1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

UK Student Union - nơi tụ họp, giao lưu, gặp gỡ, chit-chat.. của du học sinh tại UK & Ireland (Phần

Chủ đề trong 'Du học' bởi Tropical_Jungle, 22/11/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. winukvn

winukvn Thành viên mới Đang bị khóa

Chào cả nhà,
    Hiện mình có phòng đôi muốn cho thuê để đi holiday, nhà đầy đủ tiện nghi đồ đạc bếp núc. Phòng có giường đôi, bàn học, heater, window, tivi, tủ quần áo, ghế ngồi học, ... Nhà có 1 phòng khác có bạn SV khác đang ở.
    Phòng cho thuê trong khoảng 21/1 đến 8/3 (có thể trước o sau vài ngày)
    Nhà ở gần Old Street Station, Zone 1, trên Northern line, gần nhà có nhiều bus: 394, 141, 67,21, 315,205,43,55,76,214,... rất tiện.
    Giá nhà là GBP65/ tuần bao gồm điện, nước, internet, tivi,... trừ tiền gas fải share (gas dùng cho bếp nấu và nước nóng để tắm ONLY)...
    Liên lạc với mình sớm sẽ guaranteed: 07588498754. Hoặc ai có bạn bè thì quảng cáo giùm. Thanks
    Cheers,
    Thắng
  2. trungga

trungga Thành viên mới

ok, thanks nha
  3. ilovelondon

ilovelondon Thành viên mới

theo như mình biết thì ngta xem cả bankstatement và có check trc'' khi quyết định
    mà cái này làm cũng k rẻ và mất công sức, nên tốt hơn là cứ xong xuôi đã bạn ạ^^
  4. libby13vn

libby13vn Thành viên mới

Minh cũng đang ở birmingham đây, mình có bạn ở southampton và winchester nhưng chưa có dịp xuống đấy chơi
    Bạn học trường nào ở bir thế ;)
  5. sur

sur Thành viên mới

Hi All,
    Mình dự kiến sẽ qua London có chút việc từ 18.01.10 đến 24.01.10. Bạn nào có phòng không sử dụng (cho thuê) trong thời gian này thì thông báo giùm nhé (Prefered Zone 1, gần British Museum)
    Cám ơn nhiều.
  6. allroadsleadtoRome

allroadsleadtoRome Thành viên rất tích cực

http://ttvnol.com/forum/Duhoc/1118138/trang-89.ttvn
    Chào cả nhà,
    Hiện mình có phòng đôi muốn cho thuê để đi holiday, nhà đầy đủ tiện nghi đồ đạc bếp núc. Phòng có giường đôi, bàn học, heater, window, tivi, tủ quần áo, ghế ngồi học, ... Nhà có 1 phòng khác có bạn SV khác đang ở.
    Phòng cho thuê trong khoảng 21/1 đến 8/3 (có thể trước o sau vài ngày)
    Nhà ở gần Old Street Station, Zone 1, trên Northern line, gần nhà có nhiều bus: 394, 141, 67,21, 315,205,43,55,76,214,... rất tiện.
    Giá nhà là GBP65/ tuần bao gồm điện, nước, internet, tivi,... trừ tiền gas fải share (gas dùng cho bếp nấu và nước nóng để tắm ONLY)...
    Liên lạc với mình sớm sẽ guaranteed: 07588498754. Hoặc ai có bạn bè thì quảng cáo giùm. Thanks
    Cheers,
    Thắng
  7. wildkat

wildkat Thành viên mới

huhu sao kỳ thế này, vừa post bài xong biến mất tiêu rồi
    thôi gõ lại vậy, tình hình là em muốn hỏi có ai ở exeter ko, và mọi người có ai cần bán lại máy in ko thì hú em. em đang rất là cần mua máy in gấp ạ. Huhu bởi vì em mới sang chả biết mua ở đâu, người thì bảo mua trên amazon or ebay, chọn loại dùng rồi, nhưng có đứa lại bảo mua trên đó bị lừa, vì có đứa bị dính. còn nếu ra ngoài mua đảm bảo chất lượng nhưng lại đắt, huhu
    em chả biết thế nào hết, nhiều thông tin quá nên bị nhiễu rồi. Mọi người cho em lời khuyên đi, nếu mua trên mạng thì làm sao để biết là hàng dùng đc, ko bị hố. Còn nếu ra ngoài mua thì mua ở chỗ nào, em mới đến nên như con gà ý.
  8. winukvn

winukvn Thành viên mới Đang bị khóa

Chào cả nhà,
    E*** lai them 1 chut
    Hiện nha mình có 1 phòng đôi (King size room),1 phòng đôi (Double room) va 1 phòng đơn muốn cho thuê, nhà đầy đủ tiện nghi đồ đạc bếp núc. Phòng có giường đôi, bàn học, heater, window, tivi, tủ quần áo, ghế ngồi học, ... Nhà có 3 phòng.
    2 Phòng cho thuê available from now on
    Nhà ở gần Old Street Station, Zone 1, trên Northern line, gần nhà có nhiều bus: 394, 141, 67,21, 315,205,43,55,76,214,... rất thuan tiện. Gan Sainsburys , Tesco va cac off-licensed shops

Giá nhà là
    GBP65/ tuần cho phòng đơn Single room
    GBP99/ tuần cho phòng đôi King size room( tien cho o 2 nguoi)
    GBP45/ tuần cho phòng đôi Double room, shared cung voi 1 nguoi nua dang di lam.
    bao gồm điện, nước, internet, tivi,... trừ tiền gas fải share (gas dùng cho bếp nấu và nước nóng để tắm ONLY)...
    Tôi dám chắc các bạn sẽ rất hài lòng khi dọn đến ở.
    Liên lạc với mình sớm sẽ guaranteed: 075.8849.8754 or mickeyuk2411@hotmail.com . Hoặc ai có bạn bè thì quảng cáo giùm. Thanks
    Cheers,
    Thắng
  9. asmobe

asmobe Thành viên mới

Chào cả nhà.
    Bọn tớ hiện đang ở Guildford và Reading. Sắp tới Easter bọn tớ định lên Edinburgh vs Glasgow chơi từ 26-31/3.
    Rất mong nhận được lời khuyên của các bạn đang ở Scotland về việc thu xếp chỗ ăn ở và các điểm du lịch khi lên đó.
    Ngoài ra, không biết cộng đồng SVVN trên đó thế nào. Bọn tớ cũng mong sẽ được giao lưu với các bạn SVVN trên đó.
    YM của tớ là locatovn@yahoo.com (Viết Anh)
  10. ftv

ftv Thành viên mới

Em ra Ryman store , no co chuong trinh ban may in cho sinh vien gia re lam. Mua may in, scan, copy cho tien.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa