1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tuyển người yêu

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi kbigbang, 03/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kbigbang

kbigbang Thành viên mới

Cái ảnh của tớ là do 1 người bạn chụp và gửi cho tớ. Theo tớ được biết, ảnh đó đã được nén rồi (không phải ảnh gốc từ máy ảnh) và tất nhiên khi upload lên flickr thì đã bị xử lý bởi flickr roài. Còn ảnh một mình tớ thì đơn giản thôi (mỗi tội mất công một tý - dùng paint tẩy ảnh những người khác đi là còn ảnh mình tớ ngay). Như thế chắc tớ không phải mất công ngồi điều chế ảnh chân dung chứ nhỉ???
    Để đưa được ảnh lên đây, mình đã phải dùng flickr để upload. Sau đó đưa link vào mà thôi. Hy vọng bạn Giang đưa ảnh lên sớm nhé. Ngoài ra, hồ sơ bạn Giang vẫn còn thiếu đó!
  2. kbigbang

kbigbang Thành viên mới

Bạn này phóng khoáng nhỉ. Tớ vừa phát hiện ra một đoạn này. Tớ đã đọc hết rồi, chỉ xin phép trích một phần đã đọc được thôi nhá (mong chủ nhân cho phép???)
    --------------------------------------------------------------------
    Not Available
    -------------------------------------------------------------------
    Chúc bạn luôn vui vẻ và nhất là may mắn trong mọi chuyện.
    Được kbigbang sửa chữa / chuyển vào 01:13 ngày 11/07/2008
    Được kbigbang sửa chữa / chuyển vào 14:21 ngày 11/07/2008
  3. thongoc7

thongoc7 Thành viên mới

Thì đó, ng ta bắt tớ quên ng ta đó mà. Bi giờ tớ mới cô đơn nên mới đăng kí đó chứ . Nhưng mà bị loại rồi
    Hơ hơ, vẫn mún bon chen.... (bạn biết được rồi làm ơn xoá đoạn dó đi, tớ nhìn đau lòng lắm, không thì mod giúp em xoá đi nhé!)
  4. kbigbang

kbigbang Thành viên mới

Hi,
    Có vẻ các liền chị Kinh Bắc chạy mất dép hết rồi nhỉ??? Đành đóng cửa topic này vậy.
    Thank for reading and have a nice night !
  5. foodprints

foodprints Thành viên mới

Tại công tác quảng cáo mặt hàng kém nên ko hiệu quả. Bác phải có chiến lược thu hút khách hàng chứ!
    Tuyển phải có chính sách thoả đáng mới thu hút nhân viên ví như "cơm ăn ba bữa quần áo mặc 3/4 ngày, tối ngủ với chủ"...
    Chúc bác đưa ra chính sách thoả đáng để thu hút đối tác!
  6. ATM2008

ATM2008 Thành viên mới

"Hi,
    Có vẻ các liền chị Kinh Bắc chạy mất dép hết rồi nhỉ??? Đành đóng cửa topic này vậy.
    Thank for reading and have a nice night !"

Nguyên nhân???
    -Tự ti với bản thân,so sánh với các chị em(các chị em thấy như vậy cần phải xem sét)
    -Qua nóng vội, cái gì cũng phải có thời gian chứ anh
    Cái gì đến nhanh sẽ cũng kết thúc nhanh và ngược lại......
  7. kbigbang

kbigbang Thành viên mới

Hi, cảm ơn nhận xét của em Giang nhé. Lúc tạo topic này anh có một chút thời gian rảnh rỗi. Nhưng đến giờ, anh thấy mình không còn nhiều thời gian rảnh rỗi nữa nên muốn đóng cửa topic này mà thôi. Vì nếu không đóng cửa thì anh chẳng vào ngó ngàng, post bài thì nó thành vô nghĩa.
    Còn chuyện "tuyển người yêu" thì thực ra là để câu khách tý chút thôi. Thỉnh thoảng post bậy vài thứ để trêu chị em. Cái forum là ảo, mà ảo thì tất nhiên không thật, không thật thì có thể bịa ra mà, có ai đánh thuế đâu.
    Bạn Giang này đã góp ý với mình, thì mình cũng phải góp ý lại chút xíu nhé. Nếu không bạn này sẽ trách mình ích kỷ, chỉ nghe người khác mà không chịu đóng góp ý kiến. Bạn này có một tật rất xấu, đó là viết sai chính tả "xem sét": cái "sét" này chắc phải dùng ông Franklin mới đúng.
  8. ATM2008

ATM2008 Thành viên mới

" Hi, cảm ơn nhận xét của em Giang nhé. Lúc tạo topic này anh có một chút thời gian rảnh rỗi. Nhưng đến giờ, anh thấy mình không còn nhiều thời gian rảnh rỗi nữa nên muốn đóng cửa topic này mà thôi. Vì nếu không đóng cửa thì anh chẳng vào ngó ngàng, post bài thì nó thành vô nghĩa.
    Còn chuyện "tuyển người yêu" thì thực ra là để câu khách tý chút thôi. Thỉnh thoảng post bậy vài thứ để trêu chị em. Cái forum là ảo, mà ảo thì tất nhiên không thật, không thật thì có thể bịa ra mà, có ai đánh thuế đâu.
    Bạn Giang này đã góp ý với mình, thì mình cũng phải góp ý lại chút xíu nhé. Nếu không bạn này sẽ trách mình ích kỷ, chỉ nghe người khác mà không chịu đóng góp ý kiến. Bạn này có một tật rất xấu, đó là viết sai chính tả "xem sét": cái "sét" này chắc phải dùng ông Franklin mới đúng."
    Cảm ơn bác nhiều nhiều em sẽ cố gắng hoàn thiện hơn về phần chính tả này. Em cũng xin đôi lời góp ý với bác về văn hoá tiếng việt của bác
    - Trong tiếng việt có cả những thể loại từ này ??? " topic này .....dùng ông Franklin mới đúng....." Có lẽ bác có bằng Z tiếng anh lên định anh hoá tiếng việt? May mà em cũng có một chút tiếng anh còn cõi để dịch chứ không ..................
  9. piaggiobn

piaggiobn Thành viên mới

Bạn kbigbang viết thế mọi người đọc lại nghĩ bạn tự ti quá nên đạp đổ thì chết , bạn ko có thời gian thì để mình tiếp quản hộ nhé?
    Note: ATM chỗ chính tả nào mà ko chắc chắn đúng thì cứ cho vào ngoặc kép thế là ko sợ ai nói gì nữa, ví dụ: ( Có lẽ bác có bằng Z tiếng anh "lên" định anh hoá tiếng việt? May mà em cũng có một chút tiếng anh còn cõi để dịch chứ không ..................).
    Hj! trêu ATM vậy thôi, ai chẳng có đôi lần viết sai tránh sao đc nhg sống ở đất Từ Sơn mà lại làm trg Vietcombank thì cũng nên chú ý chính tả chút để hạn chế.
    Đây là lần đầu tham gia diễn đàn có gì mạo phạm mong đc nương tay.
  10. kbigbang

kbigbang Thành viên mới

Hê hê, cảm ơn bạn piagio nhé. Trước mắt tớ thật sự bận đến hết thứ 5 tuần sau (24/07). Sau đó thì tớ chưa biết thế nào vì tớ vẫn đang trong giai đoạn đi xin việc mà. Nếu trong thời gian này mà tớ thất bại, tớ sẽ bị mất tất cả công sức trong vòng 3 năm qua. Chính vì thế tớ không nhẫn tâm nhìn thấy mình thất bại
    @ATM: tớ xin lỗi đã làm bạn nổi giận nhé (tớ đoán vậy thông qua từ ngữ đốp chát). Tuy nhiên, tớ phải nhắc lại với bạn này rằng: tiếng Việt thực chất không do người Việt Nam nghĩ ra. Còn Franklin thì tớ không thể phiên âm được, vì đó là tên riêng (ông này chính là người nghĩ ra cột chống sét "xem sét"). Cuối cùng tớ xin tiếp thu ý kiến bạn Giang, tớ xin cảm ơn nhiều nhiều nhé. Nhưng dù sao, rất khó bỏ một thói quen!!!