1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Uốn lạnh khác Setting thế nào nhò :-?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Thongocmummim, 18/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Thongocmummim

Thongocmummim Thành viên mới

Uốn lạnh khác Setting thế nào nhò :-?

Kg biết uốn lạnh có phải cái kiểu uốn tóc hồi xưa kg nhỉ? Cái kiểu dùng loại thuốc hôi hôi i''
  2. nancy_lemlinh

nancy_lemlinh Thành viên mới

uốn lạnh tức là uốn tóc vào lô rồi bôi thuốc ( giá khoảng ~200k cho tóc dài qua vai 20cm ) . Còn setting thì uốn tóc vào trục máy , có sự kich điện ( cái này hầu hết chỉ beauty hair mới có , và chưa chắc beauty nào cũng làm đẹp , bạn có thể snag bên Làm Đẹp thể tham khảo các địa chỉ uy tin , giá thì > 1 triệu )
  3. socoladang82

socoladang82 Thành viên mới

Cũng tùy beauty mà giá uốn lạnh khác nhau. Tớ uốn setting lô sứ giá >1t mà bạn tớ uố lạnh thuốc xịn ở chỗ tớ làm cũng có giá từ 780k-950k và 1380k/ đầu tùy laoij thuốc và đọ dài ngắn của tóc.
    uốn setting thì tóc mau duỗi hơn so với lạnh nhưng đc cái lọn tự nhien hơn rất nhìu sơ với uốn lạnh
    Tham khảo thì snag Làm đẹp rất nhìu ccaothủ sẽ giúp cho bạn rất nhìu đấy
  4. Thongocmummim

Thongocmummim Thành viên mới

Vậy uốn lạnh là cái kiểu uốn dùng loại thuốc hôi hôi hồi xưa phải kg bạn? Tớ ở SG, tóc dài đến mông, uốn setting ở arthair khoảng 400k. Sao mi'' bạn uốn đắt thế nhỉ
  5. b_pink82

b_pink82 Thành viên mới

Ặc sao trong Sì Gòn rẻ nhỉ, uốn lạnh rẻ hơn setting đấy. Vì uốn setting nhìn đẹp mà ko phải vuốt keo gì đâu.
  6. nancy_lemlinh

nancy_lemlinh Thành viên mới

sài gòn thì làm đẹp và rẻ hơn hà nội là đúng rồi bạn ạ ! thỉnh thoảng tớ có dịp công tác ở sài gòn thì toàn tranh thủ " tút " từ đầu tới cuối cho đỡ " phí "
  7. socoladang82

socoladang82 Thành viên mới

hi hi, chỗ tớ làm thuốc xịn, thơm thơm chú k hôi hôi như ngày xưa đâu
    Bạn tớ và tớ làm ơt Phương Phương Salon 77 Thợ Nhuộm, nói hung là rất hài lòng vì tóc đẹp mà vì cả thái độc chăm sóc khách hàng trước trong và sau khi làm nữa.
    Sau khoảng 3 ngày, salon sẽ call cho tớ hỏi về tóc đã hài lòng chưa? có vấn đề j thì họ sẽ bảo hành tóc cho mình, tớ chấm 9đ cho thái độ phục vụ