1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ùẳắó?Sùẳắ HanoiJC - ỏằă I?SU Hỏằ~I - ỏằă AI Y?SU Hỏằ~I - 2009 EVENT ùẳắó?Sùẳắ tỏ?Đng trỏằ?t

Chủ đề trong 'Nhật (Japan Club)' bởi rose_and_chocolate, 14/12/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rose_and_chocolate

rose_and_chocolate Thành viên mới

@kidmol: tiền hum qua còn thừa 270k cơ mà a,có rì thì em trích ra 150k gửi lại quỹ,còn 120k anh chị em đi uống nước buôn chuyện típ
    @ trangnq+ truongchibuon: 2 chàng và nàng này cứ trách cứ btc mãi thui,ai bảo hum qua btc hỏi mãi ai xứng đáng nhận quà chả giơ tay cơ,chả chịu nịnh nọt btc nên trong lúc bối rối mới quên béng đi mất
    @ yo: sao chị chưa chồng chưa người iu mà cứ gọi là bà già tuyết thì ế mất thui,sợ làm bà già lắm
  2. yoshiha

yoshiha Thành viên mới

Anh ới........ Chuyện nhỏ mừ Anh, mình dư 270k, giờ đưa lại Quỹ HNJC 150k, còn dư xiền vẫn đi Cafe tốt, thiếu đâu mọi ng đóng tiếp là okie mà, vấn đề này ko đáng lo. Chuyện nhỏ, hiiiiiiii. Bởi lẽ.... nhà mình đã có Đại gia Tổng Rám Đốc Trương Chi rùi mờ

@ C iu: lên kế hoạch Tập 2 thui C iu nhỉ? Ko thì C là "ÔNG" jà Tuyết nhá
    @ Trương Chi - MỊ Nương: Hiaaa hiaa, tại hôm qua bé Yô mải chơi đi đâu ý nên ko kịp theo rõi màn "quỳ gối cầu hun" nếu ko thì Yô cũng đi vận động hành lang tranh cử cho 2 AC, có j cho E ké kẩm tẹo Đừng trách BTC nữa mừ, dù sao, trong lòng các FAN, Chàng & nàng vẫn là no1...... Yeahhhhh Có rì mai Em lập Fan Cờ lắp lun
    (Ai bẩu ko hối lộ BTC cơ, h còn than vãn rì, hia hiaaaaaa )
    Chít dở, anh Jeepfer vẫn chưa thấy post bài làm CE lo lắng quýa cả nhà ạh, ko bít tình hình sao rùi, đề nghị mở phiên điều trần của "Matbuon03" trước.... Quốc hội. Hiiiiiiiiii
    Được yoshiha sửa chữa / chuyển vào 01:06 ngày 22/12/2008
  3. blueboybk87

blueboybk87 Thành viên mới

Ấy chà, mình được nhận giải xong mà vẫn còn nhiều người chưa phục kìa, kể ra thì màn quỳ gối của anh chị Trương Chi - Mỵ Nương cũng ấn tượng thật đấy! Nhưng mà bọn tớ cũng kém zì đâu chứ, he he, chơi liền hai bài, mà bài nào cũng "thăng hoa" lắm chứ, chẳng nhẽ không xứng đáng nhận giải àh? Hic hic. Thế này vậy, lần sau nhà mình sẽ đề cử một loạt ứng cử viên rồi tổ chức bình chọn cho công bằng nhé, chứ nhận giải xong thế này cứ áy náy thế nào í
  4. rungxanhlado

rungxanhlado Thành viên mới

Hi`hi`, Photo show hoành tá tráng qua''!
  5. trangnq88

trangnq88 Thành viên mới

@blueboy: áy này hả, thế thì còn cơ hội để "giải tỏa" áy náy đấy, hẹn hum nào cafe nhé, bạn sẽ giúp bạn chuyện đó. ha ha
    @ BTC: ai bảo bọn e k ứng cử, bọn e hò hét, vận động hành lang ầm ĩ lên, có mỗi 2 người không nghe thấy thì có. E ghét 2 má mì lắm rùi đó
  6. kyokochan

kyokochan Thành viên mới

Kiểu này mình xin đề nghị BTC lần sau là có thêm giải dành cho khán giả cổ vũ nhiệt tình và "bốc lửa" nhất nha! Thế ACE mới hăng say nhảy nhót chứ ah. Vụ cafe cà pháo kia BTC thông báo sơm cho ACE biết sớm nhé. Năm nay có vẻ Giáng sinh to hơn các năm trước thì phải. Ra đường thấy đâu đâu cũng trang trí đẹp hơn hẳn mọi năm. ACE di cafe tiện "show hàng" thi tuyệt cú mèo. Kyoko mới sắm một cái áo len đỏ đậm chất Giáng sinh đấy. Chỉ chờ đợi đến ngày để "diện" thôi. See you soon
  7. matbuon03

matbuon03 Thành viên mới

Uầy, cái nỳ phải hỏi Jeeper, chị có làm gì đâu mà...Hic
  8. rose_and_chocolate

rose_and_chocolate Thành viên mới

mình có mỗi cái váy đỏ thì đã diện hum trc rùi,thế là hết cả điệu đi noel rùi
    @trangnq: ý chị là e chả chịu nịnh nọt btc rì cả hihi,vận động khán giả chưa ăn thua,btc mới là người cầm cân nảy mực mà
    nhà mình mún đi cafe hum nào nhờ
    hay noel cho nó máu,chỉ sợ tắc đường thui
  9. yoshiha

yoshiha Thành viên mới

(Hôm ni Em rất là vui nên sì pem sòn sòn sòn đô sòn, ACE đừng trách Yô, tội nghiệp, hì hìiiiiiii )
    @ Blueboybk: Uầy, aý náy áh, thế.... hay là..... gửi lại quà cho BTC rùi.... rùi..... trao cho người khác A nhá, hia hiaa
    @Matbuon C ơi: hia hiaa.... E chạ bít, BTC đứng jữa phán xử thui ^^
    @Trangnq88 - Mị Nương thời @: nào nàooo..... đừng có ghét 2 Má mì, Mẹ mìn đấy nhá, cho sang Tầu giờ, hia hiaa, hết cả Fan với cả Cờ lắp.... Như thế là "tan đàn sẻ nghé", "chia rẽ đôi uyên ương".... Trương Chi của Chị mà lên thì 2 Má hết cả đất dụng võ Thoai, có cái ava mới, bỏ qua cho BTC đi C iu Rùi hum nào E rủ đi đi ăn kEm mảnh
    @ Rungxanhlado: hikhik, A ơi, lần này mà Cafe Cà fáo vào t7 típ thì A lại ko đi đc roài Xin chuyển ca làm từ hôm nay có đc ko A nhỉ? CE nhắc A mãi
    @ Kyokochan: Em chẳng có cái aó đỏ nào, vì màu đỏ nổi bần bật E ứ dám diện, hiiiiiiiii, đùa tẹo, girl nhà mình diện đồ hồng/đỏ ná, "đẹp dịu dàng mà hổng chói lóa............. hổng được"
    @ Dâu C iu: ơ xế Noel C iu cũng đơn côi àh, hí hí..... có công ăn việc làm roài, để E đi ới Anh Mizai ná, nà ná naa
    Hiiiiiii, thế Cafe thế nào mọi người nhỉ? C Dâu đề nghị Noel kìa, ko bít đùa hay thật E thì hôm nào cũng được, càng sớm càng hotttt, hiiiiiii, mí cả mình đi Cafe ko thì đi từ 7h, h đó chắc ACE nhà mình cũng đi làm/đi học về rùi nhờ, hay T7 ạh? (đi cuối tuần sút thế naỳ dễ mang tiếng lắm àh nha
    Àh, lúc nãy E chat với Mod Takeshi, A nì dạo nè nghiêm lắm àh nha, đe dọa Yô và mọi ng vì tội "xả rác bừa bãi = spam vô tội vạ" (E đoán là ứ được về gặp các ẻm xinh tươi nên ........ dỗi ).
  10. trangnq88

trangnq88 Thành viên mới

@ C Dâu: c nói thế chẳng hoá giải được trao cho những người nịnh giỏi nhất à? Naruhodo. Thế thì bít tại sao đôi của Matbuon được giải rùi nhé. E cũng ứ cần nữa, với e vật chất k quan trọng, quan trọng là xiền thui
    @ E iu: thui thì chị bỏ quá cho e, chứ đừng có hòng mà đe doạ c nhé, chị cũng đang muốn sang Tàu học tiếng Trung Quốc đây, e giúp c đi được thì tốt quá
    Nhà mình cafe vào tối Noel lun đi, cho nó máu, tụ tập nhau ở 1 quán nào thui, hum đó đi lượn ra ngoài đường nhìu thì mặc áo rét cũng toát mồ hôi (vụ này e có kinh nghiệm rùi mà, he he)
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa