1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ứng dụng đặt phòng khách sạn theo giờ Go2Joy, tiện ích không thể thiếu cho ngày 8/3

Chủ đề trong 'Hỏi đáp Tin học' bởi ninjagaiden, 07/03/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ninjagaiden

ninjagaiden Thành viên tích cực

Ngày tôn vinh phụ nữ sắp đến rồi các bác ơi, lại một dịp lễ nữa được đi chơi và ở bên gấu cả ngày của mình đó.Năm nay ngoài quà tặng là hoa hồng, một buổi buffet thịnh soạn thì không thể thiếu nơi dừng chân cuối cùng là khách sạn.Bây giờ có Go2Joy hỗ trợ nên mình cũng yên tâm, không còn lo vấn đề cháy phòng nhà nghỉ, khách sạn dịp lễ nữa.

Lý do mình giới thiệu tiện ích này là vì nó quá tiện dụng.Có thể tìm kiếm và xem ảnh nội thất của rất nhiều khách sạn ở Tp.HCM luôn nhé anh em.Dùng ứng dụng này giải quyết được rất nhiều vấn đề mình gặp phải khi đặt phòng khách sạn theo giờ :

+Không phải mắc công search Google nữa vì đã có hẵn một danh sách dài các khách sạn, nhà nghỉ đủ mọi mức giá, hiển thị một cách chi tiết trên app

+Đặt phòng và thanh toán trực tiếp trên ứng dụng qua 123pay, mình dùng thẻ bank rất thường xuyên nên đây là một tính năng tối quan trọng với mình, check-out rút ngắn thời gian xuống tối đa luôn

+Giải quyết được tình trạng cháy phóng cũng như có thể đặt phòng theo ý muốn vì đã có ảnh chụp thực tế của từng loại phòng trên app cho người dùng lựa chọn.

+Thường xuyên có coupon khuyến mãi giảm giá