1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ứng cử Moderator của Box Giáo Dục Quốc Phòng.

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi ALPHA3, 17/06/2014.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. SKVN

SKVN Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thôi thôi, tớ quản lý một cái đủ chết rồi :D
    Premium..., phimkhachdetienphimkhachnguqua thích bài này.
  2. talavip

talavip Thành viên mới

mod sao không thông báo về vụ không được bàn tán về TQ , lở không biết đăng lên rồi khóa nick tới 1 tuần , nếu là không cho bàn táng thì mod phải thông báo cho rỏ chứ không thông báo người ta tưỡng không cấm nên lập tic mới để tám ai ngờ bị khóa , nếu không cho bàn táng gì về TQ thì mod nên gửi tin cho các anh em biết chứ , nhiều người không biết tưỡng mod xóa tic nên lạp trang mới , rút kinh nghiệm lần này, nếu mod mà không cho bàn táng thì gửi thư thông báo chính thức cho mội người biết chứ , nhiều người không biết bàng táng xôn xao rồi đùng 1 cái đi xóa kông cho vào 1 tuần là ko dc , vì họ có biết đâu , nếu biết thì cũng chẵng có thằng nào dám bàn táng vì thế mod nên xem xet lại khi xóa nick , và thông báo cho mội người biết , nhiều người vẫn chưa biết vể việc cấm bàn táng chuyện TQ nên mod hãy gửi để nói họ , cho họ biết để không bàn táng ,chứ đằng này ko nói chẳng rành đi khoá nick mà ko biết nguyên do
  3. Triumf

Triumf GDQP Moderator

Cũng lâu rồi không gặp nhỉ! Tớ vẫn khỏe và sinh hoạt đều!!! PM cho tớ số ĐT đi, số cũ mấy lần gọi đi nhậu không được.
    Mỗi diễn đàn có cái hay riêng, tất nhiên diễn đàn mở thì nói năng, chia sẻ thoải mái hơn.
    phimkhachnguqua thích bài này.
  4. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Mình hỏi bạn một câu nhé:
    Nếu các topic đã bị khóa bởi BQT diễn đàn, ai cũng hiểu nghĩa là những topic ấy không được tồn tại nữa, bạn cố tình mở topic kiểu như vậy thì bạn có đang cố tình vi phạm quy định không?
    Premium..., phimkhachdetienphimkhachnguqua thích bài này.
  5. karate_hn

karate_hn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đề nghị BQT bổ sung thêm một tiêu chí nữa cho ứng cử vị trí mod: "Yêu nước sâu sắc"
  6. Javelin

Javelin Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Xời cụ Kuy này chán cafe chuyển qua thèm sữa rồi à :P .Tớ chỉ xả xì-trét với những người có nhu cầu tương tự thôi :D .
    Premium..., phimkhachnguquakuyomukotoho thích bài này.
  7. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Tôi nói lại một câu cho rõ để bạn và cuchuoi_kt115 không ý kiến nữa:

Topic nào đang tồn tại tự nhiên "được" BQT khóa và xóa đi thì các bạn tốt nhất nên hiểu để mà không tạo topic mới. Bạn nhớ giùm chữ BQT nhé.

Đang gìn giữ chỗ chơi cho mấy bạn chứ không phải để mấy bạn thích ý kiến nhiều. Tôi chẳng phải quá rãnh rỗi để đi khóa topic hay phá, ngăn cấm các bạn tranh luận.

Trước giờ tôi vẫn bị coi là Độc Tài nên giờ ai còn ý kiến nữa tôi xử mạnh tay luôn.
  8. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Box GDQP hiện tại có 03 Moderator:

1. @maseo

2. @anheoinwater

3. @Triumf

Chúc mừng các "Tri phủ". Hy vọng Vệ Phủ sẽ phát triển mạnh hơn, các bài viết có chất lượng hơn và các thành viên sẽ tiếp tục ủng hộ BQT, cùng chung tay xây dựng "ngôi nhà" cho chúng ta.

Những năm qua chúng ta đã trải qua nhiều thăng trầm, lúc khó khăn nhất của TTVN cũng vẫn còn các bạn, lúc phát triển nhất của TTVN các bạn vẫn góp mặt, đây là tấm chân tình các bạn dành cho diễn đàn, chúng tôi rất quý và cảm ơn các bạn.

Hiện giờ Moderator có chức năng mới là dùng Tool Spam Cleaner. Bất cứ tài khoản nào mới tạo, bài viết dưới 100, các Moderator chỉ cần nhấn vào công cụ Spam Cleaner là toàn bộ bài viết của thành viên đó sẽ bị xóa dù bất cứ ở topic nào, kể cả PM. Đồng thời thành viên đó sẽ bị khóa luôn. Như vậy chỉ mất 1 đến 2 giây là các Tri phủ đã dọn sạch rách mà không tốn thời gian.

Mình hy vọng sau đợt "loạn" vừa rồi, các "Tri phủ" đã có lại được võ công mới để trấn áp giang hồ thảo khấu.

:D Chúc các bác...khỏe!
    yetkieu, H0nVjet, su_304 người khác thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa