1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tuyệt chiêu trong Tình Yêu

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi vyhuynh, 22/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. oanhchitchungmay

oanhchitchungmay Thành viên mới

Khổ quá, từ đầu đến giờ chẳng ai có chiêu hay cả, mình đành đăng nhập post bài vậy.
    Tớ đã từng chứng kiến 2 đứa bạn tớ, cực kì xinh đẹp giỏi giang, nhiều vệ tinh xung quanh mà rồi...bị yêu phải 2 thằng thế này:
    Đứa thứ nhất xinh, thông minh, cá tính, nhiều bạn trai, cực nhiều người thích: anh chàng chồng nó bây giờ ko hề cưa nó nhé, ngày xưa cứ chơi theo kiểu anh em cực kì thân thiết, đi đâu cũng cho nó đi theo, quan tâm đến nó hết mực, giúp đỡ nó nhiệt tình, đối xử cực kì chân thành và tình cảm, nhưng mà lúc nào cũng chỉ tỏ ra là anh em trong sáng thôi. Được 1 năm con bé ko chịu được nữa, rơi nước mắt vài lần vì ko biết làm thế nào đẩy tình cảm phát triển lên. Rồi một hôm nhìn thấy ông ấy đi chơi với một chị bạn, con bé tự dưng khóc oà. Thằng cha lúc này mới tức tốc quay lại chỗ con bé, dỗ dành, và...anh chị xong phim! Bây giờ đã lấy nhau.
    Đứa thứ 2 cũng xinh, hiền lành, ngoan ngoãn: người yêu của nó bây giờ là thằng bạn hồi xưa. Thích nó từ rất lâu, nhưng lẳng lặng quan tâm đến nó theo kiểu bạn bè, lẳng lặng nhìn nó đi qua một cuộc tình và xuất hiện an ủi nâng đỡ mỗi lúc nó buồn. Rất chân thành, nhưng ko bao giờ tỏ thái độ cưa cẩm hay tán tỉnh, mọi người đều khen con bé có thằng bạn cực tốt. Cứ thế, 1 năm sau khi con bé chia tay người yêu cũ, đột nhiên 2 đứa nó...yêu nhau. Ai cũng choáng. Sau này tớ nghe kể lại, cũng chính con bé là người phải chủ động trước. Thật là!
    Hy vọng các bạn rút ra được cái gì đấy khi yêu cá cô gái kiểu như vậy.
  2. nguoi_tot

nguoi_tot Thành viên mới

Tình hình là em đang thích 1 cô bé sống nội tâm , các bác khuyên em phải làm gì bây giờ
  3. con_vitt_bau_chet_duoi

con_vitt_bau_chet_duoi Thành viên mới

Tớ cũng có đứa bạn như thế, nhưng là nó yêu đồng chí con trai cơ. Tớ thấy cực kì luôn, nó luôn luôn như 1 bóng cây to, dòng suối mát, người bạn hiền bên cạnh đồng chí kia . Không kêu ca, không phàn nàn khi nhìn đồng chí kía đi yêu cô bé nào đó .. đến giờ 2 đứa sắp cười rồi. Tớ ngưỡng mộ ty của bạn tớ giành cho đồng chí kia lắm
    Những cô gái nội tâm càng làm người dễ tán tỉnh khi mà nắm được đúng thóp của họ
  4. doilong

doilong Thành viên mới

Hãy yêu bằng tình cảm chân thành nhất của mình , điều đó sẽ làm lay động bất kì người con gái nào
    chẳng phải tuyệt chiêu gì đâu , nhưng mà như em nè , từ bé chẳng thèm yêu con nao`( hay là kô con nào yêu ) , thế mà đùng một cái kiếm được cô người yêu như mộng , xinh gái , ngoan ngoãn , học hành tử tế , con nhà giàu nữa ( dù điều này chăng phải gì quan trọng )
  5. linhaaaa

linhaaaa Thành viên mới

tuyệt chiêu à sáp vào rồi chạy ra để lấy đà chạy vô tiếp
  6. goldenboy_xxx

goldenboy_xxx Thành viên mới

tớ nghĩ là vyhuynh lập topic này ko phải để học hỏi cách cưa cẩm mà là để phát hiện kẻ địch có ý đồ tấn công bản thân , đỡ phải tự vác thân đi cưa cẩm
  7. chikenkin

chikenkin Thành viên quen thuộc

căm ghét cái gọi là" nhất cự li nhì tốc độ" trong tình yêu
    vừa mới đi xa về....mất xừ thằng chồng
    đau...đau quá đau...(trích Thằng Tàu Lai)
  8. linhaaaa

linhaaaa Thành viên mới

thực tế đáng bùn lại là như thế bé ạ "Em ở thật xa, cô ấy lại thật gần . Trời lạnh, lòng anh lại mềm yếu "
  9. NguoiKhongTenSo7

NguoiKhongTenSo7 Thành viên mới

định đi tán em nào thì làm vài quả mỏ vịt cho mỏ nó dẻo, tán phe phé ngay mà h heh êh
  10. dailystar

dailystar Thành viên mới

Các cao thủ trong võ lâm như Quaker,tdna, donghailongvuong, LunaryLunatic, AK47S.........đâu hết rồi nhỉ? Các bác bật mí các tuyệt chiêu trong TY của mình cho mọi người cùng biết với chứ?
    Biết mà ko chia sẽ là mang tội "Thất nhân" đấy.