1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

V/v thêm Mod khu vực phía Bắc cho Box Ô tô - Xe máy. Đã có kết quả bỏ phiếu, xin cảm ơn mọi người đã

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi khome, 17/08/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khome

khome Thành viên rất tích cực

V/v thêm Mod khu vực phía Bắc cho Box Ô tô - Xe máy. Đã có kết quả bỏ phiếu, xin cảm ơn mọi người đã tham gia bình chọn

Xin chào các bác, các anh em thành viên Box Ô tô - Xe máy.

Tình hình là Box mình giờ đang thiếu 1 Mod có thể hỗ trợ, gây dựng các hoạt động của anh em phía Bắc. Vì sau buổi đại hội moto phía Bắc vừa rồi, không khí mọi người đang lên cao, anh em Mod cũng rất cần có 1 bác ở HN hỗ trợ, phối hợp.

Sau khi thảo luận bàn bạc lấy ý kiến thống nhất, các anh em Mod Box Ôtô xemáy quyết định mở trưng cầu bỏ phiếu của các member đối với 2 ứng cử viên sau : (theo thứ tự ABC)

1. @CrazyMaster
    2. @Kool2K3

Tiêu chuẩn chọn ứng cử viên dựa trên các tiêu chí : Ứng viên có thời gian sinh hoạt trong box đủ lâu, có nhiều đóng góp. Online nhiều - offline khỏe, nhiệt tình, yêu xe và điềm đạm trong cách ứng xử.

Thể lệ như sau :
    - Bỏ phiếu bằng cách bấm vào nút vote ở phía trên, k0 post bài vào đây.
    - Thời gian bình chọn là 7 ngày, từ hôm nay tới 12h ngày 24/08/2006. Sau đó sẽ khóa sổ bình chọn, kết quả sẽ được báo cho Admin để set Mod cho người có số phiếu lớn hơn.

Số lượng người ứng cử do các Mod đưa ra là không thay đổi. Chúng tôi đã có liên lạc với 2 ứng viên và họ rất sẵn lòng tham gia ứng cử. Vậy mong anh em trong box nhiệt tình ủng hộ bỏ phiếu cho họ nhé.

Cheers all!
  2. khome

khome Thành viên rất tích cực

V/v công bố kết quả bình chọn
    Thưa các bác, vậy là sau 1 tuần trưng cầu bỏ phiếu của các thành viên Box Ôtô-Xe máy, chúng ta đã có kết quả như sau :
    Trên đây là hình chụp kết quả bỏ phiếu vào lúc 12h:01 ngày 24/08/2006 với tổng cộng 85 phiếu bầu.
    - Crazy Master : 38/85 chiếm 44,7% số phiếu.
    - Kool2K3 : 47/85 chiếm 55,3% số phiếu.
    Như vậy theo thể lệ ban đầu, Kool2K3 trúng cử Mod Box Ôtô -Xe máy. Tuy nhiên, theo ý kiến của nhiều anh em trong Box, chúng tôi sẽ cố gắng đề nghị với Admin set Mod cho cả 2 ứng cử viên (trong phạm vi có thể cho phép). Vì thực tế Box chúng ta có nhiều hoạt động sôi nổi cả trên mạng lẫn ở ngoài, cần có nhiều anh em tham gia giúp sức quản lý và định hướng để Box Ôtô -xe máy ngày càng phát triển mạnh mẽ và thiết thực hơn.
    P/s: Với tổng số 85 phiếu bầu, hơn 1000 lượt xem sau 1 tuần bình chọn chứng tỏ việc bầu Mod mới cho Box rất được các bác quan tâm, một lần nữa xin cảm ơn
  3. ngocsangvn

ngocsangvn Moderator Staff Member

Có người thắc mắc bên Box Hỏi đáp, mời các bác sang giải quyết
    http://www2.ttvnol.com/Hoidap/827197.ttvn
    (Sorry bác faithful_forever và anh em vì lại bắn nhầm vào lốp xe bác này rồi)
    Được CrazyMaster sửa chữa / chuyển vào 08:03 ngày 30/08/2006
    u?c khome s?a vo 15:11 ngy 30/08/2006
  4. r68688

r68688 Thành viên mới

Các bác cho em hỏi có thể biết đc cụ thể xem ai bầu cho bác nào không, bởi vì hôm đấy em cũng tham gia bầu nhưng không biết mình đã bầu đc chưa,cứ bấm đại vào đấy nhưng không thấy có kết quả. Cám ơn các bác.
  5. ngocsangvn

ngocsangvn Moderator Staff Member

CrazyMaster ko có chi
    Được faithful_forever sửa chữa / chuyển vào 18:20 ngày 30/08/2006
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa