1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Uống được rượu, nhưng không thích người uống rượu thì vô đây!

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi tu_huong, 06/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

Bây giơ? cufng muốn uống rượu - ngươ?i ta ba?o khi say thi? có thê? quên đi mọi thứ........ Giá như bây giơ? có rươụ ơ? đây nhi? mi?nh sef xem cái ca?m giác SAY như thế na?o?
  2. Gia_Thanh

Gia_Thanh Thành viên mới

Nhầm lẫn lớn nhất của người ta là nghĩ say có thể quên mọi thứ. Bạn là con gái, có thể uống và nếu biết uống thì sẽ ko say vì biết điểm dừng là ở đâu.
    Bạn cứ thử say xem. Không những ko quên được cái gì mà khi hết men rượu trong người lại thấy nhớ hơn đấy.
  3. thienthancodonls

Khi đau người ta vẫn thường tìm cách làm cho cơn đau mau chóng đi qua..............
    Còn tôi ... Tôi đau mà chẳng tthể làm nổi một diều gì để có thể hết đau..............
    Giá như tôi có thể uống rượu............
    Giá như tôi có thể mạnh mẽ..............
  4. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Tự nhiên thèm MS lòng bảo rằng mình sẽ kô uống nữa vì h mình kô còn là mình nữa nhưng kô hiểu sao h tự nhiên lại vậy? buồn chán có giải quyết đcj gì đâu nhưng sao lại vậy nhỉ? mình đã làm sai cái gì rồi sao? chuyện gì đang diễn ra với mình thế? mình h tự đặt cho mình nhiều câu hỏi quá...
  5. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

Đã lâu rồi từ khi vào cái đất Sài thành toàn bia này , thèm một hớp rượu MS mà lão Dê mãi không gửi cho mìn ....
  6. HDcomputer

HDcomputer Thành viên mới Đang bị khóa

hix
    được có mỗi 1 Lít MS mùh gửi cho Lão thì lấy gì tớ uống. tớ uống hết mất rồi. thôi để lần khác có điều kiện tớ gửi cho Lão nhé
    Rượu MS ngon quá
  7. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

Đã lâu rồi không được uống rượu... Cái dạ dầy lại đến thời kỳ cần bảo dưỡng, và các tốt nhất là ngâm nó vào rượu để sát trùng...... Vào GiaLai nghe quảng cáo về rượu AMAKÔNG, híc... THÁNH THẬT, chắc phải làm một bình để dưỡng già...
  8. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

mọi người đều vậy.. vụ off hội LT iem sẽ mang R cho mọi người uốn hết thèm nhá..
  9. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Giờ thèm RMS quá mà ko biết tìm đâu ra. Hôm vừa rồi về LS nhưng lại quên ko mang một ít xuống, thế mới đau chứ.
    Giá như có Rượu nhỉ !!! Giờ mình muốn ưống R ko phải vì thèm mà vì mình muốn nhớ lại những cái mà mình cần phải nhớ. ( Chả là có cái tật cứ say say là nhớ mọi chuyện còn hơn cả lúc tỉnh táo nên nếu muốn quên chuyện gì thì ko thể mượn R được mà chỉ tìm đến nó như một người bạn mà thôi)
  10. thienthancodonls

Rượu! Bây giờ mình cũng đang tập uống rượu đây, Hôm qua đi ăn cơm về mà đầu óc chuếnh choáng cả buổi chiều chẳng làm được việc gì? hi''c sao mà khổ sở thế? Rượu ! rượu ơi là Rượu....................