1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

UK Student Union - nơi tụ họp, giao lưu, gặp gỡ, chit-chat.. của du học sinh tại UK & Ireland.

Chủ đề trong 'Du học' bởi NCD, 08/06/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. keoconheo502

keoconheo502 Thành viên mới

Chán quá, hu hu, tớ không thể đi được vì họ hàng nội ngoại tập trung ăn uống đúng tối thứ 4. Tiếc quá! Sếu chụp ảnh và ghi lại địa chỉ liên lạc mọi người nhé. Tớ sẽ hỏi xin... hi hi. Thank you, Seu!
  2. miss_seu

miss_seu Thành viên mới

hì hì. cả nhà đi vui vẻ, nhớ chuẩn bị 1 bài giới thiệu bản thân:). em thì đăng ký thêm 2 suất cho 2 đứa bạn nữa nhá
  3. hdv

hdv Thành viên mới

Oái tiếc quá ,giờ mới biết vụ này
  4. NCD

NCD Thành viên rất tích cực

Cả tuần này lười quá, ở nhà xem trực tiếp Olympics, 5 kênh live liên tục mà môn thi nào cũng hay
    http://news.bbc.co.uk/sport1/hi/olympics/live_action/default.stm
  5. miss_seu

miss_seu Thành viên mới

mai mới off mà bạn, đã muộn đâu:)
  6. NCD

Sân bay Manchester vừa đưa vào hệ thống check-in tự động. Chỉ cần đưa passpart vào quẹt, sau đó nhìn trừng trừng vào cái kính để nó nhận diện mắt và khuôn mặt. Nếu passport có hiệu lực, đúng chủ nhân của passport thì cửa sẽ tự động mở và passport được đóng dấu luôn.
    Tuy nhiên cái này mới chỉ áp dụng cho British passport, còn Vietnamese passports thì vẫn phải tạm thời thủ công
  7. miss_seu

miss_seu Thành viên mới

Vừa về tới nhà, chạy vào báo cáo vụ off line cái. Sau 1 buổi gặp gỡ thân mật, trò chuyện vui vẻ và đầm ấm, mọi người đã làm quen hết với nhau. Hôm nay là lần đầu tiên được gặp mặt nhiều người mà đã từng nói chuyện qua mạng, thấy ai cũng xinh đẹp và giỏi giangS. Buổi họp mặt gồm 9 người , toàn các kiều nữ nhá, tuổi đời từ 20-25, ai cũng ?o đẹp rạng ngời mà ko chói lóa?, xin chia buồn với các anh vì đã ko tới được.
    Còn hôm nay thì em cực lực phê bình các bác nam nhá. Các bác như thế là ko đạt tiêu chuẩn quốc tế. Trước thì các bác hô hào off để đòi gặp mặt chị em. Các bác thử xem có ai lại may mắn như các bác nam đi UK ko. Thử sang các thread về US hay các nước khác mà xem,có chị em nào xuất hiện là anh em nhảy vào chăm sóc ân cần chu đáo ngay, làm gì có nhiều chị em như bên này. Thế mà hôm nay offline chả có bác nào tới, làm các chị em xinh đẹp rạng ngời trò chuyện với nhau, thật là phí của. Mà most wanted boy có lẽ là phimconheo. Vì chị em nào cũng tỏ ra rất hào hứng với nick của bác. Mỗi lần nghe tới nick bác chị em lại nở nụ cười bí hiểm.keke
    Hôm nay có 1 bạn thật tội nghịp. Đi lòng vòng gần tiếng đồng hồ mà ko tìm ra địa chỉ do nhầm A6 thành D6. hix. Em vô cùng áy náy vì chọn địa chỉ hơi lằng nhằng, nếu có lần sau thì chỉ chọn địa chỉ có số thôi, ko kèm chữ nữa kẻo lại nhầm. Thế là đi về được 1 đoạn rồi bạn ý gọi điện, em lại off tiếpS. Tưởng ai, hóa ra hỏi han 1 hồi thì lại có bao nhiêu là người quen chung, hix. Nếu biết sớm thì ko phải khổ.
    Anyway, hôm nay là 1 ngày rất vui vẻ. Mà có mấy bạn nick sao giống con trai thế, bạn Trungga ( trứng gà mà em tưởng Trung gà), Zombie_stomp, tưởng 2 bác này là con trai, hóa ra cũng là con gái, làm em hụt hẫng
  8. trungga

trungga Thành viên mới

Đâu có, tên tớ rõ là nữ tính đấy chứ, hồi xưa tớ nhớ là tớ có ghi giới tính hẳn hoi, thế mà không hiểu sao dạo này nó lại biến mất tăm, hay là bác admin tưởng tớ là dân 3rd nhảy dzô nhỉ
  9. NCD

Các bạn đi off có ảnh không nhỉ, mật thư cho mình để còn nhận diện với, biết đâu có gặp bên kia còn biết đường chào hỏi
  10. nhunhienlove

nhunhienlove Thành viên mới

Minh o Glasgow scotland, co ban viet nam nao o do ko nhi, cho minh ket ban voi, o duoc gan 1 nam ma ko wen ai viet nam ben do het, chan wa huhu
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa