1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

UK Student Union - nơi tụ họp, giao lưu, gặp gỡ, chit-chat.. của du học sinh tại UK & Ireland (Phần

Chủ đề trong 'Du học' bởi Tropical_Jungle, 22/11/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. qj246

qj246 Thành viên mới

Cảm ơn bạn, nhất định mình sẽ có nhiều câu hỏi cụ thể hơn. See ya!
  2. linh0502

linh0502 Thành viên mới

Nhìn thành phố lớn ngwời ta xem phim (Ha Noi chang han) mà tủi cho mình. Huhu, cái rạp điên khùng quê mình có lịch chiếu đến hết tháng 6 rồi, toàn phim củ chuối, lại còn bắt đặt vé trước. Phim nào hot lắm thì nó mới có. Huhu.
    5 bảng (27.5 k/bang) cho sinh vien, 7 bang ve thường. đặt trước cả tuần. Phim thì ko cập nhật.
    Chán quá đê, đập đầu vào tường
    Thế mà cũng mang tiếng là cách London 100km.
    Huhu. .
    I go die here.
    Chưa kể vụ tối qua 5h sáng đi ngủ, sáng nay 8h sáng đã dậy.
    Bố sư khỉ cái assignment.
    Mà có anh chị em nào có facebook ko nhỉ, adđ cái.
    Mình là Linh Tran, học ở Canterbury Chirst Church Uni nhá.
    Mình hứa là về sau sẽ trả thù đời. Huhu, chưa đwợc xem xích bích 2, chưa được xem nhiều thứ.
    Hum qua xem Benjamin, bùn ơi là bùn.
  3. NCD

NCD Thành viên rất tích cực

Xích Bích 2 xem chán lắm, xem làm giè
    Mà khi nào cần xem phim thì cứ vào trang web của bọn Odeon đặt vé bằng cre*** card, đến nơi cho thẻ vào là vé tự chui ra, cần gì phải đặt trước. Nhân tiện khoe tí, năm ngoái The Dark Knight vừa ra thứ 6 thì thứ 7 mình đi xem luôn, vào cuối tháng 7, chậm đúng một tẹo thôi
  4. Atox-Portox-Aramix

Atox-Portox-Aramix Thành viên quen thuộc

Nhân tiện khoe tý là hôm ra Revolutionary Road, Leonardo DiCaprio, Kate Winslet đến Odean Leicester Square ra mắt. Đúng lúc mình đang đi China Town mua đồ, tận mắt thấy 2 anh chị.
    Cứ gọi là ... sướng.
    Còn cái rạp Oden Leicester Square thì to tổ bố, chắc phải to gấp 4 lần cái nhà hát lớn của mình. Mỗi tội hôm đấy xem Watchmen, buồn.
  5. BizMan

BizMan Thành viên rất tích cực

Nghe bác than khổ quá, ra rạp có cái hay của rạp, nhưng mình đang nghèo, cứ down films bằng torrent về xem là ổn, film nào cũng có mà lại free
  6. lovelycat014

lovelycat014 Thành viên mới

Chào các bác!
    Em là lính mới tò te, tháng 9 này em cũng mon men sang Anh học khóa MSc in Finance and Banking, vớ được diễn đàn này em thích quá, toàn những thông tin mình cần. Tại em cũng mới có ý định du học cách đây vài tháng nên còn củ chuối lém, các bác cho em hỏi một số vấn đề sau được không ạ:
    1. Ben Anh lạnh thế không biết em có sống sót qua mùa trăng ko nhỉ, hay thành con mèo ướt mất. Em lo lắng cái vụ này nhất, huhu
    2. Các bác trước khi đi học có tham khảo tài liệu trước ở đâu ko ạ, ý em là mấy môn mình sẽ học ấy. Trên này chắc có nhiều bác học giống em, các bác cho em lời khuyên nhé, bắt tay làm quen với các bác tí
  7. linh0502

linh0502 Thành viên mới

Đấy, ý em bảo đặt trước là như thế đấy. Trung tâm thành phố có mỗi cái rạp Odean. Phim thì toàn phim cũ rồi phim dở hơi.
    Thỉnh thoảng cũng xem phim lậu online, cơ mà mù vi tính, nên down rất lâu. Ra rạp lại có cái thú đi chơi với bạn bè.
    Tiện thể đang có đôi vé free do lovefilm.com cho
    Mình mà học bài xong thì rạp chiếu phim là 1, châu Âu là 2, hãy đợi đấy.
    Nhà mình co ai di chau Au khong ay nhi
    đang cố gắng xin cái chân quét dọn ở Uni of Kent để kiếm tiền đi lượn Moi nguoi cau chua cho em duoc cai chan cleaner di
  8. huong47

huong47 Thành viên mới

quá đáng
    em sang lâu rồi, em cũng lên central rồi nhưng bạn em nó đi mua cái j ở trung tâm ý, nên nó dẫn em đi, chi biet di theo no, chứ em cung chẳng biết cái khu đó nó tên là j, nhưng ma đúng la đg ở đó bé hơn dg dưới khu em mà, xe oto di lai chen chuc nhau
    hay là do trên đó đông ng hơn nên thế nhỉ, ở chỗ em ở 1 xe 1 đường, thoải mái mà đi nên chắc cảm giác rộng hởn
    mà em k biết dg đi nên em k đi 1 mình dc, bạn em thì nó fai di lam nên ít khi đi chơi dc
    hik, hôm vừa rồi định lên big ben mà bị ốm nè
    cũng tại cái thời tiết quái gở ở london, em ốm 1 trận đúng hôm trời nắng đẹp định đi central :((
    mấy hôm sau thi bạn e đi lam, thoi tiết lại xấu nên đến giờ vẫn chưa dc gọi la '''''''' đi chơi central'''''''' lần nào
    sắp đi học rồi mà chưa lên central dc, ức chế quá, hix :((
    Được huong47 sửa chữa / chuyển vào 23:48 ngày 13/05/2009
  9. steven_dan86

steven_dan86 Thành viên mới

Alô, đồng chí học ở trường nào thế. Tớ cũng chuẩn bị sang học Finance Banking ở Middle*** ở zone 4 London. Có gì add nick mình trao đổi nhé.
    Name: Đan Ngọc Anh
    Yahoo: steven_dan86
    DD: 0984.888.894
  10. Z3u1xxx

Z3u1xxx Thành viên mới

o* thế ốm từ hôm đấy đến h à:D chắc tại ở nhà nhiều quá đấy, đi chơi đê, ko ai đi cùng thì đi 1 mình
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa