1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ứng Hoà Huyện ....(bản đồ Huyện trang 3 )

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi jachinh, 19/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. jachinh

jachinh Thành viên quen thuộc

He, không ngờ nhiều bạn thế nhỉ. Rất vui được làm quen.
    Xã Đội Bình , Hồng Quang, Vạn Thái mình biết cả. Tuy cũng chỉ sống tuổi thơ ở đó. Mình không biết đi qua đó bao nhiêu lần. Rất vui ....
  2. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Thi thoảng về quê chơi em hay mò lên Vân Đình ăn vịt, mấy món vịt Vân Đình nhà mình đỉnh thật giá cũng mềm, vài chục K thì có mà chiến bét nhè, cõng được ca can rượu ấy chứ nhỉ?
  3. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Thi thoảng về quê chơi em hay mò lên Vân Đình ăn vịt, mấy món vịt Vân Đình nhà mình đỉnh thật giá cũng mềm, vài chục K thì có mà chiến bét nhè, cõng được ca can rượu ấy chứ nhỉ?
  4. jachinh

Ngày xưa anh cũng hay chơi với mấy người ở xã em đấy. Trièu khúc, Đội Bình, anh còn quen mấy người cơ ...
  5. jachinh

Ngày xưa anh cũng hay chơi với mấy người ở xã em đấy. Trièu khúc, Đội Bình, anh còn quen mấy người cơ ...
  6. huongtich

huongtich Thành viên mới

Chào các bạn ! Ban Jachinh chắc hiện nay không ở VN ? , nhưng một quãng đời... trước đây đã từng kinh qua Ứng Hoà, nên vẫn còn nhớ chiếc gậy Trường Sơn. Khi nào bạn về thì hãy thông báo cho anh em để cùng giao lưu...Trước đây thịt chó là thương hiệu số 1 của Vân Đình , nhưng mấy năm gần đây thịt vịt đã soán mất ngôi. Cả hai món đó tôi đều khoái, mỗi lần về quê tôi không quên ghé qua...
    Còn ban Emgaibuon ah , còn một điểm giống tôi nữa là cùng học trường QL KD Hà Nôi. Nhưng Tui học bằng 2 khoa Quản lý doanh nghiệp đã xong rùi.
    ah bạn biết Mr Kiều Gia Đậm ở gần nhà bạn không ( thằng bạn mình mấy năm vừa rồi nó làm công tac đoàn ở xã thì phải). lâu rồi mấy lần về mà không gặp nó, nếu biết cho mình hỏi thăm nha. Thanks. Hôm nào bạn về quê thì thông báo tớ về cùng đường với nha.
    Rất vui được kết bạn với tất cả các bạn
    Hy vọng có 1 gold off box -Ứng Hoà.
    any info contact me: Mr Trần Quốc Hương quochuongnews@yahoo.com .
    or Tel: 0913090199
    Được huongtich sửa chữa / chuyển vào 12:52 ngày 29/12/2004
  7. huongtich

huongtich Thành viên mới

Chào các bạn ! Ban Jachinh chắc hiện nay không ở VN ? , nhưng một quãng đời... trước đây đã từng kinh qua Ứng Hoà, nên vẫn còn nhớ chiếc gậy Trường Sơn. Khi nào bạn về thì hãy thông báo cho anh em để cùng giao lưu...Trước đây thịt chó là thương hiệu số 1 của Vân Đình , nhưng mấy năm gần đây thịt vịt đã soán mất ngôi. Cả hai món đó tôi đều khoái, mỗi lần về quê tôi không quên ghé qua...
    Còn ban Emgaibuon ah , còn một điểm giống tôi nữa là cùng học trường QL KD Hà Nôi. Nhưng Tui học bằng 2 khoa Quản lý doanh nghiệp đã xong rùi.
    ah bạn biết Mr Kiều Gia Đậm ở gần nhà bạn không ( thằng bạn mình mấy năm vừa rồi nó làm công tac đoàn ở xã thì phải). lâu rồi mấy lần về mà không gặp nó, nếu biết cho mình hỏi thăm nha. Thanks. Hôm nào bạn về quê thì thông báo tớ về cùng đường với nha.
    Rất vui được kết bạn với tất cả các bạn
    Hy vọng có 1 gold off box -Ứng Hoà.
    any info contact me: Mr Trần Quốc Hương quochuongnews@yahoo.com .
    or Tel: 0913090199
    Được huongtich sửa chữa / chuyển vào 12:52 ngày 29/12/2004
  8. jachinh

9. jachinh

10. slump

slump Thành viên rất tích cực

Tớ sinh ra ở Hoà Phú Bố tớ cũng sinh ra trong ngôi nhà ấy
    Tự nhiên các bạn làm tớ muốn về quê quá