1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Va-lung-tung,Va-linh-tinh,Valentin

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi khanhthi, 02/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khanhthi

khanhthi Thành viên rất tích cực

SẮp đến ngày gì thì bà con mình cũng biết cả rồi.Tớ có một đề nghị nho nhỏ là chúng ta sẽ thử thống kê và phỏng vấn nhưng đôi đã iu nhau nhờ ttvnol nhé,được không.Như thế cũng là một cách phô trương thanh thế của box mình theo đúng như tên gọi của nó.Nếu bà con đồng ý thì nhờ các mod chuyển thông báo đến từng box nhé (vì có thể chúng ta không biết hết).Cũng có thể mở rộng qui mô thành cuộc thi đôi đẹp nhất ttvol (do các box đề cử và bình chọn,box mình là ban giám khảo chính) cho mọi người tham gia nhiệt tình hơn.

2. trnluen

trnluen Thành viên mới

Thế là chị ơi, rụng bông hoa gạo......
    Lần này mình không thể lấy được giải thưởng rồi. Nhưng lần sau chắc là sẽ có. Hy vọng thế.

You should not judge others by their appearance
  3. Ngoc_Ly_229

Ngoc_Ly_229 Thành viên mới

Nó chỉ là sắp thực hiện được thôi ! Năm sau có lẽ mới làm được em nói rất dễ nhưng làm như em nói chẳng dễ chút nào đâu !
    Dẫu anh có nghi ngờ! Ngôi sao là ánh lửa! Mặt trời di chuyển chỗ!Chân lý là dối lừa!Nhưng anh chớ nghi ngờ! Tình yêu em anh nhé!
  4. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

Giá như topic này mà có sớm cách đây khoảng 1,2tháng thì chắc Gà con có hy vọng dành giải rùi. Quá khứ đã qua đi và để lại trong ta những kỷ niệm đẹp của một thời yêu nhau.
    Tình bạn tươi thắm như hoa. Tình bạn là một bài ca yêu đời. Friendship means 4ever
  5. bup_be_o_tinh_yeu

bup_be_o_tinh_yeu Thành viên rất tích cực

ui, nghe nói thì dễ chứ khó làm lắm đấy bác ạ, mà lại sắp tới ngày valentine rùi còn gì , thui đành nói lời ủng hộ và ngồi đợi xem bác làm được gì nào .........
    Trong cuộc sống cần có những dấu lặng ...
  6. Beckhamhp

Beckhamhp Thành viên rất tích cực

Anh chửa có người iu nè nên chẳng bít ngày Va linh tinh sẽ làm gì nữa . Chắc lại ol trên net cho đỡ buồn .
    Hy vọng sang năm mới mình sẽ được ghi tên tham gia trong cái topic này nhểy ?????? Sẽ dzui lắm đây .
    http://http://www.diendantinhoc.com/image.htm?u=2455&dateline=1068478875
  7. testerdatinh

testerdatinh Thành viên mới

[Thì tới ngày đó pác nào chưa có người y..ê..u thì vào đây cùng hồi ngộ..với khẩu hiệu là NGƯỜI CÙNG CẢNH NGỘ , cũng như mình đây, không có người iêu nên đang lo lắng ..đến ngày đó không biết phải đi đâu..nên vào đây cùng các chiến hửu biết đâu tìm được một nàng để tâm sự cho qua đi ngày ấy...và biết đâu nửa sau này ngày valatine năm sau hai người sẽ ofline sánh đôi bên nhau cùng dạo phố..
  8. ltth_tc

ltth_tc Thành viên mới

Valentine năm nay của em chắc chắn sẻ khác năm ngoái rùi hì... Vui hơn nhiều vì năm nay em đã có. Nhớ lai Valentine năm ngoái ông anh em đã cho em khóc một trận tơi bời luôn, nghĩ lại mà tức .
    Valentine chuc các đôi hạnh phúc bên nhau nghe......
  9. me`o

me`o Thành viên quen thuộc

<BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:chúng ta sẽ thử thống kê và phỏng vấn nhưng đôi đã iu nhau[/QUOTE]
    Thế có nghĩa là em có thể lôi thằng người yêu cũ của em đi thi.Xem ra có vẻ khả quan phết các bác nhẩy

Quyết không yêu lấy xiền mua kẹo

Được me`o sửa chữa / chuyển vào 12:33 ngày 04/02/2004
  10. maianh18

maianh18 Thành viên rất tích cực

maianh xí được phỏng vấn đầu tiên nha , nao muốn phỏng vấn gì? còn muốn hỏi người iu maianh là ai thì qua bên 81 sg hoặc 83 sai gon hỏi hen