1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

UK Student Union - nơi tụ họp, giao lưu, gặp gỡ, chit-chat.. của du học sinh tại UK & Ireland (Phần

Chủ đề trong 'Du học' bởi Tropical_Jungle, 22/11/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Stylistgirl

Stylistgirl Thành viên mới

Cả nhà ơi ở đây có ai đag học ở Nott k ạ? Cho e làm quen vớiiiiii. Thèm nói tiếg việt quá đi mất huhu. Pm cho e nhé
    Tặg cả nhà
  2. kimanhlee

kimanhlee Thành viên mới

tớ đang chờ offer cua Birm mà cái bọn này lâu thí mồ tớ cũng định apply cái khoá 3week study skill 730GBP nhg ko bít đến lúc nhận được offer thì còn kịp ko nhỉ,lại còn thuế nhà để học khoá này nữa chứ. có ai có cmm j cho tớ zới. Mà bạn tớ định sang cùng với tớ nhg ko học khoá skill kia thì có ở chung vowsi mình đưọc không nhỉ
  3. quangmb

quangmb Thành viên mới

Hi. Chào cả nhà. Mình dự định sang Strathclyde University, Glasgow tháng 9 tới để học về Tài Chính. Bạn nào đang học ở Glasgow mà có ở trên này thì cho mình làm quen với. Nick skype của mình là quangmb88
  4. tieuphongbk

tieuphongbk Thành viên mới

Cả nhà ơi, cho em hỏi tháng 9 này em bay sang Sheffield thì nên đi máy bay của hãng nào mà rẻ rẻ nhỉ? Chắc là em phải bay sang Manchester rồi đi tàu về Sheffield thôi ạ.
  5. blueberry41

blueberry41 Thành viên mới

Mọi người ơi,
    Lịch nộp hồ sơ visa của tớ là 11h30 sáng mai. Nhưng tớ chưa có CAS, huhu. Có bạn nào có nhu cầu đổi không? Contact tớ nhé.
    Skype & YM: dha_41
  6. chanhxin

chanhxin Thành viên mới

Có bạn nào đang học ở Durham hay bít bạn bào đang học ở DUrham hok hah?!?!!!!!!!!!!!!
  7. kahaba7

kahaba7 Thành viên mới

hi mọi người, em nhận được offer của Middle*** và đang chờ offer của Queen Mary, em đang phân vân có nên đi Middle*** cho kip tháng 9 này ko, vì Ielts của em hơi thấp, chắc cuối tháng 7 này thi thì chỉ mới 5.5-6, mọi người cho em vài lời khuyên về trường này với nhé.
  8. phongvan200x

phongvan200x Thành viên mới

Mình có đứa em, đanh tìm khoá học Master of Clinical Epidemiology. Mình chưa có có nhiều thông tin học Ngành Y tại Anh, bạn nào có thông tin, chia sẻ dùm nhé.
    Thanks much
  9. nhim8x

nhim8x Thành viên mới

Hế lô cả nhà. Tháng 9 tới tớ sang học Master ở UEA mà giờ lọ mọ mãi vẫn chưa tìm được nhà để thuê. Tớ muốn thuê nhà/phòng gần trường (đi bộ khoảng 5-10 phút), khép kín, ở chung với các bạn VN càng tốt, giá khoảng dưới 200GBP. Có bạn nào đang học ở UEA không thì mối lái cho tớ với.
    Xin cám ơn và sẽ có hậu tạ. Tặng hoa cả nhà nè
  10. greenblood38

greenblood38 Thành viên mới

Chào cả nhà!
    Tớ cũng mới apply được học bổng của UEA, chắc khoảng đầu tháng 9/2010 sẽ sang bên đó. Nhưng vẫn đang đau đầu vụ chỗ ở. Mong các bạn có kinh nghiệm làm ơn cho tớ mấy lời khuyên nhá.
    Tớ định ở ký túc xá của trường, phòng Twin, nên muốn tìm người ở cùng. Bạn nào có nhu cầu thì add nick mình nhá:
    greenblood38
    Cảm ơn các bạn!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa