1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

V/v đề nghị thêm Mod khu vực phía Bắc cho Box Ô tô-Xe máy

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi khome, 07/03/2007.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. khome

khome Thành viên rất tích cực

V/v đề nghị thêm Mod khu vực phía Bắc cho Box Ô tô-Xe máy

Thưa các bác, các anh em sinh hoạt tại Box Ô tô - Xemáy.
    Từ sau khi Mod Kool2K3 rút Mod do bận việc riêng, các anh em Mod và nhiều thành viên khác nhận thấy cần bổ sung một người có tâm huyết, nhiệt tình và chín chắn, hòa đồng để cùng với Mod CrazyMaster phụ trách, đảm đương vai trò định hướng các hoạt động của anh em phía Bắc.

(người này chúng tôi đã cân nhắc và đã chọn được)

Tuy nhiên, sau khi thống nhất và đề cử lên Admin thì đề nghị trên đã bị từ chối với lý do Box Ôtô -xemáy đã có 6 Mod, như vậy là quá nhiều.

Nay chúng tôi nhận thấy cần phải lấy ý kiến anh em về vấn đề này, xem Box chúng ta có cần thêm 1 Mod nữa hay không.

P/s : các bác chú ý chỉ cần nêu ý kiến là có cần thêm Mod hay không, vì người đề cử anh em Mod đã thống nhất và chọn được người rồi.

Sau đây xin trích đề nghị của khome lên Admin @Giao_hoang và thư trả lời

Khome :
    Chào anh Giao_hoang.
    Tình hình là Box Ôtô-xe máy, link : www9.ttvnol.com/garage.ttvn , từ sau khi Mod Kool2K3 xin rút khỏi vị trí quản trị diễn đàn, các hoạt động của anh em moto phía Bắc lại thiếu đi 1 người tổ chức, định hướng nhằm phát triển anh em, tăng sự đoàn kết giữa các nhóm và các miền.
    (Mod Kool xin rút : http://www9.ttvnol.com/forum/TMG/673648/trang-33.ttvn )

Vì vậy, sau khi cân nhắc, anh em Mod quyết định đề cử thành viên ....với Admin để đựoc set Mod giúp cho việc quản lý các hoạt động trong Box đựoc tốt hơn.

Việc đề nghị này đã được thành viên .... đồng ý và nhận lời đảm đưong vai trò mới này.

Mong bác Admin xem xét, thực hiện theo nguyện vọng của anh em Box Ôtô -xemáy.

Xin cảm ơn rất nhiều!

(vui lòng confirm - thanks)
    Khome

Giao_Hoang :
    Chào bạn, hiện nay box Ô tô xe máy đã có tới 6 mod và như thế là quá nhiều. Mod chỉ là người quản lý diễn đàn thôi, còn việc người tổ chức định hướng hoạt động offline lại khác, không nhất thiết người đó phải làm mod. Tôi thấy box hiện thời không cần thêm mod mới, việc để bạn ... tổ chức hoạt động thì cứ thực hiện. Còn nếu khi nào cần sửa sang chủ đề thì anh em miền Bắc vẫn có thể nhờ các mod hiện thời.
    Thân.

Được khome sửa chữa / chuyển vào 08:42 ngày 07/03/2007
  2. DP167

DP167 Thành viên mới

Em thấy việc thêm 1 Mod từ em phía Bắc là hoàn toàn hợp lý, và vị trí của Mod cũ sau khi rút lui vẫn bỏ trống.
    Hoạt động của anh em ngày càng lớn mạnh, việc thêm 1 Mod cũng không quá nhiều.
    Em ủng hộ việc đề cử này và mong là các bác Admin chấp thuận
  3. BlueSerenade

BlueSerenade Thành viên mới

1 phiếu thuận cho ý kiến thêm Mod.
  4. tungpho

tungpho Thành viên mới

V/v bầu thêm Mod cho khu vực phía Bắc em thấy rất cần thiết vì .....Mod cũ đã rút lui thì cũng cần phải có người thay thế và sân chơi của chúng ta ngày càng lớn mạnh hơn so với trước đây !
    EM ỦNG HỘ VIỆC NÀY !
  5. Kool2k3

Kool2k3 Thành viên mới

Bỏ 1 phiếu ủng hộ việc bầu thêm Mod mới ngoài Bắc và cũng bỏ một phiếu ủng hộ việc bớt Mod trong miền Nam. Nếu có tên thì nên làm cho trách nhiệm, tránh việc ghi danh thỉnh thoảng vào nhắc nhở, xoá bài ba linh tinh ko gây ấn tượng tốt với mọi người.
  6. cakhoaii

cakhoaii Thành viên mới

Ý em, thêm cũng được , ko cũng chẳng sao. Như cái ông giáo hoàng răng bọc 2 kia nói đúng đấy . Thêm mod nhằm fục vụ offline là chính nên cũng chẳng cần set mod , anh em tự chỉ định nhau cũng được ,càng nhiều càng tốt , vd như bác tungmadman ở Cờ rui .
    Halong thì bác Dathl
    Hp thì tất cả đều là hội trưởng hội offline.
    Thêm mod thì thêm một bác ở hn là hợp lý nhất , bác nào tự thấy không bị ảnh hưởng đến cv thì dơ tay lên .
  7. nguyenkhanhfx125

nguyenkhanhfx125 Thành viên mới

Mình ủng hộ việc thêm Mod cho miền Bắc để thay thế cho bác Kool, việc này quá hợp tình hợp lý rồi còn gì.
  8. samsamy

samsamy Thành viên mới

việc chọn mod chắc các mod khác đã suy xét rất nhiều nên em ủng hộ cả 2 tay.
  9. CrazyMaster

CrazyMaster Thành viên mới

Ồ! Mọi chuyện rất đơn giản: Chúng ta nên đề nghị bác vuhn2509 rút khỏi Mod vì bác ấy đã không tham gia quản lí box cũng như rất hạn chế tham gia các hoạt động offline của anh em.
    Như vậy chắc chắn không fải thay lượng Mod mà tự nhiên vẫn được thêm người! Các bác thấy iem nói fải không?!
  10. khome

khome Thành viên rất tích cực

E hèm, hình như anh em đi hơi lạc đề rồi. Nếu cứ post bài không đúng trọng tâm như vậy thì Box mình sẽ không bao giờ thêm được Mod đâu.
    Hiện nay đã có 6 phiếu thuận và 1 phiếu trắng - chưa có ai bỏ phiếu chống. Chúng tôi cần có tất cả khoảng 30 phiếu thuận để gửi kết quả lên Admin.
    Anh em giúp chúng tôi nhé!