1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

UK Student Union - nơi tụ họp, giao lưu, gặp gỡ, chit-chat.. của du học sinh tại UK & Ireland (Phần

Chủ đề trong 'Du học' bởi Tropical_Jungle, 22/11/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ilovelondon

ilovelondon Thành viên mới

ec ec, em ở london nè, lai còn west london nữa chứ
    quanh trng dán đầy thông báo cẩn thận với swine flu^^#
    ghê quá trời luôn
    mà hình như ở london nhiều swine flu cases nhất là ở khu east và central.
    thấy dân tình xôn xao về dich cúm này, mà k hiểu sao dân bên này nó vẫn bthg, chả thấy khẩu trang che mặt che mũi j cả
  2. devil1985

devil1985 Thành viên mới

Mình đã sang tới Brighton, báo cho anh em một tiếng, khi nào ai xuống đây thì ới mình nhé, biển đẹp nhắm, mát nhắm hehhehhe, mỗi tội hơi buồn, mới tìm ra cai Sainsbury , chưa thấy cái Tesco với Asda đâu cả ^^
  3. devil1985

devil1985 Thành viên mới

Sorry vi tu dung khong go duoc tieng Viet
    Hom to di ThaiAirway, to gui 35kg hanh ly. xach tay to mang theo 1 vali 15kg, tren vai mot balo dung Laptop va sach nua khoang 8kg, tay cam 1 City Bag kieu dieu dieu, nhung thuc ra nhet toan thu nang can vao day khoang 2,5 kg , to van di ngon cha sao ca ( *****c khoe coi`, ca doi khong tap the duc nha'' ) nen cau cu vo tu di, di tot, vi tuong lai tha loi 1 ti khong sao dau, ma di dung co mang nhieu quan ao he` qua nha'', ben nay he` ma lanh nhu kieu mua dong cua minh roi` T_T, nen cu do mua dong ma mang di thoi, mang vay vung, quan sooc sang day roi dung ma run T_T.
  4. Atox-Portox-Aramix

Atox-Portox-Aramix Thành viên quen thuộc

Mới đầu sang thế thôi. Giờ tớ ngày nào chả áo t-shirt quần đùi đi chơi, có lạnh lẽo gì đâu. Hồi mới sang cái áo phao sù sụ mùa đông, sau đấy mấy tháng chỉ cần áo khoác vừa.
    Hè giờ ko sợ lạnh rồi.
    (trừ Glasgow nhà bác Bizman, nóng lạnh thật thường, có hôm 30 độ em phải xuống đường hóng mát, mấy hôm sau lại 9 độ rồi)
  5. BizMan

BizMan Thành viên rất tích cực

Số chú đen, lên đúng đợt nóng nhất, chắc lúc đi bước chân trái ra đường
    Ở London thì phải cẩn thận mưa, đang nắng rực rỡ chuyển sang mưa, rồi lại nắng, chả biết thế nào mà lần
  6. adaloan

adaloan Thành viên mới

Đợt nhà e lên bác cũng kêu số em đen gặp mưa. Anh atox lên số đen gặp nắng nóng. Coi bộ lên được vơi bác toàn là gặp số đen rồi (j/K)
    Bao giờ bác em hướng tới thủ đô thế bác?
  7. BizMan

Sắp rồi sắp rồi, về VN tuy có thể chết sớm hơn tí nhưng được cái sung sướng, vui vẻ, ko buồn thảm đắt đỏ như Anh nhợn
  8. adaloan

adaloan Thành viên mới

Bác Biz ko nắm đc tình ý trong câu văn của em tí nào cả. Thủ đô ở đây là Lăn đần chứ có phải quê nhà Văn Lang đâu mà chưa gì bác đã hô hào chống phá nước Anh rồi. Bùn ghê
  9. BizMan

, sorry, giữa tháng tám nhá, sẽ thông báo trước với khổ chủ
  10. ilovelondon

ilovelondon Thành viên mới

giua mua he nay ma k quan dui, t-shirt thi no bảo điên^^
    còn đến mua đông anh mặc quần đùi t-shirt dc k ....^^
    bên này mua he mua đông có hết nhưng ma tgian hè nó ngắn hơn ở vn.. hjk.. chủ yếu là kiểu nửa mùa...
    mà công nhận mấy hnay nóng thật.. hik.. đi học ng cứ dặt dẹo, chả có sức để học.. ngày nốc 2-3lít nước..
    tiện thể cho em rao ké : có bạn nào sắp sang brunel học k??? có 2 rooms gần brunel, nhà 4 phòng, 1 bathroom và toilet... 1 phong single 70pw va phong to la 86pw.. hihi.. rao giúp anh bank.. interested in thi contact nha^^
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa