1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tuyển người để gửi thư tình

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi yendieu, 26/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dienkeem

dienkeem Thành viên mới

KỤ CHai nhà mình có duyên nhở, bài gửi gần 2 tháng mà vẫn có người trả nhời kìa! Vào viết tiếp thư tình đê
  2. simonov

simonov Thành viên rất tích cực

Ngày anh gặp em, trời nắng chang chang cũng dịu đi, ánh nắng dường như còn mãi trêu đùa đâu đó trên những tán cây nhút nhát trên cao.
    Ngày anh gặp em, gió mang theo làn hương hoa lài thơm ngát, dạo quanh tóc em, nhẹ nhàng nâng từng lọn tóc đen mượt của em.
    Ngày anh gặp em, những cơn mưa ?ocà chớn? của đất Sài Gòn này không còn đáng ghét nữa, đường phố dường như gột rửa rủ bỏ hẳn những hơi nóng ngột ngạt, những hạt bụi ra khỏi mái ngói đỏ cổ kính của Vương Cung Thánh Đường.
    Ngày anh gặp em, tốc độ của vòng quay bánh xe của anh dường như chậm hẳn lại, không còn những chiêu lạng lách trên phố giờ tan tầm để nhanh chóng về nhà, quăng túi và nằm vật ra giường.
    Ngày anh gặp em, những nhân vật ảo lần lượt chuyển hộ khẩu sang chốn nào đó xa lắm và anh cũng không còn nhức mắt nhiều mỗi khi rời máy tính.
    Ngày anh gặp em, anh cảm nhận được cái ấm áp từ một bàn tay mềm mại thoang thoảng mùi một loài hoa.
    Ngày anh gặp em, anh hiểu rằng một cô gái dù có độc lập rắn rỏi cách mấy cũng có những lúc yếu long cần một bờ vai để làm ướt, để mà ??..
    Ngày anh gặp em, anh đã tự biết dọn gọn lại mền gối ban sáng chứ không đùn lại thành một đống để rồi tối về lại chui vào mà ngủ.
    ????????
    Muốn nói nhiều lắm, nhưng khi ngồi cạnh em sao nó cứ ậm à ậm ừ???..
  3. Lovecafe

Lovecafe Thành viên mới

cool :x ước gì có ai viết cho mình như vầy nhỉ [:P]
  4. thang_xeng

thang_xeng Thành viên rất tích cực

Cô chủ top ơi cho cháu xin cái ảnh cô xem có xinh không rồi cháu mới quyết định có nhận thư hay không?