1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Uninstall ko được.

Chủ đề trong 'Hỏi đáp Tin học' bởi phicau, 01/12/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. phicau

phicau Thành viên rất tích cực

Uninstall ko được.

Số là em dùng cái acrobat reader 7.0 Nhà em lại dùng net nên hôm trước em up nó lên 7.05. Đang up dở thì nó treo máy, restart lại thì cái acrobat của em đơ luôn, ko chạy được. Uninstall cũng ko được, cài đè lên cũng ko được. Em bèn xoá sạch nó bằng tay, chạy vào rege*** định xoá acrobat đi(vì em tưởng như thế cũng tương đương với unins). Giờ thì cài mới ko được, xoá cũ cũng ko, mà nó vẫn nằm lù lù trong cái add/remove trong control panel. Bác nào giúp em với!!!
  2. mt_binh

mt_binh Thành viên quen thuộc

Gỡ bỏ toàn bộ một chương trình trên máy tính

Với Advanced Uninstaller PRO 2005, bạn có thể tháo cài đặt? tận gốc phần mềm chạy trên hệ thống, giúp máy tính chạy nhanh hơn, hiệu quả hơn và ổn định hơn vì không phải duy trì các file còn sót lại sau khi tháo cài đặt chương trình.Trên thực tế có rất ít các chương trình phần mềm được tháo cài đặt toàn bộ khỏi hệ thống. Trong số các thứ còn sót lại là thư mục, file, và driver đồ hoạ không cần thiết và sẽ chẳng bao giờ được sử dụng. Thêm vào đó, còn nhiều mục và khoá đầu vào dư thừa trong Registry sẽ tạo điều kiện cho virus, phần mềm gián điệp, phần mềm quảng cáo? bám rễ vào hệ thống. Với Advanced Uninstaller PRO 2005, thao tác tháo cài đặt toàn bộ chương trình sẽ đơn giản hơn, bạn chỉ cần chọn tên chương trình cần gỡ bỏ, hoặc kéo thả file hoặc shortcut của chúng vào biểu tượng Advanced Uninstaller PRO trên nền desktop.Trình quản lý Startup Manager của Advanced Uninstaller PRO 2005 cho phép bạn có thể kiểm soát các chương trình tự động chạy khi Windows khởi động, và cung cấp những thông tin liên quan về chương trình như chức năng, cách thức vô hiệu hoá?, giúp bạn nhận diện các chương trình độc hại cho máy tính. Tải phần mềm tại đây.

http://ddthol.com/showthread.php?t=134&highlight=g%E1%BB%A1+b%E1%BB%8F
  3. daohoakhach

daohoakhach Thành viên mới

Dùng cái này đi bạn http://www.download.com/Your-Uninstaller-2006/3000-2096_4-10459240.html?tag=lst-0-2