1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

UK Student Union - nơi tụ họp, giao lưu, gặp gỡ, chit-chat.. của du học sinh tại UK & Ireland (Phần

Chủ đề trong 'Du học' bởi Tropical_Jungle, 22/11/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lonelyghost18

lonelyghost18 Thành viên rất tích cực

Tớ biết trên Durham có mấy bạn, nhưng mà tháng 9 học xong về hết rồi, đang muốn tìm bạn nào năm tới học cùng tớ ở đó í
  2. ddana

ddana Thành viên rất tích cực

ở VN vừa sẵn vừa tươi ngon ghen tị quá
  3. adaloan

adaloan Thành viên mới

Tìm nam hay nữ, cho biết tiêu chuẩn chiều cao cân nặng các số đo để nhanh chóng bắt mối, nắm tình hình thông tin
    Ada
  4. firefly09

firefly09 Thành viên mới

Các bác ơi cho em hỏi học MSc Economics ở Shefield có ổn không? (Năm nay ranking trường nè thấp quá). Em định học ngành Money, Banking and Finance.
    Em đã đăng ký trường Birmingham cũng khoá này qua bọn ISC, nhưng mấy tuần rồi chẳng có hồi âm cho em. Em cũng đã mail đến đó mà chẳng được. Mà tình hình đến bây giờ hơi gấp với em, vì em phải học một khoá tiếng Anh vào giữa tháng 7.
    Em cảm ơn các bác nhiều!
  5. devil1985

devil1985 Thành viên mới

Thanks củi bác nhá, thế mà mấy đứa bạn bên UK nó lừa em bảo chỉ mất 45-50'', khai thật thà thì lúc đầu em còn tính ở London rồi ngày nào cũng đi đi về về Brighton học cơ T_T, vì bf em trên London huhhuhu, thì nghĩ 50'' cũng bằng đi từ đầu này đến đầu kia HN, hồi đại học đi Bus suốt có sao T_T, xong cuối cùng bố mẹ không đồng ý bảo xa quá đi lại thế không có sức , mà tiền transport nào có rẻ gì T_T, nên đành ngậm ngùi đi ở 1 mình hic hic T_T. Thảm. Em thấy bảo đặt vé qua mạng để lên London thì rẻ hơn là ra station mua có phải không ạ?
  6. abc100

abc100 Thành viên mới

7. huong47

huong47 Thành viên mới

muon di chơi lắm chứ nhưng mà mới vào đầu năm đã 1 đống bài tập đổ lên đầu, có thảnh thơi lúc nào đâu mà đi chứ
    mà có đi cũng k biết đi với ai đây, hik. Mấy đứa bạn cũng bù đầu vì bài tập, còn có đứa tiếc tiền nên k muốn đi( thực ra e cũng xót lắm chứ, đi lên centre mà k mua j cung mất tiền tube rồi,hik)
    Chắc đợi xong cái đợt này mới dám đi. 1 ngay em có 11 bài essays, mà chưa kể là fai làm cái file cho từng môn nữa chứ--> tốn tiền, tốn thời gian, lằng nhằng
  8. lonelyghost18

lonelyghost18 Thành viên rất tích cực

Uh, tớ chính là cái đồng chí tháng 9 này sang Durham học MBA đấy. Năm ngoái ở đó có 2 bạn học Master, năm nay chắc có mỗi mình mình rồi
  9. Thuongmeomeo

Thuongmeomeo Thành viên mới

Có ai ở Edinburgh ko?
    Cho tớ hỏi với, tháng 9 này tớ sang bên kia học, băn khoăn ko biết nên mua laptop ở nhà hay sang bên kia mua. Nếu mua bên kia thì có rẻ hơn ko? Có ai biết ở Endinburgh có nhiều lựa chọn khi mua laptop ko?
    Tớ sợ ở Edinburgh ko được đông đúc và sôi động nhw ở các nơi khác nên liệu mua sắm quần áo có khó khăn hơn ko? Vì tớ định chỉ mua ít đồ thôi, còn lại sang bên kia mua (nghe các bạn trên này khuyên thế, hihi)
  10. Atox-Portox-Aramix

Atox-Portox-Aramix Thành viên quen thuộc

Tớ hôm qua vừa ở Edinburgh, đông cực, shop đầy. Ko lo thiếu. Mà thiếu sang bên này mua online delivery tận nhà.
    Gần đấy có Comet đấy. Bạn search thử Comet mà xem.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa