1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ùẳắó?Sùẳắ HanoiJC - ỏằă I?SU Hỏằ~I - ỏằă AI Y?SU Hỏằ~I - 2009 EVENT ùẳắó?Sùẳắ tỏ?Đng trỏằ?t

Chủ đề trong 'Nhật (Japan Club)' bởi rose_and_chocolate, 14/12/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yoshiha

yoshiha Thành viên mới

Ùi ùi, thế là lại có thêm ẻm Nờ quờ thích đi chơi lun Noel tới àh?
    Alooooo, Noel tới, Bác nào mún mời 2 ẻm xinh tươi Trangnq và Rose thì cứ "mạnh dạn" nhờ Yô "vun đắp" nhé Giảm 10% phí dịch vụ mai mối vào thứ 7, CN và ngày lễ
    Nhà mình tiếp tục vote thời gian nhé, hixx, trời lạnh mọi ng ngại gõ hay sao ý mà lúc nào 2pic cũng có gần 10 ng vô xem mà ko login mí cả chẳng ai post gì, CE sì pem mãi, ngại ghê cơ
    (Có khi CE xì pem kinh quá nên .... mọi ng sợ ko dám vít gì, hia hiaaa )
    @ A Takeshi: ngày nào cũng lượn vô 2pic mà ko spam 1 bài hỏi thăm CE, thế thì ko trách CE "bạc nghĩa" đc đâu A nhá
  2. takeshikazuo

takeshikazuo Thành viên rất tích cực

Thấy mỗi bé Yo nhắc tới cái tên Takeshi
    Cảm giác như mình đã được lãng quên
    Nhìn toàn "ái xinh", nhưng (cho nên) trong lòng thấy đau khôn tả
  3. onamiowada

onamiowada Thành viên rất tích cực

Hôm thứ 7, đang chuẩn bị đi thì có việc phải đi công tác. Chán không buồn chết. Giờ mới về được. Sorry cả nhà nhé.
    Mọi người post ảnh nhiều nhiều tí nhá. Xem lâu rồi không gặp, xem HJC có thêm nhiều Hot girl, hot boy mới không. Nhớ chú thích nick các bạn có mẹt trong ảnh nhá, để anh biết mặt các bạn mới.
  4. jeepfer

jeepfer Thành viên mới

Deck hiểu sao 2 tuần này mình không thể post bài trên ttvn được
  5. jeepfer

jeepfer Thành viên mới

Hehe, tự dưng được mới hay chứ. Mình đến muộn lỡ mất cơ hội gặp bao nhiêu chị em chỉ đi tăng 1. Vào tăng 2 thì giật mình, toàn ACE nhìn là lạ. Nhiều em gái mới gặp lần đầu nhìn ngắm hơi bị ngất ngây con gà tây.
    Đỉnh điểm của cao trào là quả song ca lời của gió với màn quỳ gối, mắt nhìn đắm đuối đôí tác + hát "anh yêu em" của bác TGĐ. ACE gầm rú hưởng ứng cứ gọi là rào rào
  6. truong_chi_buon

truong_chi_buon Thành viên mới

hehe, đa tạ đa tạ :D
    Nghe đồn nhà ta định thứ 7 tiếp tục đập phá. Cho tớ + thằng bạn tớ một suất tham dự nhé
  7. yoshiha

yoshiha Thành viên mới

@ A Takeshi:: A lại nghĩ tùm lum đi đâu rùi ACE làm sao quên đc A Đặc biệt là Yô (hiiiii, quà cáp thường xuyên là ít quên lắm ý ) Bao h A về chắc chắn sẽ có 1 bữa tiệc chào mừng hoành tá tràng lun (nhớ mang quà về A nhé, ko thì vài chục man về cũng ... tạm... )
    @Jeepfer: Cuối cùng anh J cũng post bài, phùuuu, khổ thân C Matbuon bị CE tra hỏi mấy bữa nay.
    Onami Đại ka : Hix, nhận sms rằng A đi công tác đột xuất, E thông báo vội tới CE mà ai cũng ngỡ ngàng.... trùi ui... tưởng chừng như sấm uỳnh oàng bên tai..... hehee Chầu Sake-----> ACE chưa quên đâu ạh, lần tới Cafe A mang đi nhá
    Truong chi buon: Ôi rời ơi, "Xếp" định rao bán hay thuê mướn 2pic thì rao đi còn rì ạh?
    Mà tình hình rất chi là tình hình là..... có nhìu số đt lạ đăng ký đi Cafe, chả hỉu nhà mình PR kỉu j. Chắc tại mấy kỉu ảnh "Kiều nữ và Đại gia" mí cả mấy kỉu "Ở bển" đây mà
  8. MapGis

MapGis Thành viên rất tích cực

Thích thế, lúc nào phải về ăn chơi nhảy múa cùng các người đẹp của HNJC thôi :D
    Mà em Yo xì pam khủng khiếp, gần như cú cách bài lại có 1 bài
  9. onamiowada

onamiowada Thành viên rất tích cực

@@yoshiha: Thứ 7 à? Mấy giờ hả Yo, chắc tối chứ hả? Vụ rượu chè thì cứ y án rồi, tâm hồn ăn uống vưỡn tràn trề mà. Có khi phải nhờ đổi nick thành OnamiSake, còn Yoshiha thì đổi nick thành Yomost.
  10. trangnq88

trangnq88 Thành viên mới

Hik, thứ 7 thì chắc e k đi được, hum đó nhà e có việc bận mất rùi
    Nhà mình tụ tập tối Noel đi, cổ vũ bóng đá cho đội nhà lun thể. Hum đó các chị e nhà mình diện đồ đỏ đồng loạt nha , cho không khí thêm phần nóng bỏng, cho nó đúng với "dòng máu Lạc Hồng", nhà mình mà cổ vũ thì cứ gọi là "quá khích"!!!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa