1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tuyển xế đi Tam Giác Vàng dịp 2-9- 2012.( Đã chốt đoàn) Bài ảnh chia sẻ từ trang 4

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Qgpmst, 07/08/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. leduongxd

leduongxd Thành viên mới

Ok, để tớ kiếm xe, bao h off gọi tớ với.
  2. Qgpmst

Qgpmst Thành viên mới

Ko cần bạn ạ. cửa khẩu đường biên sử dụng giấy thông hành họ làm tại cửa khẩu
  3. khoinguyen250808

khoinguyen250808 Thành viên mới

Cho mình đăng kí 1 suất xế nhé.Có off trước ở HN ko nhỉ?
  4. dlna

dlna Thành viên mới

em muốn đăng ký một suất Ôm ạ. hic. chủ thớt cố gắng kiếm thêm Xế cho em đi cung này với.
  5. leduongxd

leduongxd Thành viên mới

Kiếm xe đi em, anh xế cho.
  6. 4muathayla

4muathayla Thành viên quen thuộc

1. 10 nước ĐNÁ chỉ có Myanma phải xin visa thì phải ạ. Cái này cần check lại.
    2. hôm thứ 6 ngày 31/8 thấy có nhiều đoàn đi Apachai lắm . Không biết có book được vé xe lên ĐB không bác ?
  7. missvova

missvova Thành viên tích cực

Cung hay nhưng nếu gặp trời mưa và xe cộ vấn đề thì cứ phải gọi là " Tử Cung "
    Bạn nên dự phòng thêm ít nhất 1 ngày nhé
    CHo mình xin 1 chân ọp ẹp hóng , chém gió vì cũng đã đi Lào vài lần bằng xe máy rồi
    Khánh --- 0979865689

8. LastWalkman

LastWalkman Thành viên rất tích cực

Giấy thông hành chỉ có giá trị trong khu vực đơn vị hành chính cấp huyện tại cửa khẩu, không được đi sâu vào nội địa. Có thể đi vào cũng chả ai kiểm tra nhưng phải quay lại đúng cửa khẩu đấy trong thời gian ghi rõ trên giấy để xuất cảnh anh ạ
  9. scarletpink1511

scarletpink1511 Thành viên mới

Em thấy Myanmar cũng cần visa mà. Bác xem vụ này giúp em nhé! Để em kiếm xế rùi đăng kí 1 suất bác nhé!
  10. Qgpmst

Qgpmst Thành viên mới

Thông tin a đã check rồi em ah. Nhập cảnh vào Myanma qua Mea Sai đê sang Tam Giác Vàng phí mất 10$ hộ chiếu bị giữ lại và họ làm thông hành cho mình có dán ảnh hăn hoi. Trường hợp muốn ở lâu hơn 1 ngày thì nói với họ, phí tăng gấp đôi e ah.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Cảm ơn bạn đã góp ý. mình đã chack đầy đủ. Rất tiếc đoàn hiện này chỉ tuyển xế ko tuyển ôm vì vậy mong bạn thông cảm! hẹn bạn dịp khác vậy. Chúc vui!
    Cảm ơn bạn, cung nào cũng vậy thôi việc phát sinh hỏng hóc là điều không thể dự tinh dc, vấn đề là cần sự chuẩn bị thật chu đáo để giảm thiểu rủi do. Rất vui khi bạn cùng tham ra off ẹp, lịch là như trên time và địa điểm mình sẽ thông báo cụ thể qua topic này.
    Vấn đề Visa mình đã trả lời rồi nên ko cần lo nưa. Việc vé xe lên Điện Biên mình cũng đã tính đến vì vậy mình đưa lịch off sớm để còn đặt vé.
    Rất tiếc là đoàn đã đủ ôm và sợ rằng quá đông nên vì vậy đành hẹn bạn dịp khác. Chúc vui!