trào. Bản thân tôi đã lớn tuổi hơn so với nhiều thành viên nên suy nghĩ và chủ trương có phần ... già cỗi. Vả lại như tôi đã nói khi nhận làm MOD là khi nào BOX chúng ta đủ mạnh thì cho tôi xin phép rút lui vì thực tế tôi chỉ quan tâm nhiều đến mảng Văn học. Trong khi đó cần rất nhiều thông tin khác đáp ứng tiêu chí của một BOX trong Category "Giao lưu kết bạn" như: Tâm tình tuổi trẻ, Tán gẫu dân nẫu hay Hò hẹn... cũng như những chuyên mục nóng thuộc các lĩnh vực khác. Vả lại tôi biết là có nhiều em ngại vì dẫu sao muốn ... tự do một chút lại có ông thầy giám sát thì khó chịu lắm!!!
    3. Vì vậy tôi đề cử một vài gương mặt: strider (là thành viên hiện đang ở USA quan tâm đến lịch sử Bình Định) cumvit (có khả năng làm họat náo hơn diễn đàn). tolverumore (là SV IT). Xin mời có thêm ý kiến!
  2. tolveumore

tolveumore Thành viên quen thuộc

Hic,cái này thì no comment ! . Ở Bình Định đã mười mấy năm nhưng bi giờ mang tiếng là "bỏ xứ mà đi" thì mặt mũi đâu mà .... Bác nào ở Bình Định thì gánh thay em nhá, em còn nhiều chuyện phải lo nữa !
  3. bigsmallvny

bigsmallvny Thành viên mới

Mặc dù tôi chưa biết mấy bác đó thế nào nhưng tôi ủng hộ hết mình. Chúng ta vì mục tiêu chung cùng xây dựng box Bình Định phát triển mạnh mà.
  4. sexxx

sexxx Thành viên mới

úi zới, Cúmvit là thằng bạn từ cấp 1 goài wa cấp 2,cũng đang học bên KHTN thì fải... Còn thằng 2love lại là bạn cấp3,nối khố nhậu nhẹt suốt năm wa ...khó chọn thật!!!
    Thôi thì vote cho bác 2love một cái vì bác học CNTT ....
  5. cumvit

cumvit Thành viên mới

***xx là ai vậy, cumvit đang học khoa học tự nhiên, sao không biết ***x dzậy....
  6. strider

strider Thành viên mới

Cảm ơn bác tranhanam đã đề cử. Nhưng nếu tui làm MOD thì cũng có nhiều cái bất tiện (không gian, thời gian ).
    Tui đã bầu cho bác 2love 1 phiếu.
  7. tolveumore

tolveumore Thành viên quen thuộc

Mọi người đã ủng hộ như thế thì biết làm sao đây ! Cung kính không bằng tuân mệnh ! Cám ơn tất cả mọi người !
  8. sunny_li

sunny_li Thành viên mới

Vote cho anh này!
  9. Peace_do

Peace_do Thành viên rất tích cực

Mệt các bác quá, chỉ có cái MOD cỏn con mà không ai dám nhận làm cả. Một mình em chèo xuồng cho một đám box rùi, về quê nhà làm MOD đại cũng được. Các admin mà nhìn thấy nick của em là chết khiếp. Nhất là cái lão thatwhy. Em là chuyên gia tiêu diệt admin mà. Hiện giờ trong TTVN chỉ còn có 3 admin đang sống dở chết dở thôi. Các bác có cần thì em phụ cho một tay vì dù sao em cũng lỡ là MOD rùi. Phong cách làm việc thì cũng biết rồi, kinh nghiệm thì tràn trề.
  10. tranhanam

tranhanam Thành viên mới

Phù! Tớ đã gửi thư vào chỗ Admin nhưng hình như các bác ấy dạo này chạy mánh hay sao mà chẳngthèm quan tâm gì cả. Đã đề xuất hai chú tolverumore và Peace_do mà chưa có hồi âm. Hay chú Peace_do lại xuất chiêu nhắc nhở xem hử?