1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ứng Hoà Huyện ....(bản đồ Huyện trang 3 )

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi jachinh, 19/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. jachinh

jachinh Thành viên quen thuộc

Anh chị em Ứng Hoà cũng nhiều quá nhỉ. Vậy cho nhau Nick Ym đi , thỉnh thoảng online hỏi thăm quê nhà chút. Biết đâu quen nhau trước cúng nên !
    Nick của Jachinh là : duongdinhchinh
    Thân quí !!!
  2. huongtich

huongtich Thành viên mới

anh Hương ơi,anh đã học xong văn bằng 2 ở trường Quản Lí rùi ạ,tiếc nhỉ.em mới học năm thứ 2 khoa tài chính kế toán.có gì bác giúp đỡ em nhé.còn bác hỏi về Mr Kiều Gia Đậm thì em o biết đâu,vì em cũng đi xa nhà lâu rùi,chỉ thỉnh thoảng về thui bác a,nhưng cái họ Kiều này có nhiều ở thôn Thợ Vực thì ở gần nhà em.để có dịp em hỏi thăm xem nhé.rất vui được làm quen với bác
    Không sao em ạ, mỗi người đang tự tìm cho mình một con đường đi , nhưng cái đích thì mỗi người đều sẽ đến. Thậm chí đích của con người Ứng Hoà có khi lại gần nhau đấy. Any help in the reach of my hand, Hy vọng khi nào về em tìm thấy. thôi để tết Nguyên Đán về anh lại tìm hắn xem sao. và rất vui nếu gặp em!
  3. huongtich

huongtich Thành viên mới

anh Hương ơi,anh đã học xong văn bằng 2 ở trường Quản Lí rùi ạ,tiếc nhỉ.em mới học năm thứ 2 khoa tài chính kế toán.có gì bác giúp đỡ em nhé.còn bác hỏi về Mr Kiều Gia Đậm thì em o biết đâu,vì em cũng đi xa nhà lâu rùi,chỉ thỉnh thoảng về thui bác a,nhưng cái họ Kiều này có nhiều ở thôn Thợ Vực thì ở gần nhà em.để có dịp em hỏi thăm xem nhé.rất vui được làm quen với bác
    Không sao em ạ, mỗi người đang tự tìm cho mình một con đường đi , nhưng cái đích thì mỗi người đều sẽ đến. Thậm chí đích của con người Ứng Hoà có khi lại gần nhau đấy. Any help in the reach of my hand, Hy vọng khi nào về em tìm thấy. thôi để tết Nguyên Đán về anh lại tìm hắn xem sao. và rất vui nếu gặp em!
  4. huongtich

huongtich Thành viên mới

Trời lạnh quá, mai lại phải về quê đưa bà Chị trong TP HCM ra đi Chùa Hương. không biết mai có ấm hơn k?
    Không biết có bác nào về k? đi cùng đường cho vui.
    Tết này tổ chức gặp nhau đi các bác,
    Nhất định gặp nhau nha !
    Các bác có thể share anything online with me , my Nick YM : huongtich
    Thân chào!!!
    Được huongtich sửa chữa / chuyển vào 22:13 ngày 02/01/2005
  5. huongtich

huongtich Thành viên mới

Trời lạnh quá, mai lại phải về quê đưa bà Chị trong TP HCM ra đi Chùa Hương. không biết mai có ấm hơn k?
    Không biết có bác nào về k? đi cùng đường cho vui.
    Tết này tổ chức gặp nhau đi các bác,
    Nhất định gặp nhau nha !
    Các bác có thể share anything online with me , my Nick YM : huongtich
    Thân chào!!!
    Được huongtich sửa chữa / chuyển vào 22:13 ngày 02/01/2005
  6. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Ra tết làm chuyến Chùa Hương chơi đi bà con ơi
    Y!M: tron_hoc_dang_yeu
  7. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Ra tết làm chuyến Chùa Hương chơi đi bà con ơi
    Y!M: tron_hoc_dang_yeu
  8. _anh_yeu

_anh_yeu Thành viên mới

ĐÊ Ê Ê Ê Ê!!!!
    Ra giêng, có khi phải nhờ "Ứng Hòa huyện" tổ chức cho anh em một chuyến đi Chùa Hương thôi! Chẳng biết anh em có nhiệt tình nhận lời không đây?
    Jachinh có về không? vanyeuminhem, emgaibuon, huongtich và nhất là slump (Thành viên từ những ngày đầu viết đơn thành lập Box), tổng cộng 5 bạn, hợp nhau lại để tổ chức đi Chùa Hương cho anh em Hà Tây thì tuyệt quá còn gì (?)
  9. _anh_yeu

_anh_yeu Thành viên mới

ĐÊ Ê Ê Ê Ê!!!!
    Ra giêng, có khi phải nhờ "Ứng Hòa huyện" tổ chức cho anh em một chuyến đi Chùa Hương thôi! Chẳng biết anh em có nhiệt tình nhận lời không đây?
    Jachinh có về không? vanyeuminhem, emgaibuon, huongtich và nhất là slump (Thành viên từ những ngày đầu viết đơn thành lập Box), tổng cộng 5 bạn, hợp nhau lại để tổ chức đi Chùa Hương cho anh em Hà Tây thì tuyệt quá còn gì (?)
  10. huongtich

huongtich Thành viên mới

Chào các bạn!
    Ai đi Chùa Hương thi đăng ký danh sách đi
    http://www.vietnamtourism.com/v_pages/vietnam/culture/festival/bac/fr_fesbac.asp