1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vạch mặt một thằng sở khanh....em làm như này có được không ạ ^^!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi hiepkhachgiangho, 21/07/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hiepkhachgiangho

hiepkhachgiangho Thành viên rất tích cực

Chiện là như này ạ:

con em gái kết nghĩa của em, nó yêu phải một thằng hơn nó 8 tuổi, về thằng này thì em nói luôn là nó rất là tệ...mồm thì nói yêu nhưng lúc nào cũng đi cặp kè lung tung, bỏ con em em ở nhà...mà khổ thân con bé...bị nó lừa suốt hơn một năm mà vẫn ko chịu tỉnh ngộ ra

mãi đến gần đây, mẹ con bé gọi điện cầu cứu thì em mới được biết chuyện, bảo là nó dại ơi là dại, có bao nhiêu tiền làm được thì đem đi cả thằng này hết, rồi thi thoảng thằng này nó còn đánh cho (cái này mẹ nó biết qua bạn bè kể)...chắc tại xót con nên khổ, bác ý cũng tức ghê gớm...bảo là có gì cháu khuyên bảo nó hộ bác...

thế rồi em cũng bỏ công tìm cách khuyên bảo...nhưng sau khi khuyên thì thấy con em mình dại quá...đúng là tình yêu tuổi mới lớn...
    em bỏ công theo dõi thằng kia, và được biết nó cặp với một lúc mấy con liền...toàn 9x...đại khái cái mặt cu cậu cũng chỉ lừa được 9x thôi, chứ đứa nào lớn một chút, nó hiểu biết thì nó nhìn mắt nó đã ngán đến tận cổ[:P]

đợt gần đây, vì có bằng chứng về việc cặp kè của thằng đấy một cách rõ ràng, nên con em em đã tức giận và nói lời chia tay cả thằng đấy...chẳng là thằng bé đang đi đóng hồ với gái...bị con em nó nhắn tin sờ gáy...nên cu cậu giở máu điên...bảo là : em làm anh mệt mỏi quá rồi,chia tay đi...

( đoạn sau này em dùng ngôn từ mạnh một chút nên mong MOD MIN bỏ quá cho em tí nhé :P)

cứ tưởng là mọi thứ đã êm đẹp rồi, vậy mà gần một tuần nay, thằng khốn đấy lại bắt đầu ngựa quen đường cũ, chẳng là nó biết em mình dại, nên nó lại xin lỗi, lại này nọ...mà đúng là con em mình cũng dại, nhưng là con gái, nó cũng nhận ra thằng này như thế nào rồi, nên nó nhất quyết không cho xin lỗi gì nữa...vậy mà thằng đấy cứ ăn vạ đủ kiểu...

nhưng chưa hết, và trong 1 tuần gần đây, qua sự điều tra, em biết thằng đấy vẫn đang tán tỉnh một em khác...đồng thởi thằng bé vừa tán gái, vừa đi xin lỗi con em em...sư bố nó chứ...

nó xin lỗi em gái em và chửi con kia, và nó vẫn đồng thời tán con kia và bảo là anh đã dứt khoát chia tay rồi...đến đoạn này, có thể mọi người thắc mắc là tại sao em lại biết tưởng tận như thế...bởi vì đã ko làm thì thôi, đã làm thì em làm cho chót...trong quá trình điều tra thằng đó, em đã biết là nó đang tán ai, nên em đã đi trước nó một bước....em đã biến cái cô bé mà nó đang tán trở thành tai mắt của mình...và cũng đã nói cho cô bé đó rằng mọi chuyện đang như thế....

vậy nên em định cho thằng này bục sĩ diện bằng cách, bảo bé đó dẫn nó đi xem phim, xong dàn dựng để em gái em bắt gặp, và gửi cho nó một nụ cười khinh bỉ...

tại sao em lại quyết định làm như vậy? vì hôm nay nó vẫn ăn vạ với con em gái em, và hứa hẹn đủ điều, trong khi cô bé mà nó đang tán, chỉ nhắn 1 cái tin vu vơ (do em ngồi cạnh mớm) là thằng bé đã gọi điện đến ngọt nhạt quan tâm: em ở đâu, để anh qua đón ngay =))

mọi người thấy làm thế đã ổn chưa? liệu có gì xảy ra ngoài dự kiến ko nhỉ?

2. sevens

sevens Thành viên mới

chuyện vui nhỉ
  3. bhavaghita

bhavaghita Thành viên mới Đang bị khóa

thằng này cao thủ quá, tán một lúc được mấy em, lại còn có khả năng vừa tán em này mà lại xin quay về với em khác nữa. Quá lợi hại trong khi mình thì ế mốc mồm. Bác Hiepkhachgiangho PM cho em địa chỉ thằng này để em mang trà nước điếu đóm theo thằng này bái sư
  4. TheDoEm

TheDoEm Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nhìn cái avata chán , k muốn trả lời
  5. Virgo1102

Virgo1102 Thành viên mới

lâu mới thấy bác HKGH quay lại box, vợ con đuề huề rồi có khác, văn ngôn cũng khác hẳn

Em thấy cách này cũng được,đơn giản mà dễ thực hiện. Xong vụ này bác với con bé kia chiến luôn đi
  6. Code47

Code47 Thành viên mới

Mấy thằng nhóc kiểu này ra đường gặp đầy ý mà. Lên lớp dạy nó bảo chú hâm nữa là ;))
    Kéo đám bạn ăn nhậu cho hoành tráng, bảo nhỏ em dẫn nó tới
    Tiếp đãi nó như khách quí. Xong đuổi con em đi chỗ khác, lôi cổ nó ra nói chuyện riêng
    Đấm đá gì đó tuỳ thích, đấm cho chết dở sống dở vào. Mấy thằng đấy chỉ sợ vũ lực, cũng chỉ có vũ lực mới uốn nắn được dạng người như nó
    Mục đích chính là nó sẽ ko phiền tới con em nữa. Con em cũng sẽ tìm tới nó, làm cho trận nữa với lý do "mày chưa biết sợ anh à?" thì sau nó gặp con em như gặp "bà"
  7. nguyenquochoang_arc

nguyenquochoang_arc Thành viên rất tích cực

Chú HKGH trở lại rồi. Giải quyết xong vụ cho đứa em, tiếp tục kể nốt câu chuyện tiếp theo, giống như những chuyện trước đây nhé, cho anh em thưởng lãm. Anh đồ rằng vụ này vẹn cả đôi bề, trả thù được cho đứa em mà lại có lãi nữa.
  8. timmaikhongthayten

timmaikhongthayten Thành viên rất tích cực

bác cao tay thế em chả biết nói gì :D, chỉ mong sắp có topic sau kể về vụ bác với em mà thằng kia đang tán ấy ;))
  9. songhan_mdc

songhan_mdc Thành viên mới

thằng này đem đi thiến chắc mới ngoan lên được
  10. TakeFive

TakeFive Thành viên rất tích cực

Dàn dựng cảnh vào NN ý ;)) thế mới lật tẩy được bộ mặt sở khanh của nó chứ đi xem phim sợ là không ăn thua :-"
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa