1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

UK Student Union - nơi tụ họp, giao lưu, gặp gỡ, chit-chat.. của du học sinh tại UK & Ireland (Phần

Chủ đề trong 'Du học' bởi Tropical_Jungle, 22/11/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Atox-Portox-Aramix

Atox-Portox-Aramix Thành viên quen thuộc

Nghe thế chỉ mún lao xuống Bham thôi.
    @Loan: em mang dao mà bị cảnh sát tóm thì.
    @Sếu: giờ đang ở thư viện, đêm nay lại đi tàu chuyến cuối về. Đồ đạc ko sợ, chỉ sợ gặp mấy thằng đen, nó mà đòi abc thì còn đâu là đời trai 24 năm gìn giữ
  2. miss_seu

miss_seu Thành viên mới

hehe. tớ đoán chắc bạn Atox phải 24+x tuổi rồi (x=(1 - 6) ). nhưng thôi, cố gắng gìn giữ 24 năm là tốt rồi.hô hô
  3. miss_seu

miss_seu Thành viên mới

To Loan: chị lại tưởng cướp truyền thống là cướp của người giàu chia cho người nghèo. Như thế chị mới được hưởng lợi, mà gặp cướp thế thì có khi ...theo luôn.hehe
    To Tien: tham vừa thôi, phận trai đèo bòng là khổ lắm
  4. huong47

huong47 Thành viên mới

đang chủ đề cướp giật chuyển sang ngay chủ đề giới tính
    các anh chị cho em chuyển chủ đề 1 tẹo là
    thấy tiền học brunel lên 9200, thêm cả cái ensuite room 400 bảng nữa, e thấy có lẽ fai tìm cách phụ giúp cha mẹ bằng cách đi làm thêm
    anh chị cho em hỏi là kiếm việc ở london thì nên kiếm việc gì lương khá 1 tẹo, và mức lương trung bình la bnhieu 1 giờ ạ??
    đang ngồi tính mất khoảng 400tr 1 năm mà giờ hết 500tr, hic, nghe mà thương u già
  5. hoangtube123

hoangtube123 Thành viên mới

Ối giời ơi, lượng người thất nghiệp ở Anh đang lên đến hơn 2 triệu người và dự đoán tới 3 triệu trong năm nay bạn ơi. Người Anh biểu tình om sòm với khẩu hiệu British work for British worker kìa. Kiếm việc ở London nan giải lắm :(.
  6. huong47

huong47 Thành viên mới

trời ơi, học brunel uni rẻ nhất trần đời rồi mà sao vẫn thấy đắt vậy trời
    hic, hi vọng công việc cho sinh viên thì cũng khả quan hơn chứ, hix hix, thế này thì đúng là thầy u em ở nhà ăn mì 4 tôm cho em ăn học rồi
  7. hunkeric

hunkeric Thành viên mới

Hay thooi dừng đi UK nữa cho thay` u già ở nhà được ăn sơn hào hải vị bạn ạ.
  8. PLshop

PLshop Thành viên mới

có ai ở Brighton ko vậy? Tháng 4 sang mà chưa tìm được nhà...ai giúp mình với...hxhx
  9. sunny198x

sunny198x Thành viên mới

nghe đồng chí tienviga nói thì e muốn ở ẩn cũg đành lóc cóc log in vào lên tiếng, đồng chí phải thấy mình là 1 trong số ít ng may mắn đc học trong môi trường toàn các chị e xinh tươi, đồng chí nói thế là sai lệch sự thật quá,
    e cũng như mọi người nhà e cứ sau 7h tối là đóng cửa cài then , mà toàn chị e xinh tươi,đâu đếnmưcc phải chọn giờ hoàng đạo ra ngoài đường đâu
    @adaloan: a ơi, trên tỉnh loạn thế hả anh, a cố gắng bảo trọng nhé, giữ gìn ngọc thể, bọn nó có hỏi xin gì thì đừng có cố mà thể hhiện bản lĩnh, cứ nhường hết cho bọn nó, thân thể vàng ngọc là quý hơn cả a ạ
  10. miss_seu

miss_seu Thành viên mới

Thay mặt chi bộ phụ nữ, đề nghị đồng chí Tienviga lên đây có lời xin lỗi các chị em ở Bir.
    Theo mình thì các chị em chỉ tán dóc với nhau thoai, đồng chí chớ có tin là thật mà ảnh hưởng tới hình ảnh chị em.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa